CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ ::: เรื่องการยืนยันเพื่อคงสภาพสมาชิค CBR150CLUB (เฉพาะคลับกทม.)  (อ่าน 16025 ครั้ง)
Ravee
ความมืด ทำให้รู้ว่ายังมีแสงสว่าง
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

Ravee S. Asura

Ravee316@Hotmail.com
« ตอบ #20 เมื่อ: 16, พฤษภาคม 2009, 05:04:50 AM »

!give !give !give !give !give
ทราบ!.......
( พูดดังดังครั้งเดียวเหมือนฝึก ร.ด. )
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

aofcb150
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 16, พฤษภาคม 2009, 05:37:22 AM »

รับทราบ และ พร้อมปฎิบัติครับ

แต่ออก รถมาเดือนกว่าแล้ว

เล่นทะเบียน กับ แผ่นป้าย ทะเบียน ยังไม่ได้เลย

ใครเคยเจอแบบผมไหมเนี่ย

แต่ถ้าได้ เล่นอาไรครบแล้ว พบต้องไปให้ได้ ถึง จะเสี่ยงต่อการ หลง ก็ ตาม :-\
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
aofcb150
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 16, พฤษภาคม 2009, 05:38:28 AM »

ตรง เล่น เปลี่ยนเป็น เล่ม นะครับ

พิม ผิด โทดที
NongBank
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: 16, พฤษภาคม 2009, 05:50:36 AM »

อยู่พระโขนงครับ หาคนนำขบวน  ;D
Dragon~POP
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 16, พฤษภาคม 2009, 08:58:38 AM »

รับทราบครับ   !wanwan
Ton_Oor
อย่าทำตัวเป็นกบในกะลา.....แหกตาดูชาวบ้านมั่งว่าเค้าไปถึงไหนแล้ว
CBR Activity

หน้าตาไม่สวย..แต่หัวใจกรู สวยมากกก

oor_flower@hotmail.com
« ตอบ #25 เมื่อ: 16, พฤษภาคม 2009, 09:32:38 AM »

มีแต่บัตรประจำตัวนางฟ้า ใช้ได้มั๊ยคะ อิอิ

tan
I'm CBRsCLUB

tan69_2008@hotmail.com
« ตอบ #26 เมื่อ: 16, พฤษภาคม 2009, 10:49:44 AM »

มีแต่บัตรประจำตัวนางฟ้า ใช้ได้มั๊ยคะ อิอิ

อ่ะจ๊าก !sadsad !sadsadทำไงดีเจ้อ้อมีแต่บัตรประจำตัวนางฟ้า  ทำไงดี  ใครรู้ช่วยแนะนำให้เค้าหน่อย55555

Uploaded with ImageShack.us
Ravee
ความมืด ทำให้รู้ว่ายังมีแสงสว่าง

Ravee S. Asura

Ravee316@Hotmail.com
« ตอบ #27 เมื่อ: 16, พฤษภาคม 2009, 12:43:15 PM »

เจ้ลืม  "บน cbr สี" ต่อจากคำว่านาง  ;D
 !wanwan !wanwan
jump_cbr150
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: 16, พฤษภาคม 2009, 12:56:05 PM »

อยู่พระโขนงครับ หาคนนำขบวน  ;D

อยู่สำโรงครับ 
jackmania
+++!!!ถ้าขี่ไม่สุดก็หยุดอยู่กับบ้าน!!!+++

ppk_jf@hotmail.com
« ตอบ #29 เมื่อ: 16, พฤษภาคม 2009, 03:16:30 PM »

!eurk !eurk !eurk !eurk !eurk !eurk !eurk !eurk !eurk !eurk
 !eurk !eurk !eurk !eurk !eurk !eurk !eurk !eurk !eurk !eurk

!!!CBR150+ คันนี้ไม่ต้องกินข้าวลิง!!!

!!!CBR150CLUB!!!กลุ่มเพื่อแสวงหากำไร(ชีวิต)และแสวงหาผลประโยชน์(ทางด้านจิตใจ)!!!

