CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ผมไปเปลี่ยนหัวเทียนมาแล้วววว  (อ่าน 3928 ครั้ง)
cloud
มั่นใจ!!! ใช้กล่องเดิม (Repsol)
I'm CBRsCLUB

vasilee1@hotmail.com
« เมื่อ: 18, มิถุนายน 2009, 11:40:34 PM »

วันนี้ผมไปซื้อหัวเทียน ร้าน เจ๊แว่น พัฒนาการ NGK CR8E ราคา 70 บาท จริงๆอยากได้พวก GP น่ะครับ แต่หาไม่ได้ รีบด้วย
พอรื้อหม้อน้ำ ถังน้ำมันออกมาเพื่อจะเปลี่ยน ปรากฏว่า ปลั๊กหัวเทียน มันมีรอยขาด แล้วละ สายไฟก็ ปลั๊กหลุดออกจากกันได้ง่ายมากเลย แต่ใช้มา6ปียังไมเคยเปลี่ยนปลั๊กเลยครับ เลยอยากทราบว่า ปลั๊กเนี่ย ราคาเท่าไหร่เหรอครับ

อีกราวๆ 1ชั่วโมง ก็คือเวลา 5.40 ผมจะออกเดินทาง ไป อำเภอองค์รักษ์จังหวัดนครนายก แล้วครับ ไปเยี่ยม รุ่นน้องที่ มศว องค์รักษ์น่ะครับ มีพี่ๆท่านใดอยู่ใกล้แล้วนั้นบ้างมั้ยครับ

พี่บอลคร้าบบ!!!! ถ้าจะย้ำหมุด ชิวหน้าลำบากมั้ยครับ แล้วก็ อยากจะ แกะฝาครอบวาว์ลออกมา ดู เพลาลูกเบี้ยวข้างในน่ะครับ
เห็นพี่บอลบอกว่า เสาร์นี้ไม่ว่าง  ถ้าเป็นเสาร์หน้าจะสะดวกมั้ยครับ T_T   <cry <cry <cry <cry

ขายกล่องAPI กราฟ HRC 1,200 บาทครับใช้ได้ไม่ถึงเดือน สนใจติดต่อ 083-1977-234 วุ้ดดี้ คับ
ขายของคับ เข้ามาดูที่ http://cloud-ex.wikispaces.com ได้เลยครับ

ballcbr

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2009, 12:00:17 AM »

ใช้น็อตเอาก็ได้ครับชิวหน้าอะ น็อตเลสเบอร์ 6 ใส่ได้

เสาร์หน้าต้องดูก่อนน่ะคับ ยังไม่รับปาก
naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #2 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2009, 01:08:39 AM »

คือเอาน๊อต ขันใส่แทนหมุดเลยเหรอคับ... ???

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2009, 01:11:14 AM »

;) !goodjobใช้น็อตเบอร์8กับตัวเมียครับ

Arruk

085-8827778

« ตอบ #4 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2009, 01:28:00 AM »

:Dใส่กับแหวนรองซาลาเปาที่เป็นสีๆก็สวยดีนะครับ  ;D

NUENG
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2009, 01:34:04 AM »

ใช้เทปกาวพันสายไฟสีดำหุ้มแก่ขัดก็ได้ครับ ผมก็พันอยู่

powerball
D-ZAN..RACING..อดีตเด็กแว้น หันมาขี่เรซซิ่ง

bol3s@hotmail.com มันคืออะไรครับ นี่ก็ไม่ได้เล่น
« ตอบ #6 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2009, 06:42:01 PM »

หุๆๆๆราคาปลั๊กหัวเทียนเคยถามมา600กว่าเกือบ700แน่ะ.........แต่ให้ร้านแถวบ้านสั่งให้จาก 0 เหมือนกัน แค่490 เอง...............ร้านบุญพิทักษ์อะไหล่ถนนเสรีไทยอ่ะ.......

ชมรมคนตัวแตก..อยากรู้มั้ยเป็นไง ซื้อรถยนต์ดิ...
tonkissme
อยากแรงต้องแซงทางโค้ง

รักทุกคน รัก CBR

tonkissme@hotmail.com tonkissme00@yahoo.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #7 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2009, 06:52:33 PM »

???

หุๆๆๆราคาปลั๊กหัวเทียนเคยถามมา600กว่าเกือบ700แน่ะ.........แต่ให้ร้านแถวบ้านสั่งให้จาก 0 เหมือนกัน แค่490 เอง...............ร้านบุญพิทักษ์อะไหล่ถนนเสรีไทยอ่ะ.......
<%6 <%6

*-* tonspeedking.hi5.com  ???

CBR CLUB

ผู้หญิง ชอบคนดี    รักคนเลว  แต่แต่งกับคนรวย   
bikeberry
ถ้าคุณแน่!!! อย่าแพ้CB

แรงบิดสูงสุดก็แค่หนึ่งกำมือ

« ตอบ #8 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2009, 07:26:08 PM »

อย่าขันน็อตแน่นมากนะครับ 

เดี๋ยวชิวจะร้าวได้

ถ้าเป็นไปได้เวลาใส่ชิวกลับเข้าไป  เอาเทปกาวสองหน้าติดตรงจุดที่ชิวสัมผัสกับแฟริ่งด้วยก็ดีนะครับ

จะช่วยแก้อาการสั่น แกรกๆๆๆ ของชิวได้ครับ (ผมใช้เทปกาวสองหน้า 3M สีแดง ดีมากกกกก เลยมาแนะนำ)

ความแรงไม่ใช่เรื่องสำคัญ   แต่CBRทุกคันเรารับประกันความเท่ห์
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์