CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ ::: เรื่องการยืนยันเพื่อคงสภาพสมาชิค CBR150CLUB (เฉพาะคลับกทม.)  (อ่าน 16023 ครั้ง)
l3irD_CBR150
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #40 เมื่อ: 23, พฤษภาคม 2009, 11:54:26 AM »

:) :) :)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Ravy 9
Electrical Engineer
I'm CBRsCLUB

โ X u' J

keratiwut@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #41 เมื่อ: 23, พฤษภาคม 2009, 12:12:30 PM »

:-* :-*
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

BassMin
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #42 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2009, 04:10:36 AM »

อืมคือผมสามารถเข้าไปวันที่30ได้ไหมครับๆๆๆๆๆๆกับการลงทะเบียนใหม่ครับๆๆๆๆๆๆแต่อันเก่านั้นที่เคยสมัครไปยกเลิกหมดแล้วหรือครับๆๆๆๆๆ
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #43 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2009, 07:35:40 AM »

อืมคือผมสามารถเข้าไปวันที่30ได้ไหมครับๆๆๆๆๆๆกับการลงทะเบียนใหม่ครับๆๆๆๆๆๆแต่อันเก่านั้นที่เคยสมัครไปยกเลิกหมดแล้วหรือครับๆๆๆๆๆ

ยังไม่ยกเลิกครับ เพียงแต่ว่าเอาเอกสารมาเพิ่มเติมคับ

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

mr.nice_up2you
*

mr.nice_up2you@hotmail.com
« ตอบ #44 เมื่อ: 31, พฤษภาคม 2009, 12:04:17 AM »

ผมอยู่โคราชครับทำใงจะได้สติ๊กเกอร์บ้างครับ ตอนนี้มาทำธุระอยู่ กทม แถว ราดพร้าว 64 ครับกลับ วันจันทร์อะครับ ช่วยแนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

mr.nice_up2you
*

mr.nice_up2you@hotmail.com
« ตอบ #45 เมื่อ: 31, พฤษภาคม 2009, 02:49:34 PM »

;) !hoehoe

tae@
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #46 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2009, 11:45:16 PM »

;) ;) ;) รับทราบครับ
lalorel
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #47 เมื่อ: 04, มิถุนายน 2009, 10:22:51 PM »

8)แล้วเจอกัน
sea13ghost
**

sea_ghost13@hotmail.com
« ตอบ #48 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2009, 02:00:40 AM »

ผมเป็นสมาชิกมาร่วม2ปีหนะครับแต่อยู่ๆ ไอดีนี้มันหายเลยสมัครใหม่

เวลาไม่ถึง3เดือนจะมีสิทธิ์ขอไหมครับทั่น ขอบคุณครับ

ตามที่สมาชิคคลับได้ทราบกันดีตามที่ผู้ดูแลได้ประกาศไว้ที่คลับ เมื่อวันเสาร์ที่ 2 พฤษภาคม 2552
                                            สมาชิค CBR150CLUB (กรุงเทพฯ) ที่ต้องการยืนยันการคงเป็นสมาชิค CBR150CLUB
                                            เพื่อการร่วมกิจกรรมเพื่อสังคมต่างๆของทางคลับ และรับสติ๊กเกอร์ติดหน้ารถอันใหม่
                                            ท่านจะต้องนำเอกสารมายืนยัน เพื่อบ่งบอกว่าท่านได้ผ่านคุณสมบัติที่ทางคลับได้กำหนดไว้ ดังนี้

1.สำเนาบัตรประชาชน พร้อมเซ็นกำกับไว้ว่า "เพื่อยืนยันการเป็นสมาชิค CBR150CLUB เท่านั้น"
                                            2.สำเนาเล่มทะเบียนรถ พร้อมเซ็นกำกับไว้ว่า "เพื่อยืนยันการเป็นสมาชิค CBR150CLUB เท่านั้น" (เพื่อยืนยันว่ารถเป็นของท่านจริง)
                                            3.สำเนาใบขับขี่ พร้อมเซ็นกำกับไว้ว่า "เพื่อยืนยันการเป็นสมาชิค CBR150CLUB เท่านั้น" (เพื่อยืนยันความถูกต้องตามกฏหมาย)

ท่านสามารถนำเอกสารมายืนยัน พร้อมรับสติ๊กเกอร์ติดหน้ารถอันใหม่ได้ เริ่มตั้งแต่วันเสาร์ที่ 16 พค. 52 นี้เป็นต้นไป

ขอขอบคุณที่ให้ความร่วมมือ
                                                                                                                                                                              ด้วยความปรารถนาดี
                                                                                                                                                                              CBR150CLUB

ปล.ประกาศนี้สำหรับสมาชิค CBR150CLUB ในกรุงเทพฯเท่านั้นครับ
                                                ท่านที่เป็นสมาชิคเว็บไซต์ ยังคงใช้งานเว็บไซต์ได้ตามเดิมครับ

BassMin
*

« ตอบ #49 เมื่อ: 08, มิถุนายน 2009, 06:12:33 AM »

