CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: HBD ballcbr พี่ชายใจดีของเราครับ  (อ่าน 12587 ครั้ง)
powerball
D-ZAN..RACING..อดีตเด็กแว้น หันมาขี่เรซซิ่ง
I'm CBRsCLUB

bol3s@hotmail.com มันคืออะไรครับ นี่ก็ไม่ได้เล่น
« ตอบ #40 เมื่อ: 19, ธันวาคม 2010, 02:46:52 AM »

้happy birth day ครับพี่บอล...ขอให้มีความสุขตลอดน่ะครับคิดสิ่งใดก็ขอให้สมปราถนาน่ะครับ สุขภาพแข็งแรงๆน่ะครับพี่ เป็นพี่ชายที่ใจดีของน้องๆตลอดไปน่ะครับ.. >%^SR.
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ชมรมคนตัวแตก..อยากรู้มั้ยเป็นไง ซื้อรถยนต์ดิ...

new150
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

อุปสรรคไม่ได้ผลักให้เราล้ม แต่มันผลักให้เราลุกขึ้น

« ตอบ #41 เมื่อ: 19, ธันวาคม 2010, 02:59:19 AM »

:-* :-* :-* มีความสุขมากๆนะคับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

พูดไม่ได้  แต่เราก็เข้าใจกัน 
Valentino Wish
The Best of VIP Super Bike ~

Service By.Ton Panda JomTong 19.

tmk_32475@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #42 เมื่อ: 19, ธันวาคม 2010, 04:25:13 AM »

Mail  -  tmk_32475@hotmail.com  ,  Facebook  -  https://www.facebook.com/valentino.wish  ,  Twitter  -  @Valentino_777  ,  Skype Name  -  Valentino.777

BlackBerry PIN  ::  226CA00F  ,  Mobile  -  ตอนนี้ได้เปลี่ยนเบอร์มือถือใหม่แล้วนะครับ ขออภัยหากโทรเบอร์เดิมไม่ติด  กรุณาติดต่อ  084 427 8757
Cowboy VI
CBR NE-Zone

ChacK KoraT - JoHo

cowboy_vi@hotmail.com
« ตอบ #43 เมื่อ: 19, ธันวาคม 2010, 04:51:59 AM »

HBD......ครับพี่ สุขภาพร่างกายแข็งแรง อายุมั่นขวัญยืน~~ 
ปล. เสื้อ club เริ่มโอนเงินช่วงไหนครับ ?.......... อยากใส่ใจจะขาด   handsom handsom

tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #44 เมื่อ: 19, ธันวาคม 2010, 05:23:39 AM »

;) แฮปปี้เบิร์ดเดย์คับพี่บอล ขอให้สุขภาพแข็งแรงไม่เจ็บไม่จน ร่ำรวยๆคับพี่  >coooool >coooool

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
space
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #45 เมื่อ: 19, ธันวาคม 2010, 05:28:46 AM »

happy birth day ครับพี่บอล ขอให้มีสุขมากๆ และขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ

!hoehoe

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #46 เมื่อ: 19, ธันวาคม 2010, 06:45:41 AM »

HBD คับพี่ ขอให้อยู่ เป็นการ์ดให้น้องไ ตลอดไปน่ะคร้าบบบบบบบบ  ;D ;D

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

EK[postman]

« ตอบ #47 เมื่อ: 19, ธันวาคม 2010, 06:53:17 AM »

HBD เหมือนกันครับขอให้มี่ความสุขมากๆนะคับ สุขภาพแข็งแรงๆ !goodjob

montree_parn

« ตอบ #48 เมื่อ: 19, ธันวาคม 2010, 06:59:55 AM »

สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่บอลขอให้มีความสุขมาก ๆนะครับ แล้วก็ขอขอบคุณที่พี่บอลที่คอยให้ความร้ที่ดีๆแก่พวกเราตลอดมา ;) ;) >coooool

อยากสูงต้องเขย่ง  อยากเก่งต้องขยัน  อยากถึงฝันต้องอดทน
xlimited
STILL STANDING CBR150

maybe think but don't sale sure

« ตอบ #49 เมื่อ: 19, ธันวาคม 2010, 07:02:18 AM »

ขอให้สุขภาพแข็งแรง เงินทองมากมาย เป็นร่มไม้ให้น้องๆตลอดไป  ถึงแม้ ผมจะมาแค่ปีเดียว แต่พี่ก้อเป็นที่ปรึกษาที่สมบูรณ์แบบมากครับ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดก้อตาม
สุขสันต์วันเกิดครับพี่บอล  

xlimited ครับผม

Sidoney
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

susano_o9@hotmail.com
« ตอบ #50 เมื่อ: 19, ธันวาคม 2010, 08:16:36 AM »

HBD ครับพี่บอลขอให้สุขภาพแข็งแรงไม่เจ็บไม่จนครับ   ;) ;)

Indyphotoman

« ตอบ #51 เมื่อ: 19, ธันวาคม 2010, 08:26:27 AM »

ขอหั้ยพี่บอลมีความสุขมากๆครับพี่ สมหวังในสิ่งที่ต้องการ

KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #52 เมื่อ: 19, ธันวาคม 2010, 10:22:34 AM »

มาช้ายังดีกว่าไม่มา

ต้องขอโทษพี่บอลด้วย วันนี้บอกว่าจะไปหาที่บ้าน แต่เพื่อนโยนงานมาให้ตอนตี5 ไปถ่ายงานกระทันหันคับ

ขอให้พี่บอล สุขกายสุขใจเหมือนดังน้ำในคงคา เป็นพี่ที่เคารพของน้องๆเสมอไปครับ

>SAFE$# >SAFE$# >SAFE$# >SAFE$# >SAFE$#

Ravee
ความมืด ทำให้รู้ว่ายังมีแสงสว่าง

Ravee S. Asura

Ravee316@Hotmail.com
« ตอบ #53 เมื่อ: 19, ธันวาคม 2010, 03:51:16 PM »

ผมมาช้าตามเคย - - 

มะวานสนุกมากพี่

ขอให้พี่บอลมีความสุข   สนุกสนาน  ไม่เจ็บไม่ไข้ 

:-* :-*
JAMES_CBR2010
อดีตคือสิ่งที่ผ่านไปแล้ว
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ท้อได้แต่.....อย่าถอย

runk2009@windowslive.com
« ตอบ #54 เมื่อ: 19, ธันวาคม 2010, 06:02:39 PM »

;) ;)เวงกรรมเพิ่งมาเห็นขออวยพรย้อนหลังนะครับพี่บอล ขอให้มีแฟนสวยๆขอให้พี่รวยๆขอให้พี่สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ตลอดไปนะคร้าบบบบบบ ;) ;)
Natthapong

poon racing the bike work shop you can trust

« ตอบ #55 เมื่อ: 26, ธันวาคม 2010, 04:15:21 AM »

HBD ด้วนคนนะคับเพ่

It's more than just oil. it's liquid engineering

CBR 150 R Technical Specification

.................................................CBR 150 + + + + ......................................................
colt
Weekend Riders Flyby

Crazy Riders

colt375@hotmail.com
« ตอบ #56 เมื่อ: 29, ธันวาคม 2010, 04:38:03 AM »

Happy  birth day ครับ ;)

MY cbr can take me every where
Frankie26
CBR แนวๆแถวๆ พิดโลก

rabbit_690@hotmail.com
« ตอบ #57 เมื่อ: 31, ธันวาคม 2010, 10:25:49 PM »

HBD คุณบอลด้วยคนนะครับ
ขอให้คุณบอล    แข็ง ใหญ่ ยาว[/size] นะครับ

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์