CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เดือนแห่งความรักนี้ แบ่งรักให้น้อง ด้วยกันเถอะ  (อ่าน 14849 ครั้ง)
ob ob
CBR Activity

!!! เปิดใจให้กว้างๆ...เพื่อรับสิ่งใหม่ๆ !!!

obobyung@hotmail.com
« ตอบ #40 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2010, 10:04:53 PM »

อนุมัติมาแล้วครับ กำลังจะไปติดตั้งตามที่ต่างๆ ภายในที่ทำงานผมครับ  ทุกท่าน   l9 l9 l9
URL=http://img297.imageshack.us/i/img2660medium.jpg/][/URL]

เยี่ยมอะ......จัดไป

!goodjob !goodjob !goodjob
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ob ob

!!! เปิดใจให้กว้างๆ...เพื่อรับสิ่งใหม่ๆ !!!

« ตอบ #41 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2010, 10:23:23 PM »

ช่วยกันอีกทาง

สำหรับกล่องรับบริจาคผลงานชิ้นเอก (ทำเอง....งามบ้อ)

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ท่านชายบ้าหวัน
ผู้บริหารด้านการออกแบบทารก
CBR Commando

ที่ปรึกษาด้านท่วงท่าและลีลา

m_cbr150@windowslive.com
« ตอบ #42 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2010, 11:18:38 PM »

!give !give มากล่อง 1 เด้  !give

<<-----    สายลมผสมแอลกอฮอล์    ------<<<จงเป็น ศุกร์เป็นศุกร์เถิด  อย่าได้เป็น จันทร อังคาร  พุธ พฤหัส เลย
wut8973
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #43 เมื่อ: 14, กุมภาพันธ์ 2010, 04:40:44 AM »

คือยังไม่เคยออกทริปเลยหนะคับ

ถ้าจะไปต้องทำอารัยยังไง

เตรียมตัวยังไง

ช่วยหน่อยนะคับ ผมมือใหม่
Crusader
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

อิอิ

chaiathlon@hotmail.com chaiathlon@yahoo.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #44 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2010, 02:24:14 PM »

อยากไปจัง ถ้าเป็นวันอาทิตย์ก็แจ่มเลย เด๋วฝากไปล่ะกัน l8
Killswitch Engage
ใส่ขาม้าฟังเมทัลไม่ได้รึไง
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

คุณคือโคบาล!!!

kongportrait@hotmail.com
« ตอบ #45 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2010, 08:06:36 PM »

เอ่อ ผมขับคลิกอยู่เลยครับ และก็ยังไม่ได้เป็นสมาชิกกลุ่ม แต่อยากมีส่วนร่มกับโครงการนี้ด้วยอ่ะครับ ถือว่าได้ทำบุญเพราะตรงกับวันเกิดผมด้วย ไม่ทราบว่าจะร่วมงานด้วยได้ไหมครับ

เผียดตรงไหนอ่ะ -*- อิอิ

Nack
ชื่อ แน๊กครับ ชอบสีเขียว รักธรรมชาติ เวลาว่าง ชอบปลูกต้นไม้
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

หยุดได้แต่อย่าถอย ถอยได้แต่ทีละก้าว

nack4639@hotmail.com
« ตอบ #46 เมื่อ: 16, กุมภาพันธ์ 2010, 02:26:05 AM »

เอ่อ ผมขับคลิกอยู่เลยครับ และก็ยังไม่ได้เป็นสมาชิกกลุ่ม แต่อยากมีส่วนร่มกับโครงการนี้ด้วยอ่ะครับ ถือว่าได้ทำบุญเพราะตรงกับวันเกิดผมด้วย ไม่ทราบว่าจะร่วมงานด้วยได้ไหมครับ

ยินดีครับ ยินดีเป็นอย่างมากเลยครับมาช่วยทำให้พวกน้องๆเค้ามีความสุขกันนะครับ ชวนเพื่อนๆมาร่วมกันทำบุญก็ได้นะครับ
ob ob

