CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 ... 5 6 [7]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทริปส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่  (อ่าน 28801 ครั้ง)
Repter
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #120 เมื่อ: 31, ธันวาคม 2010, 06:18:52 AM »

อยากทราบว่าไปกันเร็วเท่ารัยครับเนี่ย ความของรถอะครับ :)

หัวขบวน 100 - 120 แต่หลังไม่แน่ 120 อัพ คับ dance

ผมออกจากธรรมศาตร์ รังสิต 8 โมง ไม่รู้ว่าจะไปทันกลุ่มนี้ใหม พอดีกลับโขทัยพอดี แต่ดันเลิกงาน8 โมง โน้น เซ็งอยากพร้อมกลุ่มมากๆๆ  :)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

pom007
เจ้าหมาน้อยยยยยยยยยย.........
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ถนนสายนี้ หัวใจข้าจอง......

« ตอบ #121 เมื่อ: 31, ธันวาคม 2010, 06:43:54 AM »

อยากไปด้วยคร้าบบบบบบบบบบบบบบ ผมอยู่พิดโลกพอดีเลย  <%6 ผ่านมาขอร่วมขบวนไปด้วยนะคร้าบบบบบบบบ  !wanwan เช้าๆเดี๋ยวโทรหาครับ เจ๊อ้อ

Uploaded with ImageShack.us
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
pom007
เจ้าหมาน้อยยยยยยยยยย.........

ถนนสายนี้ หัวใจข้าจอง......

« ตอบ #122 เมื่อ: 31, ธันวาคม 2010, 06:48:38 AM »

ปล. ขับรถระวังกันหน่อยนะครับ ช่วงนี้รถเยอะมาก เป็นห่วงเพื่อนๆ พี่น้องทุกคนครับ เดินทางปลอดภัย หลวงพ่อพุทธชินราชคุ้มครองครับ     

Uploaded with ImageShack.us
aon1611
I'm CBRsCLUB

บินๆไปให้ไกล

« ตอบ #123 เมื่อ: 31, ธันวาคม 2010, 07:26:22 AM »

ไปด้วยคร๊าบบบบบ  แนะนำหน่อยควรทำอย่างไรต่อ >SAFE$# >SAFE$#
ชื่อหมู 1คัน1คน 087-1611342 อยู่ตัวเมืองกำแพงแสน จ.นครปฐม  คงจะวิ่งเส้นบางเลนไปอะครับ เจอที่ไหนอย่างไร l13
พรุ่งนี้เจอกันครับ !wanwan !wanwan

หมูคร๊าบ
Frankie26
CBR แนวๆแถวๆ พิดโลก

rabbit_690@hotmail.com
« ตอบ #124 เมื่อ: 31, ธันวาคม 2010, 08:25:15 PM »

ผมอยู่พิษณุโลก จะขึ้นภูทับเบิกไปหานะครับ ว่าจะไปวันที่ 1-2 นี่แหละครับ

Frankie26

« ตอบ #125 เมื่อ: 03, มกราคม 2011, 12:57:09 AM »

กลับมาแล้วครับ โทรหาใครไม่ติดเลย เช้าวันเสาร์เค้าบอกอยู่ภูทับเบิก ผมก็ออกไปจากพิดโลกเลยตอนเที่ยงถึง4โมงเย็น เดินหาไม่เห็นใครเลย ติดต่อก็ไม่ได้อ่า เลยต้องไปนอนกะเพื่อน 2 คน พอเช้าลงมาจากทับเบิกโทรหาพี่อ้อติดแล้ว เย้ๆๆๆ กรรมคับ กลุ่มเค้าอยู่ น้ำหนาว - -* ไว้คราวหน้าเราคงได้เจอกันนะครับ อิอิ

Frankie26

« ตอบ #126 เมื่อ: 03, มกราคม 2011, 12:58:02 AM »

VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))
CBR Commando

« ตอบ #127 เมื่อ: 03, มกราคม 2011, 06:59:54 AM »

กลับมาแล้วครับ โทรหาใครไม่ติดเลย เช้าวันเสาร์เค้าบอกอยู่ภูทับเบิก ผมก็ออกไปจากพิดโลกเลยตอนเที่ยงถึง4โมงเย็น เดินหาไม่เห็นใครเลย ติดต่อก็ไม่ได้อ่า เลยต้องไปนอนกะเพื่อน 2 คน พอเช้าลงมาจากทับเบิกโทรหาพี่อ้อติดแล้ว เย้ๆๆๆ กรรมคับ กลุ่มเค้าอยู่ น้ำหนาว - -* ไว้คราวหน้าเราคงได้เจอกันนะครับ อิอิ
<%6ที่โทรไม่ติดเพราะไม่มีคลื่นครับ l11

Natthapong
I'm CBRsCLUB

poon racing the bike work shop you can trust

« ตอบ #128 เมื่อ: 04, มกราคม 2011, 10:32:53 PM »

สูดดดดยอกกก....

It's more than just oil. it's liquid engineering

CBR 150 R Technical Specification

.................................................CBR 150 + + + + ......................................................
หน้า: 1 ... 5 6 [7]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์