พี่ๆๆๆๆครับๆๆๆ

กระผมจะเอาเอกสารไปให้พี่ได้ตอนไหนครับๆๆๆๆๆๆ

เพราะว่าวันที่13พี่ไม่ไปที่คลับกันๆๆๆ

ผมจะเอาไปอาทิดอีกอาทิดนึงมันจะนานไหมไปไหมครับๆๆๆๆ

ตัวผมเองอยู่มีนบุรีครับๆๆๆๆ
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #50 เมื่อ: 09, มิถุนายน 2009, 05:48:50 AM »

พี่ๆๆๆๆครับๆๆๆ

กระผมจะเอาเอกสารไปให้พี่ได้ตอนไหนครับๆๆๆๆๆๆ

เพราะว่าวันที่13พี่ไม่ไปที่คลับกันๆๆๆ

ผมจะเอาไปอาทิดอีกอาทิดนึงมันจะนานไหมไปไหมครับๆๆๆๆ

ตัวผมเองอยู่มีนบุรีครับๆๆๆๆ

เสาร์ที่ 20 ก็ได้ครับ

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

kathi
*

« ตอบ #51 เมื่อ: 13, มิถุนายน 2009, 05:44:34 AM »

มีหมดเขตมั้ยอ่ะ ถึงมีก็อย่าพึ่งนะ กำลังรีบอยู่จ๊ะ ;)
Valentino Wish
The Best of VIP Super Bike ~

Service By.Ton Panda JomTong 19.

tmk_32475@hotmail.com
« ตอบ #52 เมื่อ: 16, มิถุนายน 2009, 08:14:31 AM »

:-\   หวัดดี  คัฟ พวกพี่ๆๆ   

เอ่อออ   คือว่า  ผมออกรถ  CBR  มาได้  เดือน นึงละครับ

แต่เป็นชื่อของพี่ชายผม  พอดีว่าผมอายุ  18  ปีเองอ่ะคัฟ

อยากเข้าคลับ  มาก :( 

เข้าได้มั้ยอ่ะ   คัฟ  เห็นกิจกรรมหลายๆๆ  อย่างให้แต่  อายุ  20 +   !sadsad

!dead  ผมล่ะ  ท้อ  อ่า   :o

Mail  -  tmk_32475@hotmail.com  ,  Facebook  -  https://www.facebook.com/valentino.wish  ,  Twitter  -  @Valentino_777  ,  Skype Name  -  Valentino.777

BlackBerry PIN  ::  226CA00F  ,  Mobile  -  ตอนนี้ได้เปลี่ยนเบอร์มือถือใหม่แล้วนะครับ ขออภัยหากโทรเบอร์เดิมไม่ติด  กรุณาติดต่อ  084 427 8757
Valentino Wish
The Best of VIP Super Bike ~

Service By.Ton Panda JomTong 19.

tmk_32475@hotmail.com
« ตอบ #53 เมื่อ: 16, มิถุนายน 2009, 11:16:18 AM »

ลืมบอกไปว่า   บ้านผมอยู่   ตลาดมหานาค  อ่ะ   ;D

ไม่ใกล้  ไม่ไกล   พอจาอนุโรมได้บ้างมั้ย  ค๊าฟฟฟฟ     :'(

:-\

Mail  -  tmk_32475@hotmail.com  ,  Facebook  -  https://www.facebook.com/valentino.wish  ,  Twitter  -  @Valentino_777  ,  Skype Name  -  Valentino.777

BlackBerry PIN  ::  226CA00F  ,  Mobile  -  ตอนนี้ได้เปลี่ยนเบอร์มือถือใหม่แล้วนะครับ ขออภัยหากโทรเบอร์เดิมไม่ติด  กรุณาติดต่อ  084 427 8757
JENG
**

« ตอบ #54 เมื่อ: 07, กรกฎาคม 2009, 05:11:23 AM »

:'( :'( :'(พี่ครับใบขับขี่โดนตำตรวจยึดอะครับพี่ เอกสารอื่นๆๆๆมีครบ
เอาไปยื่นได้มั้ยอะครับ
yutsoisu
นิ่ง ขรึ๋ม เงียบ เข้ม โหด ติ้งต้อง ตอแหล๋ เด็กแนว ไม่แว๊น LOVE CBR 150

ชีวิตมัน ๆ ยังไม่สิ้น ก็ซิ่งกันต่อไป

yutsoisu@windowslive.com
« ตอบ #55 เมื่อ: 18, กันยายน 2009, 05:00:42 PM »

ว้า...! ผมเล่นดนตรีตอน 3 ทุ่มพอดีเลย กลับมาไม่ทันแน่ ๆ เลย แต่ยังไงก็จะหาโอกาสไปนะครับ  l10

OffZaa
CBR อาจขาดคนขี่ได้...แต่คนขี่ขาดCBR..ไม่ได้นะ
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ขับขี่ด้วยความปลอดภัยโปรด..สวมถุงยางอนามัยทุกครั้งครับ!!!

« ตอบ #56 เมื่อ: 18, กันยายน 2009, 06:36:02 PM »

!pingping !hoehoe

รถคันนี้สีแดง

085-5585005

เลขบัญชี...PM บอกเท่านั้น!!

cat_kapong@hotmail.com

http://www.facebook.com/sweetoffzaa

http://sweetoffzaa.hi5.com

ชื่ออ๊อฟ.....ครับ
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์