CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมบริจาค ของและเงินแก่ มูลนิธิบ้านสงเคราะห์สัตว์พิการ ปากเกร็ด นนทบุรี  (อ่าน 26291 ครั้ง)
xlimited
STILL STANDING CBR150
I'm CBRsCLUB

maybe think but don't sale sure

« ตอบ #60 เมื่อ: 17, กุมภาพันธ์ 2011, 08:18:40 PM »

งานนี้กลับกันกี่โมงอ่ะครับ

ก้อแล้วแต่อะเตเต้  เด๋ยวไปหน้างาน ก้อจะรู้เองแหละ  อิอิ l11 l11 l11
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))
CBR Commando

« ตอบ #61 เมื่อ: 19, กุมภาพันธ์ 2011, 04:16:20 PM »

>eieiเห็นว่างานนี้จะมีของมาประมูลเพื่อเอาเงินสมทบเข้าช่วยเหลือบ้านสัตว์พิการด้วยนิ >somรอชม
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Asus
ผมมันคนจรครับ

CBR แดงดำ..ขอขี่แบบเดิมๆ

ha_lovelove@hotmail.com
« ตอบ #62 เมื่อ: 19, กุมภาพันธ์ 2011, 06:13:47 PM »

อยากไปด้วยจังแต่วันอาทิตย์ต้องทำงานอ่ะ :(

"ก็แค่ต้องการชีวิตที่อิสระ แค่ต้องการออกพจญภัย และต้องการสร้างชื่อ
ฉันไม่ต้องการทำร้ายใครแต่ถ้าใครมาขวางก็แค่ต้องจมไปพร้อมกับกองเลือด"
honestysung
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #63 เมื่อ: 21, กุมภาพันธ์ 2011, 04:03:07 AM »

ไปด้วยค้าบ  :-[
colt
Weekend Riders Flyby

Crazy Riders

colt375@hotmail.com
« ตอบ #64 เมื่อ: 23, กุมภาพันธ์ 2011, 04:29:26 AM »

ไปด้วยจ้าบ้านผมอยู่ปากเกร็ดพอดีคับ :-[ :-[
อยู่ใกล้กันเลยครับ ผมไปแน่งานนี้

MY cbr can take me every where
HUTCH_CHIW
HuTcH_ChiW CBR 250

ถ้ามี CBR คู่ใจ จะไปที่ไหนก็ได้ทั่วโลก ^^

« ตอบ #65 เมื่อ: 23, กุมภาพันธ์ 2011, 07:40:42 AM »

ไปกานเยอะขนาดนี้ก้อ

พลาดไม่ได้แล้วจ้าาาาาาาาาาา

ขอร่วมทำบุญด้วยคนนะค๊าบบบบบบบบบบบบ

paulhack
อิสระอยู๋ในใจ

็Hack Bilmola

absolut_hack@hotmail.com
« ตอบ #66 เมื่อ: 24, กุมภาพันธ์ 2011, 08:59:27 PM »

ผมอยู๋ปากเกร็ดดด !!  พอดี ไป แจมด้วยคนได้มั้ ย!

Hacker Bilmola !! ^^ ใครๆก็เรียก อากู๋   555
kgpg00
เพิ่งเริ่มหัดขับ

« ตอบ #67 เมื่อ: 25, กุมภาพันธ์ 2011, 09:21:49 PM »

แล้วคนที่อยู่แถวพระราม 7จะนัดกันแถวไหนดีอ่ะครับ
ถ้าไปที่นัดจุดกัน 2 ที่มันจะดูย้อนๆๆไปอ่ะครับ
ขอความเห็นด้วยครับ ( คงได้เจอกันในวันงาน  )
kgpg00

« ตอบ #68 เมื่อ: 25, กุมภาพันธ์ 2011, 09:27:10 PM »

มีจัดกิจกรรมอะไรบ้างหรือเปล่าครับ หรือ ทำบุญ เสร็จแล้วกลับเลย ???
สถานที่นัดกันที่ไหนครับ แบบคราวๆๆ
แล้วจะรับสติ๊กเกอร์ได้อย่างไรครับ

คงยังไม่ได้อะครับเพราะ ว่าคุณต้องเข้ามาลงสมัครสมาชิกเรียบร้อยเสียก่อน และรู้รายละเอียดของคลับว่ามีกฏเกณท์อย่างไรบ้าง

สถานที่ที่จะสมัครสมาชิกคลับ คือปั้มปิโตรนาสหลานหลวงทุกวันเสาร์ ครับเวลา สามทุ่มขึ้นไปครับ  (ถ้าจะให้จำง่ายๆก้ออยู่แถวภูเขาทองอะครับ)

ขอบคุณครับ แต่ไปที่ปั๊มคงต้องหาเวลาสักหน่อยเพราะอยู่แถวพระราม 7
เปิดร้านส่วนตัวด้วย แล้วภาระอีก555+
ก็คงต้องหาเวลาไปบ้างแล้วกันขอบคุณที่ให้คำแนะนำครับ
kgpg00

« ตอบ #69 เมื่อ: 25, กุมภาพันธ์ 2011, 09:29:34 PM »

มีจัดกิจกรรมอะไรบ้างหรือเปล่าครับ หรือ ทำบุญ เสร็จแล้วกลับเลย ???
สถานที่นัดกันที่ไหนครับ แบบคราวๆๆ
แล้วจะรับสติ๊กเกอร์ได้อย่างไรครับ

