CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปถ่ายรูปขึ้นทำเนียบสมาชิกกันดีกว่า อิอิ  (อ่าน 12600 ครั้ง)
teejung
I'm CBRsCLUB

++สู้จนสูบแตก++

tee_cbr77@hotmail.com
« ตอบ #20 เมื่อ: 04, มิถุนายน 2009, 11:28:31 PM »

ผมขอไปด้วยนะคับ  แล้วปั๊มปิโตรนาสหลานหลวงไปทางไหนอะ รบกวนบอกเส้นทางด้วยคับ ;)  ;)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Uploaded with ImageShack.us
    ***  ของอย่างนี้มันอยู่ที่จัย  ***
    by หนึ่งเดียวดาย+ช่างยะท่าดินแดง
รักจะสวยอย่ากลัวแพง  รักจะแรงอย่ากลัวพัง  ถ้าไม่อยากเสียตังค์ขับแม่มเดิม ๆ   !wanwan

LUKKY

จะจองเวรและอาฆาตทุกชาติ

« ตอบ #21 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2009, 12:20:25 AM »

ผมขอไปด้วยนะคับ  แล้วปั๊มปิโตรนาสหลานหลวงไปทางไหนอะ รบกวนบอกเส้นทางด้วยคับ ;)  ;)

เหอะ เหอะ ชั่งกล้าพูดนะ ตี๋ขาตุ๋ย  !>>)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ฉันภาวนาให้เรื่องร้ายจางหาย แต่แล้วมันกลับกลายเป็นร้ายกว่า
ฉันภาวนาพระเจ้ามาทุกองค์  แต่ทุกองค์ยังคงตอบเช่นเดียวกัน
ว่าพระเจ้าที่แท้จริงองค์นั้นคือ  .....ตัวเธอเอง.....

สมคิด แก้วทิตย์ (คิด ดอนผีบิน)
Kim_Monkey
GU RocK!!!!

EasY But HarDCorE.!!

faro_pk@windowslive.com
« ตอบ #22 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2009, 12:22:03 AM »

งุงิไปด้วยยยยยยจิเจ๊พี่อ้อหุหุหุ    จะโชว์โปรอามมม     ถ้าล้างรถแล้วฝนตกละ   ทำไง

ฝนตกก็เปียกสิวะ   :-\ !>>)

เทอร์โบอยู่ในใจ มอไซค์อยู่ในสายเลือด!!!
TRAFFICKER
CBR Commando

« ตอบ #23 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2009, 12:48:46 AM »

:D  อ่าไปกันเยอะๆ น้า......

เหลือง เรือง รอง เหมือน กลอง คลี่
KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #24 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2009, 12:56:34 AM »

งุงิไปด้วยยยยยยจิเจ๊พี่อ้อหุหุหุ    จะโชว์โปรอามมม     ถ้าล้างรถแล้วฝนตกละ   ทำไง

ฝนตกก็เปียกสิวะ   :-\ !>>)

พูดงี้เด๋วฉี่ใส่โปรอาร์มเลย

เคยเจอป่ะล่ะ เจิมฉี่อ่ะ

DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #25 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2009, 01:31:25 AM »

!hoehoe

jackmania
+++!!!ถ้าขี่ไม่สุดก็หยุดอยู่กับบ้าน!!!+++

ppk_jf@hotmail.com
« ตอบ #26 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2009, 01:51:50 AM »

เหอะ เหอะ ชั่งกล้าพูดนะ ตี๋ขาตุ๋ย  !>>)

อ๊ากๆๆๆๆๆ  ตี๋ขาตุ๋ย  อ๊ากกกกๆๆๆ

!!!CBR150+ คันนี้ไม่ต้องกินข้าวลิง!!!

!!!CBR150CLUB!!!กลุ่มเพื่อแสวงหากำไร(ชีวิต)และแสวงหาผลประโยชน์(ทางด้านจิตใจ)!!!

BIKER จิตวิญญาณของชาวสองล้อ ไม่ว่าจะล้อเล็กหรือล้อใหญ่ จะร้อย จะกี่พัน ซีซี หัวใจของเราชาวสองล้อ ก็ยังจะทุ่มเทให้กับสองล้อที่เรามี แล้วเราจะดูถูกกันเพื่ออะไร ในเมื่อเราก็มีสองล้อเท่าๆกัน
     >>>JackMaNiA<<<

ppk_jf@hotmail.com
http://JackMaNia.hi5.com  (กำลังทำให้มันดูดี)

คำเตือน : " การมียานพาหนะ ทำให้ความสามารถในการดื่มสุราน้อยลง "
Ravy 9
Electrical Engineer

โ X u' J

keratiwut@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #27 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2009, 01:56:27 AM »

อ๊ากๆๆๆๆๆ  ตี๋ขาตุ๋ย  อ๊ากกกกๆๆๆ

ตี๋ตุ๋ยด้วยหรอ    :o :o :o

ONITSUKA
พอใจเท่าที่มี ยินดีเท่าที่ได้

-
« ตอบ #28 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2009, 02:06:47 AM »

ตุ๋ยไม่ตุ๋ยไม่แน่ใจ โหน่งไปลองแล้วค่อยมาบอกก็แล้วกันนะ   เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ  ;D

เปิดหน้าร้านแล้วครับ จำหน่ายอะไหล่ ตกแต่งมอเตอร์ไซค์แบร์นดเนม มือ 1 - มือ 2  แท้ - เทียม ก็อบเนียนเกรดเอทุกชนิด   http://www.facebook.com/pages/M-Racing-Part/353069178131057#
125cc
CBR SPEED
CBR Szone

ชัยเอง โทร089-6893998-โทรมาแล้วจะเสียตังค์

chai-bu@hotmail.com
« ตอบ #29 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2009, 03:03:42 AM »

