CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อของปีหน้าคลอดออกมาแล้วจร้า  (อ่าน 21998 ครั้ง)
Ton_Oor
อย่าทำตัวเป็นกบในกะลา.....แหกตาดูชาวบ้านมั่งว่าเค้าไปถึงไหนแล้ว
CBR Activity

หน้าตาไม่สวย..แต่หัวใจกรู สวยมากกก

oor_flower@hotmail.com
« เมื่อ: 31, ตุลาคม 2010, 09:22:41 PM »

ตั้งแต่ ที่6 พฤศจิกายน
    ขอเชิญสมาชิกทุกท่านมาลองไซด์เสื้อ เพื่อจะได้สั่งตามขนาดของท่าน

รูปแบบของเสื้อในปีนี้ จะเป็น3สี คือ
ส้มขลิบดำ(เพื่อใส่ไปในงานมงคลของชาวสมาชิก)
ดำขลิบส้ม(เพื่อใส่ไปในการออกกิจกรรมของชมรม)
ขาวขลิบดำ(เป็นเสียงเรียกร้องของสมาชิกที่ต้องการ)
                           เนื้อผ้าของเสื้อ จะใช้เป็นผ้า จูติ ใส่สบายมีรูระบายอากาศ
ลายผ้าจะเป็นลายปักทั้งตัว
สนนราคาของเสื้อในปีนี้ ราคาตัวล่ะ310บาทถ้วน(สำหรับไซด์พิเศษคือใหญ่มากๆที่เกินขนาดไซด์ XL ( XXL )จะอยู่ในราคา360)
เสื้อจะมีขนาดไซด์ S,,, M ,,,L ,,,XL
ในวันเสาร์นี้ขอความกรุณาสมาชิก นำเงินมัดจำตามจำนวนที่จะสั่งมาด้วย(มัดจำที่ตัวล่ะ150บาท)

สำหรับสมาชิกกลุ่ม และสมาชิกกลุ่มที่โซนต่างจังหวัด เราจะรับสั่งทำรอบเดียว และจะไม่ทำเพิ่มขึ้นมาอีก
และรอบต่อไปจะเป็นของสมาชิกเวปไซด์ของเรา เราก็จะทำขึ้นมารอบเดียวเช่นกัน ขอย้ำ มีจำนวนจำกัด

สำหรับคนที่จะสั่งเสื้อให้เข้ามาสั่งในคลับเลยนะคะ 
แจ้งแล้วจ่ายตังกับ พี่อ๊อบเลย

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Out_DooR
I'm CBRsCLUB

ไ ป . . . ต า ม อำ เ ภ อ ใ จ

« ตอบ #1 เมื่อ: 31, ตุลาคม 2010, 09:28:31 PM »

สวยครับ ๆ   :) :)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

หมาดำ
"มิตรภาพที่ดี มีอยู่ในจิตสำนึก"
CBR Commando

"เราจะเป็น...ตำนาน..และอมตะ555"

nat_wave125@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 31, ตุลาคม 2010, 09:30:56 PM »

!goodjobนิธิพันธุ์ ทองล้วน(พันธุ์ ส้ม+ดำ) 3ตัว แบบที่1-ไซร์ M 1ตัว  แบบที่2-1ตัว ไซร์M แบบที่3-1ตัว ไซร์M
 l11ถูกใจ ส้ม+ดำ  >SAFE$# >SAFE$# >SAFE$# >SAFE$# >SAFE$#

"เพื่อชีวิตติดล้อ..ขอแค่เศษสตางค์..เติมน้ำมัน น้ำเมาาาาาาาา..."
HUTCH_CHIW
HuTcH_ChiW CBR 250

ถ้ามี CBR คู่ใจ จะไปที่ไหนก็ได้ทั่วโลก ^^

« ตอบ #3 เมื่อ: 31, ตุลาคม 2010, 09:36:38 PM »

พี่ครับ

คือผมเปนเดกใหม่อ่าครับพี่

ยังไท่เคยเข้าไปที่คลับอ่าครับ

ถ้าผมสนใจจะซื้อเสื้อได้มั้ยอ่าครับ

อยากซื้อไว้เผื่อวันเสาไหนผมว่างๆจะไปเข้าคลับอ่าครับพี่

Asus
ผมมันคนจรครับ

CBR แดงดำ..ขอขี่แบบเดิมๆ

ha_lovelove@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 31, ตุลาคม 2010, 09:39:17 PM »

สวยครับ....ธนาวุฒิ บัวมาศ.....(ซัน)....3 .....ตัว....3.....สี......ไซร์....m........ครับ.... !pingping :)

"ก็แค่ต้องการชีวิตที่อิสระ แค่ต้องการออกพจญภัย และต้องการสร้างชื่อ
ฉันไม่ต้องการทำร้ายใครแต่ถ้าใครมาขวางก็แค่ต้องจมไปพร้อมกับกองเลือด"
Asus
ผมมันคนจรครับ

CBR แดงดำ..ขอขี่แบบเดิมๆ

ha_lovelove@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 31, ตุลาคม 2010, 09:41:13 PM »

พี่ครับ

คือผมเปนเดกใหม่อ่าครับพี่

ยังไท่เคยเข้าไปที่คลับอ่าครับ

ถ้าผมสนใจจะซื้อเสื้อได้มั้ยอ่าครับ

อยากซื้อไว้เผื่อวันเสาไหนผมว่างๆจะไปเข้าคลับอ่าครับพี่
....ที่คลับตอนรับสมาชิกใหม่เสมอครับ.......