BIKER จิตวิญญาณของชาวสองล้อ ไม่ว่าจะล้อเล็กหรือล้อใหญ่ จะร้อย จะกี่พัน ซีซี หัวใจของเราชาวสองล้อ ก็ยังจะทุ่มเทให้กับสองล้อที่เรามี แล้วเราจะดูถูกกันเพื่ออะไร ในเมื่อเราก็มีสองล้อเท่าๆกัน
     >>>JackMaNiA<<<

ppk_jf@hotmail.com
http://JackMaNia.hi5.com  (กำลังทำให้มันดูดี)

คำเตือน : " การมียานพาหนะ ทำให้ความสามารถในการดื่มสุราน้อยลง "
ท่านชายบ้าหวัน
ผู้บริหารด้านการออกแบบทารก
CBR Commando

ที่ปรึกษาด้านท่วงท่าและลีลา

m_cbr150@windowslive.com
« ตอบ #30 เมื่อ: 16, พฤษภาคม 2009, 04:39:48 PM »

!cry! !cry! เจ้จะติดปีกเหรอ แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ;D ;D

<<-----    สายลมผสมแอลกอฮอล์    ------<<<จงเป็น ศุกร์เป็นศุกร์เถิด  อย่าได้เป็น จันทร อังคาร  พุธ พฤหัส เลย
eric

erice20plm@yahoo.com
« ตอบ #31 เมื่อ: 17, พฤษภาคม 2009, 06:58:39 AM »

ส่งให้ทาง ปณ ได้ไหมครับ

ไม่สดวกไปที่ คลับ

ถ้าได้ ขอที่ส่งด้วยครับ
popo_c2
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #32 เมื่อ: 17, พฤษภาคม 2009, 08:25:24 AM »

ได้สติ๊กเกอร์แล้ว สวยๆ !goodjob
Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #33 เมื่อ: 17, พฤษภาคม 2009, 08:59:14 PM »

อดเลยเราอยากได้ติ๊กเกอร์อะคับ

:'( :'( :'(

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

ท่านชายบ้าหวัน
ผู้บริหารด้านการออกแบบทารก
CBR Commando

ที่ปรึกษาด้านท่วงท่าและลีลา

m_cbr150@windowslive.com
« ตอบ #34 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2009, 09:22:09 PM »

รับแซบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

<<-----    สายลมผสมแอลกอฮอล์    ------<<<จงเป็น ศุกร์เป็นศุกร์เถิด  อย่าได้เป็น จันทร อังคาร  พุธ พฤหัส เลย
meai
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #35 เมื่อ: 19, พฤษภาคม 2009, 11:25:01 PM »

ดีครับผมน้อยใหม่ครับผมก็อยากได้ติ๊กเกอร์ครับแล้วพี่ๆๆน้อยๆๆรวมตัวที่ปั้มปิโตรนาสหลานหลวงหรอครับ
แล้วปั้มปิโตรนาสลานหลวงอยู่แถวไหนครับผมไปไม่ถูกช่วยบอกผมที
แล้วพี่ๆๆน้อยรวมตัวกันทุกเสาร์เลยหรอครับ
ขอบคุณครับที่ตอบครับ ;) ;) ;) ;) !wanwan
Dorothy
A design for life
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Ballad of the broken seas

« ตอบ #36 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2009, 02:38:23 AM »

ทราบแล้วคร๊าบ อิอิ แต่จาได้เข้าไปคลับมะไหร่หว่า เสาร์นี้ดูอีกที  :-\

Start your engine!!!
Crusader
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

อิอิ

chaiathlon@hotmail.com chaiathlon@yahoo.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #37 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2009, 04:13:20 AM »

;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
lalorel
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #38 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2009, 05:43:43 AM »

;)แจ่มครับ
NongBank

เศษแก้วมันบาดคน แต่คำพูดของเศษคนมันบาดใจ . . .

« ตอบ #39 เมื่อ: 23, พฤษภาคม 2009, 03:21:08 AM »

พรุ่งนี้เจอกันนะครับ  !pingping :) !weedwiew

หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์