ภาคใต้อยากมีรูปในทำเนียบสมาชิกด้วยทำไงดี !hoehoe !hoehoe !hoehoe

น้ำขาดปลาน้ำก็ยังเป็นน้ำถ้าปลาขาดน้ำ.....ปลาก็อยู่ไม่ได้

noomsabai
CBR Szone

noomsabai@hotmail.com
« ตอบ #30 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2009, 03:07:30 AM »

ภาคใต้อยากมีรูปในทำเนียบสมาชิกด้วยทำไงดี !hoehoe !hoehoe !hoehoe

:D :D :D

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #31 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2009, 04:05:10 AM »

ไปด้วยค้าบบบบบบบบ เดี๋ยววันถ่าย อิฐมันจะไปลงทะเบียนและถ่ายรูปด้วยน่ะพี่ ไปเจอที่ พุธมณฑลเลยน่ะ อิอิ

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

NongBank
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

เศษแก้วมันบาดคน แต่คำพูดของเศษคนมันบาดใจ . . .

« ตอบ #32 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2009, 04:12:11 AM »

!wanwan !wanwan

F-CBR
---->>Ambition Never Comes To An End.<<----

>>>ความ ฝัน ไม่ เคย หยุด ยั้ง<<<

wave-2004@hotmail.com
« ตอบ #33 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2009, 05:38:28 AM »

ถ้าว่างจะไปครับ

:-\ :-\ :-\ :-\

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05, มิถุนายน 2009, 07:09:26 AM โดย F-CBR » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

"ไม่ว่านักขับจะเทพแค่ไหน แต่ที่วิ่งคือรถเราแค่คนนำทาง"

Ton_Oor
อย่าทำตัวเป็นกบในกะลา.....แหกตาดูชาวบ้านมั่งว่าเค้าไปถึงไหนแล้ว
CBR Activity

หน้าตาไม่สวย..แต่หัวใจกรู สวยมากกก

oor_flower@hotmail.com
« ตอบ #34 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2009, 06:51:42 AM »

ถ้าเดือนนี้ใครไม่ว่าง เดือนหน้าไปถ่ายก็ได้นะคะ เราจะอัพเดทสมาชิกทึ่เข้าใหม่ทุกๆเดือนค่ะ ส่วนทางกลุ่มภาคใต้
ใจเย็นๆนะคะ ขอปรึกษากันก่อนว่า จะให้ส่งไฟล์มาให้ หรือจะทำยังไงที่มันสะดวกที่สุด แล้วจะบอกนะคะ
คงไม่เกินเดือนหน้าค่ะ

popo_c2
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #35 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2009, 05:04:36 PM »

เจ้จ๋า ถ้าเค้าไป เค้ายิงตรงจาก แม่กลองเหมือนเดิมนะ อิอิ  !wanwan
ท่านชายบ้าหวัน
ผู้บริหารด้านการออกแบบทารก

ที่ปรึกษาด้านท่วงท่าและลีลา

m_cbr150@windowslive.com
« ตอบ #36 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2009, 05:37:13 PM »

:-[

<<-----    สายลมผสมแอลกอฮอล์    ------<<<จงเป็น ศุกร์เป็นศุกร์เถิด  อย่าได้เป็น จันทร อังคาร  พุธ พฤหัส เลย
Ravy 9
Electrical Engineer

โ X u' J

keratiwut@hotmail.com
« ตอบ #37 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2009, 05:55:59 PM »

ตุ๋ยไม่ตุ๋ยไม่แน่ใจ โหน่งไปลองแล้วค่อยมาบอกก็แล้วกันนะ   เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ  ;D

น่ากัว ไม่มีเจลด้วย

:( :( :( :P :P :P

Valentino Wish
The Best of VIP Super Bike ~

Service By.Ton Panda JomTong 19.

tmk_32475@hotmail.com
« ตอบ #38 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2009, 03:43:37 AM »

สวัสดีครับ  พี่ๆ  ชาว  CBR Club  ทุกคน    !wanwan

ผมชื่อ  วิทย์  เป็น  สมาชิกใหม่ 

ตอนนี้ผมมี  CBR   แล้วครับ  (ใฝ่ฝันมานาน)   !goodjob

คือ  ผมอายุ 18  ปี  (อีก 3 เดือน)  เอง  อ่า   แต่อยากเข้าร่วม  คลับจะได้ไหมครับ

แล้วจะต้องทำไง  ครับ    !hoehoe

ดูๆ  ไปท่าทาง  ผมจาเด็กสุด

รบกวน  ตอบ  ที  ครับ      ฝากเนื้อ  ฝากตัวด้วยครับ     8)

Mail  -  tmk_32475@hotmail.com  ,  Facebook  -  https://www.facebook.com/valentino.wish  ,  Twitter  -  @Valentino_777  ,  Skype Name  -  Valentino.777

BlackBerry PIN  ::  226CA00F  ,  Mobile  -  ตอนนี้ได้เปลี่ยนเบอร์มือถือใหม่แล้วนะครับ ขออภัยหากโทรเบอร์เดิมไม่ติด  กรุณาติดต่อ  084 427 8757
thanarak-it
3 อ . โซนิคหัวโต 4 วาว แก็งเทพถิ่นศาลายา
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

3 อ. เราเลือกที่จะต่าง มันไม่สุดจะหยุดได้ไง

« ตอบ #39 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2009, 05:21:31 AM »

ไปด้วยเจ้เจอกันที่นัดหมายอิอิ

3 อ.เยนเซทีม เราเลือกจะแตกต่าง
www.sonic125-plus.com
เมื่อเราไม่สุด จะหยุดพวกเราได้ไง
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์