CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามราคา โซ่ราวลิ้นของ CBR หน่อยครับ  (อ่าน 13808 ครั้ง)
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #20 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2009, 01:56:10 AM »

พี่ๆคับ ผม ถอดตัวดันโซ่ออกมาแล้วครับ แล้วลอง ใส่ลงไปใหม่โดยให้ตัวดันมัน แทงออกสุดปรากฏว่า ระยะห่างของ บ่ามีมากถึง 4-5 mm เลยทีเดียว โซ่คงไม่หย่น แน่ครับ
แต่ตอนใส่ลืมล้าง555 noooooด้วยความรีบ เลยใส่ๆไปก่อน มันเลยดังนิดๆอิอิ แต่

ผมโทรคุยกับ คุณทิพากร เจ้าเก่า callcenter APHONDA แล้วล่ะครับ เค้าการันตีมาว่า ถ้าแคมสไลค์ให้ตายยังไงก็ไม่พัง   บางทีมันดังเป็น แพนด้า(ช่วงๆ) ด้วยนะครับ แบบว่า เงียบ....แต็กๆ.....เงียบ....แต็กๆๆ

ยังกะ ทำนองเพลง บรรเลงด้วย กลอง สแน เลย  <cry

ใช่ครับ อย่างที่เค้าบอกน่ะถูกแล้ว จะแคมสไลด์หรือประกับแคมสึกยังไงก็วิ่งได้ครับ ที่จะวิ่งไม่ได้ก็เพราะเราทนฟังเสียงไม่ได้ครับ >>no

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

cloud
มั่นใจ!!! ใช้กล่องเดิม (Repsol)
I'm CBRsCLUB

vasilee1@hotmail.com
« ตอบ #21 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2009, 02:19:06 AM »

ผม มีอารายมีถามอีกล่ะครับ พี่เมย์ คือว่า

รถผมน่ะคับ ชิว หน้ามานก็ หลวมนิดๆแล้วล่ะครับ ก็ตั้ง6ปีแล้วนินา แถมยังไม่ได้ย้ำหมุด้วย

พอผมเร่งรอบเครื่อง เข้า 8000 รอบปุ๊ป มันจะ สั่นแรงมากครับ ต่างกับ 7500 ลิบเลย พอเลยขึ้น 95000- 12000 ก็ยังไม่สั่นแล้วครับ  สั่นแบบ ชิวหน้ามันจะ ลั่นเลยครับ และ ผมรู้สึกว่า แฮนมันจะสะเทือนด้วย ครับ ไม่ทราบว่า เกิดจากอะไรครับ รถของเพื่อน ก็เป็นครับ อายุเท่ากัน ลายrepsolเหมือนกัน อิอิ

ขายกล่องAPI กราฟ HRC 1,200 บาทครับใช้ได้ไม่ถึงเดือน สนใจติดต่อ 083-1977-234 วุ้ดดี้ คับ
ขายของคับ เข้ามาดูที่ http://cloud-ex.wikispaces.com ได้เลยครับ
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #22 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2009, 05:07:49 AM »

ปกติครับ ผมก็เป็น

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์