"ก็แค่ต้องการชีวิตที่อิสระ แค่ต้องการออกพจญภัย และต้องการสร้างชื่อ
ฉันไม่ต้องการทำร้ายใครแต่ถ้าใครมาขวางก็แค่ต้องจมไปพร้อมกับกองเลือด"
noomsabai
CBR Szone

noomsabai@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 31, ตุลาคม 2010, 09:47:23 PM »

!pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping
สมาชิก S-Zone จะให้รวมยอดทีเดียว หรือว่ายังงัยดีครับ..?
 !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping

james_16

กินอะไรไม่ค่อยได้

james00mon@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 31, ตุลาคม 2010, 09:51:21 PM »

>konan >konan >konan

:P :P :P :P
winchamp
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 31, ตุลาคม 2010, 10:13:51 PM »

ผมอยากจะสั่งเสื้ออะครับแต่อยู่ปทุม ไม่มีเวลาไปที่คัลับ แต่อยากได้เสื้อทำไงอะครับ
violetman
ขออภัยในบางลีลา
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

อยากรู้จัก ต้องมาสัมผัสไกล้ ๆ

robotoon@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #9 เมื่อ: 31, ตุลาคม 2010, 11:20:21 PM »

แบบเสื้อสวยค่ะ

ขอรับทุกแบบ size S นะคะ

วีรัศักดิ์ บุญเผื่อน  (ตูน)ค่ะ

Uploaded with ImageShack.us

ตามเจ๊มาเร้วว....ววว  เดี๋ยวจะพาไปออกทริป
HUTCH_CHIW

ถ้ามี CBR คู่ใจ จะไปที่ไหนก็ได้ทั่วโลก ^^

« ตอบ #10 เมื่อ: 31, ตุลาคม 2010, 11:36:43 PM »

ผมเปนน้องใหม่  แต่อยากได้เสื้ออ่าคับ วันเสานี้จะไปที่คลับครั้งแรกอ่าคับ  ถ้าจะขอซื้อด้วยได้มั้ยอ่าคับ

Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #11 เมื่อ: 01, พฤศจิกายน 2010, 12:33:50 AM »

เจ้อ้อครับ ผมเอา ไซร์ M สามสีเลย สีล่ะตัว จ่ายเงิน มัดจำ อะไรยังไงครับผม :) :)

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

noietalent
(-_-) v (*_*)

แรงได้ถ้าใจพอ

n_talent@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: 01, พฤศจิกายน 2010, 01:21:10 AM »

ผมเปนน้องใหม่  แต่อยากได้เสื้ออ่าคับ วันเสานี้จะไปที่คลับครั้งแรกอ่าคับ  ถ้าจะขอซื้อด้วยได้มั้ยอ่าคับ

ผมว่าได้นะ แต่ถ้ายังไงวันเสาร์นี้เจอกันครับ  ;)

By noietalent at 2010-09-01
HUTCH_CHIW

« ตอบ #13 เมื่อ: 01, พฤศจิกายน 2010, 01:41:23 AM »

ผมว่าได้นะ แต่ถ้ายังไงวันเสาร์นี้เจอกันครับ  ;)

ได้ค๊าบพี่ๆๆๆ

KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #14 เมื่อ: 01, พฤศจิกายน 2010, 01:47:29 AM »

เจ้
ไซส์ XL
ส้ม1ตัว
ขาว1ตัว
วันเสาร์จ่ายตัง

kangze01
ถึงจะขับSonic แต่ผมรักCBR ครับ

863-2-03166-2 ชื่อนายวันเฉลิม ธนาคารกสิกรไทยคับ

« ตอบ #15 เมื่อ: 01, พฤศจิกายน 2010, 01:47:41 AM »

!pingping

ขับดี...นั่งสบาย
ขับร้าย...ตายแน่
ขับแย่...รถพัง
ขับระวัง...ปลอดภัย
ขับไว...ลงคู
ขับไม่ดู...ลงคลอง
ขับไม่มอง...ชนเกาะ
ขับไม่เหมาะ...หัวขาด
ขับประมาท...เป็นผี
ขับไม่ดี...ชนระเบิด
ขับประเสริฐ...อยู่เย็น
ขับไม่เป็น...อย่าขับ

ballcbr

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« ตอบ #16 เมื่อ: 01, พฤศจิกายน 2010, 03:57:18 AM »

สมาชิก S-Zone จะให้รวมยอดทีเดียว หรือว่ายังงัยดีครับ..?

แยกสั่งดีกว่าครับ จะได้ไม่ต้องรอกัน ( คิดว่าน่ะ )แต่ยังไงก็ได้ครับแล้วแต่สะดวก
ballcbr

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« ตอบ #17 เมื่อ: 01, พฤศจิกายน 2010, 03:58:57 AM »

เค้าเอาสี ส้ม XL ตัวนึงน่ะ
james_16

กินอะไรไม่ค่อยได้

james00mon@hotmail.com
« ตอบ #18 เมื่อ: 01, พฤศจิกายน 2010, 04:17:19 AM »

เอาทุกสีครับ XL  ครับเจ้   จะใสได้หรือไหมเนีย :-\ :-\ :-\ :-\ :-\

:P :P :P :P
akp

jainim1@hotmail.com
« ตอบ #19 เมื่อ: 01, พฤศจิกายน 2010, 04:32:02 AM »

เอาไซด์ M 3สี3ตัวครับเจ้.. แล้วก็เพิ่มสีดำไซด์ S 1ตัวคร๊าบ !pingping !pingping
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์