CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทริปทำบุญตามคำเรียกร้องจ้า.........  (อ่าน 12323 ครั้ง)
xlimited
STILL STANDING CBR150
I'm CBRsCLUB

maybe think but don't sale sure

« ตอบ #40 เมื่อ: 21, เมษายน 2010, 12:23:44 AM »

สั่งแต่ละอย่างจะทานกันได้ไหมเนี่ย :( :( :( :( :( :( :(   อิ่มทั้งบุญ อิ่มทั้งท้อง   l11 l10
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

powerball
D-ZAN..RACING..อดีตเด็กแว้น หันมาขี่เรซซิ่ง

bol3s@hotmail.com มันคืออะไรครับ นี่ก็ไม่ได้เล่น
« ตอบ #41 เมื่อ: 21, เมษายน 2010, 07:09:44 AM »

สั่งแต่ละอย่างจะทานกันได้ไหมเนี่ย :( :( :( :( :( :( :(   อิ่มทั้งบุญ อิ่มทั้งท้อง   l11 l10
หรือเราจะไปหาซื้อกินกันดี...แถวสิงห์บุรี...สักดอกมั้ยเอ็ก l11 l11
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ชมรมคนตัวแตก..อยากรู้มั้ยเป็นไง ซื้อรถยนต์ดิ...
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #42 เมื่อ: 22, เมษายน 2010, 07:53:30 PM »

เจ้ๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมงานเข้าวันอาทิตย์อะ เจ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   cryyyyy cryyyyy cryyyyy cryyyyy

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

xlimited
STILL STANDING CBR150

maybe think but don't sale sure

« ตอบ #43 เมื่อ: 22, เมษายน 2010, 08:26:50 PM »

สั่งแต่ละอย่างจะทานกันได้ไหมเนี่ย :( :( :( :( :( :( :(   อิ่มทั้งบุญ อิ่มทั้งท้อง   l11 l10
หรือเราจะไปหาซื้อกินกันดี...แถวสิงห์บุรี...สักดอกมั้ยเอ็ก l11 l11

งานเหม็นเปรี้ยวป่าวพี่บอล  ต้องแน่นๆเท่านั้น นะครับบบบบบบบบบบบบบบ ว่าจะชวนพี่ชายสิงห์บุรี ไปทานด้วย อิอิ l11

ท่านชายบ้าหวัน
ผู้บริหารด้านการออกแบบทารก

ที่ปรึกษาด้านท่วงท่าและลีลา

m_cbr150@windowslive.com
« ตอบ #44 เมื่อ: 22, เมษายน 2010, 10:48:01 PM »

กำนัน อย่าลืม ปลาวาฬน้ำแดงผมน่ะ *^%# *^%#

>:( >:( ร้านอาหารป่าเฟ้ยๆๆๆๆๆๆ  จาเอาปลาวาฬมาจากไหนฟะ

>@#%GD >@#%GD  ฤษีลวกจิ้มหม้อใหญ่ๆๆ ที่นึง  >%REDD  *^%#

<<-----    สายลมผสมแอลกอฮอล์    ------<<<จงเป็น ศุกร์เป็นศุกร์เถิด  อย่าได้เป็น จันทร อังคาร  พุธ พฤหัส เลย
tassayu
ถ้าสำนึกดี ---->>>> สังคมมันก็จะดี

มหาลัยชีวิตคณะศาสตร์การดื่มสาขาเหล้าและเบียร์

« ตอบ #45 เมื่อ: 22, เมษายน 2010, 11:03:14 PM »

มีแต่จิ้มจุ่มพระธุดงอะ

Uploaded with ImageShack.us
เรียบๆ ง่ายๆในที่แจ้ง   แต่มีเยอะมากมาย ในที่มืด
u4324543
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #46 เมื่อ: 24, เมษายน 2010, 08:55:17 PM »

;D ขออนุญาตไปด้วยคนนะครับ
powerball
D-ZAN..RACING..อดีตเด็กแว้น หันมาขี่เรซซิ่ง

bol3s@hotmail.com มันคืออะไรครับ นี่ก็ไม่ได้เล่น
« ตอบ #47 เมื่อ: 24, เมษายน 2010, 09:44:26 PM »

เจ้ๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมงานเข้าวันอาทิตย์อะ เจ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   cryyyyy cryyyyy cryyyyy cryyyyy
อ้าวตาเมย์...ไหงสะละยานซะงั้น....

;D ขออนุญาตไปด้วยคนนะครับ
ไปกันเยอะๆหนุกดีครับ.....แล้วเจอกันครับ

ชมรมคนตัวแตก..อยากรู้มั้ยเป็นไง ซื้อรถยนต์ดิ...
tan

tan69_2008@hotmail.com
« ตอบ #48 เมื่อ: 24, เมษายน 2010, 10:37:33 PM »

แถวนวมินทร์เจอกันที่ไหน   >konan

Uploaded with ImageShack.us
Dewz
น้องกล้วยหอม

dewzbiggalo@hotmail.com
« ตอบ #49 เมื่อ: 25, เมษายน 2010, 05:27:11 AM »

ใครอยู่แถวนวมินทร์เจอกันที่แม๊คแวลู 7 โมงตรงน่ะครับ เดี๋ยวจะพาไปที่บ้านเจ๊ครับ

puk/love/cbr
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #50 เมื่อ: 15, พฤษภาคม 2010, 06:10:24 AM »

อยากไปด้วยคับ  จะต้องทำยังงัยคับ

สำหรับทริปนี้

เเนะนำหน่อยนคับ

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์