ยากไปด้วยจัง แต่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกเลยครับผมจะไปได้รึป่าว  ผมเป็นเด็กใหม่นะ พึ่งได้รถมา
<%6 ไปได้คับ มาแนะนำตัวกันก่อนก้อได้ มาร่วมทำบุญด้วยกันแล้วค่อยไปสมัครสมาชิกที่คลับปิโตรนาส หลานหลวงคับ การที่คุณจะได้สติ๊กเกอร์คลับ ไม่ใช่แค่มาสมัครวันแรกแล้วก้อได้เลยนะคับ คุณต้องรู้จักคุ้นเคยกับพวกเราให้มากกว่านี้ซะก่อนคับ ถึงจะได้ไป เพราะมันไม่ใช่แค่สติ๊กเกอร์แผ่นเดียวคับ มันมีอะไรมากกว่านั้น ลองเข้ามาศึกษาพวกเราดูก่อนคับแล้วจะรู้ว่าทำไมมันถึงได้มายากเย็นนักสำหรับสติ๊กเกอร์คลับเรา

ขอบคุณครับ อย่างน้อยก็มีกิจกรรมร่วมกันก็ ok แล้ว
แต่ผมอยากให้มีกิจกรรมด้านกีฬากันบ้าง
ผมคิดว่าต้องมีคนสนใจบ้างล่ะ สำหรับคนที่ชอบเล่นกีฬา
kgpg00

« ตอบ #70 เมื่อ: 25, กุมภาพันธ์ 2011, 09:30:50 PM »

แล้วถ้าเอาแชมพูไป 1 ขวดมันจะได้ไหมอ่ะ (ดูดีไหมเนี๊ยะ) >:(
xlimited
STILL STANDING CBR150

maybe think but don't sale sure

« ตอบ #71 เมื่อ: 25, กุมภาพันธ์ 2011, 10:52:15 PM »

แล้วถ้าเอาแชมพูไป 1 ขวดมันจะได้ไหมอ่ะ (ดูดีไหมเนี๊ยะ) >:(

ถ้าจะไปรอที่มูลนิธิก้อได้ครับผมประมาน 9 โมง กว่าๆอะครับ เพราะต้องรอพร้อมกัน ทั้ง 2 จุดนัด   ส่วนเรื่องของบริจาคแชมพู ขวดเดียวก้อได้ครับไม่มีปัญหา ขอแค่ไปด้วยใจก้อพอแล้วครับ

jaturawit
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

จะเร็วจะช้า สีฟ้าไว้ก่อน

« ตอบ #72 เมื่อ: 26, กุมภาพันธ์ 2011, 01:16:11 AM »

ไปด้วยครับนานๆจะว่างสักที เคยไปแต่ตอนเปิดตัวcbr i นะครับ น้องใหม่ไม่รู้พี่ๆจำกันได้ไหม  แล้วเจอกันนะครับ !goodjob !wanwan !wanwan >coooool

[/img]http://img217.imageshack.us/img217/7253/pagecw.jpg[/img]
ton19888891
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #73 เมื่อ: 26, กุมภาพันธ์ 2011, 05:07:45 AM »

ไปด้วยคนคร๊าบทำบุญแก่ตัว  >yes >yes >coooool >coooool
kgpg00

« ตอบ #74 เมื่อ: 26, กุมภาพันธ์ 2011, 05:17:34 AM »

ถ้าจะไปรอที่มูลนิธิก้อได้ครับผมประมาน 9 โมง กว่าๆอะครับ เพราะต้องรอพร้อมกัน ทั้ง 2 จุดนัด   ส่วนเรื่องของบริจาคแชมพู ขวดเดียวก้อได้ครับไม่มีปัญหา ขอแค่ไปด้วยใจก้อพอแล้วครับ

งั้นผมไปรอที่โน่นเลยดีกว่า
แต่ไม่รู้จักใครเลยนี่ซิ ปัญหา
คุยไม่ถูก  nooooo
kgpg00

« ตอบ #75 เมื่อ: 26, กุมภาพันธ์ 2011, 05:21:59 AM »

วันนี้ไปตีแบดมา เจอรถใครไม่รู้สีฟ้า ทะเบียน 243 มั่ง
ที่คอร์ด พีพี แถววังหิน ใครพอจะทราบบ้างไหมว่ารถใคร
เลิกเล่นออกมาไม่เจอทุกที 555 แต่เค้าคงไม่ทราบว่าผมก็อยู่ในคลับเพราะ
ไม่มีสติ๊กเกอร์บอก แต่เค้ามีก็เลย จะถามหนอ่ยว่ามีใครพอรู้จักทะเบียน
คล้ายๆๆอย่างนี้บ้างไหม จะได้นัดเจอมาตีแบดกัน เจอมา 2 รอบล่ะ
paulhack
อิสระอยู๋ในใจ

็Hack Bilmola

absolut_hack@hotmail.com
« ตอบ #76 เมื่อ: 26, กุมภาพันธ์ 2011, 07:52:58 PM »

ผมขอไปด้วย คนละ กันน 

เอาไปตามกำลัง ทรัพพ !!

Hacker Bilmola !! ^^ ใครๆก็เรียก อากู๋   555
HUTCH_CHIW
HuTcH_ChiW CBR 250

ถ้ามี CBR คู่ใจ จะไปที่ไหนก็ได้ทั่วโลก ^^

« ตอบ #77 เมื่อ: 27, กุมภาพันธ์ 2011, 05:45:15 AM »

น่าเสียดายอ่า T^T

ไปไม่ได้แล้ววว

อยากไป แต่มีงานเข้า
 :( !ohno !dead

หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์