« ตอบ #47 เมื่อ: 16, กุมภาพันธ์ 2010, 03:48:42 PM »

ไม่ต้องทำอารัยมากมาย

เพียงพกความตั้งใจมาก็พอ

ยินดีต้อนรับ สำหรับทริปแรกก๊าบ

สำหรับเวลานัดหมายตามประกาศในกระทู้นี้เยย
(หรือมาฟังรายละเอียดที่ ปั้มปิโตนัส หลานหลวง ทุกเย็นวันเสาร์)

ไป....ช่วยกัน แบ่งปันความสุขให้น้องๆ กันจร้า

xlimited
STILL STANDING CBR150
I'm CBRsCLUB

maybe think but don't sale sure

« ตอบ #48 เมื่อ: 16, กุมภาพันธ์ 2010, 11:58:19 PM »

l13

ไม่ต้องทำอารัยมากมาย

เพียงพกความตั้งใจมาก็พอ

ยินดีต้อนรับ สำหรับทริปแรกก๊าบ

สำหรับเวลานัดหมายตามประกาศในกระทู้นี้เยย
(หรือมาฟังรายละเอียดที่ ปั้มปิโตนัส หลานหลวง ทุกเย็นวันเสาร์)

ไป....ช่วยกัน แบ่งปันความสุขให้น้องๆ กันจร้า

YouKung
*

« ตอบ #49 เมื่อ: 19, กุมภาพันธ์ 2010, 07:46:17 PM »

พี่ๆครับ   ความเร็วสูงสุดของรถรุ่นนี้ประมาณเท่ารัยครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
YouKung
*

« ตอบ #50 เมื่อ: 19, กุมภาพันธ์ 2010, 09:55:58 PM »

ทำบุญด้วยคนครับพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

!weedwiew !weedwiew !weedwiew !weedwiew !weedwiew !weedwiew !weedwiew !weedwiew
 !weedwiew !weedwiew !weedwiew !weedwiew !weedwiew !weedwiew !weedwiew !weedwiew
 !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping
 !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping !pingping
xlimited
STILL STANDING CBR150

maybe think but don't sale sure

« ตอบ #51 เมื่อ: 20, กุมภาพันธ์ 2010, 12:28:26 AM »

พี่ๆครับ   ความเร็วสูงสุดของรถรุ่นนี้ประมาณเท่ารัยครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

งง ครับ ไม่ไปถามกระทู้ ด้านนอก  หรือ ครับ นี่มัน ห้อง ร่วมทำบุญเลี้ยงน้อง อะครับ  ???

Ravy 9
Electrical Engineer

โ X u' J

keratiwut@hotmail.com
« ตอบ #52 เมื่อ: 20, กุมภาพันธ์ 2010, 02:54:31 AM »

พี่ๆครับ   ความเร็วสูงสุดของรถรุ่นนี้ประมาณเท่ารัยครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
มาอีกและ ก่อกวนหรือไม่รู้กาลเทศะ ครับ    >@#%GD >@#%GD l12

โตๆกันแล้วหัวคิดน่ะมีบ้าง ไม่ใช่มีไว้ใส่ขี้เลื่อยอย่างเดียว     >:( >:(

Beersai4
*

« ตอบ #53 เมื่อ: 21, กุมภาพันธ์ 2010, 04:58:23 AM »

อยาก ไป ด้วย จัง...ยาง ไม่ รุ จา ลา งาน ได้ ป่าว ..... ;) ;)

Songsonic125
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

praincesong@windowslive.com
« ตอบ #54 เมื่อ: 04, มีนาคม 2010, 01:47:29 AM »

อยากไปด้วยจังคับ  แต่ติดต้องเดินทางไปฝึกงาน  ยังไงขอร่วมอนุโมทนาบุญด้วยน่ะคับ    !weedwiew

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์