CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 3 [4] 5   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ : น้องวู้ดดี้ ประสบอุบัติเหตุ ชนรถเก๋ง อาการสาหัส  (อ่าน 21926 ครั้ง)
Valentino Wish
The Best of VIP Super Bike ~
I'm CBRsCLUB

Service By.Ton Panda JomTong 19.

tmk_32475@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #60 เมื่อ: 13, ตุลาคม 2009, 08:08:53 AM »

หายไวๆๆ   นะครับ  พี่ชายยย     <go <go.

ออกมาม๊ะไหร่   มีเรื่อง   จะถามม     >SAFE$#
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Mail  -  tmk_32475@hotmail.com  ,  Facebook  -  https://www.facebook.com/valentino.wish  ,  Twitter  -  @Valentino_777  ,  Skype Name  -  Valentino.777

BlackBerry PIN  ::  226CA00F  ,  Mobile  -  ตอนนี้ได้เปลี่ยนเบอร์มือถือใหม่แล้วนะครับ ขออภัยหากโทรเบอร์เดิมไม่ติด  กรุณาติดต่อ  084 427 8757

Chatbee
อยากเป็นนักโบราณคดี แต่ตอนนี้วิจัยฝุ่น

NCB150 - Chatbee

manee19@live.com
« ตอบ #61 เมื่อ: 13, ตุลาคม 2009, 09:21:46 PM »

อาการของ วู้ดดี้ เป็นอย่างไรบ้าง

ใครทราบ ช่วยอัพเดท ด้วยครับ

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

......เตรียมความพร้อมสำหรับการเดินทาง...ท้องฟ้า...สายลม...และแสงแดด......

S-CHAI
CBR Commando

« ตอบ #62 เมื่อ: 13, ตุลาคม 2009, 09:37:28 PM »

หายเร็วๆ นะ น้องชาย ผู้มีใจ บันเทิง  >yes >%^SR

Uploaded with ImageShack.us
tassayu
ถ้าสำนึกดี ---->>>> สังคมมันก็จะดี
CBR Commando

มหาลัยชีวิตคณะศาสตร์การดื่มสาขาเหล้าและเบียร์

« ตอบ #63 เมื่อ: 13, ตุลาคม 2009, 11:25:48 PM »

หายไวไวนะครับ

เรียบๆ ง่ายๆในที่แจ้ง   แต่มีเยอะมากมาย ในที่มืด
levis702
CBR Szone

levis702@hotmail.com
« ตอบ #64 เมื่อ: 13, ตุลาคม 2009, 11:28:23 PM »

สู้ๆครับกำลังใจทางนี้เพียบครับ
best
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #65 เมื่อ: 13, ตุลาคม 2009, 11:46:21 PM »

เป็นกำลังใจขอให้หายไว้นะครับ     
noneam
Professor Now
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

Electrical Engineering

jirawat_now@hotmail.com
« ตอบ #66 เมื่อ: 14, ตุลาคม 2009, 07:17:30 AM »

เป็นกำลังใจให้หายจากอาการบาดเจ็บครับ

หายไว ๆ นะครับ คุณวู้ดดี้

;)

B.Eng. (Electrical Engineering) Chiang Mai University 2010
M.Eng. (Electrical Engineering) Chiang Mai University [Current]
Chatbee
อยากเป็นนักโบราณคดี แต่ตอนนี้วิจัยฝุ่น

« ตอบ #67 เมื่อ: 16, ตุลาคม 2009, 09:43:15 PM »

ไปเยี่ยมมาเมื่อวาน อาการดังนี้

- จำอะไรๆ ได้แล้ว แต่ถ้าคิดมากๆ จะปวดหัว
- เข้าเฝือกที่ขา
- ทานอาหารได้แล้ว ไม่ต้องให้น้ำเกลือ
- แผลเล็กๆ น้อยๆ แห้งแล้ว
- พอเดินได้แล้ว แต่ต้องกายภาพๆ ทุกวัน

เค้าฝากขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนที่เป็นห่วง
หากใครว่างๆ ก็ไปเยี่ยมได้ครับ

......เตรียมความพร้อมสำหรับการเดินทาง...ท้องฟ้า...สายลม...และแสงแดด......

venito150
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #68 เมื่อ: 16, ตุลาคม 2009, 10:16:17 PM »

หายไวๆ น่ะน้องพี่ก็เพิ่งลงไปกลิ้ง13 สิงหามาเอง cbr มีไฟเลี้ยวบิ๊กไบค์ l3
Memepoo
Smile
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ผู้สนับสนุนอย่างเป็นทางการ Behind of Levis702

« ตอบ #69 เมื่อ: 16, ตุลาคม 2009, 11:58:34 PM »

หายไวๆ นะค่ะ   >yes

cloud
มั่นใจ!!! ใช้กล่องเดิม (Repsol)

vasilee1@hotmail.com
« ตอบ #70 เมื่อ: 20, ตุลาคม 2009, 04:48:26 AM »

วันนี้พี่เมย์มาเยี่ยมครับ ดีใจมากๆ ผม เพราะพี่เมย์ทำให้ผมจำอะไรได้หลายๆอย่าง แต่ตอนนี้หลายๆอย่างที่ยังมากกว่าก็จำ ไม่ได้ เช่น ตึกที่เรียน แต่น่าจะเป็นตึกคณะแพทย์ แน่ๆ

รหัส นิสิต อะไรพวกนี้ผมยังจำไม่ได้

วันนี้ผมเพิ่ง จำปุ่ม และ กด คอมได้ วันแรก ส้มโอเลย สอนให้เข้าเวปนี้ โช็คดีที่มันsave ID ไว้อยู่เลยทำให้ไม่ต้องเสียเวลานึก 

ตอนนี้ อาการ ก็ คลื่นไส้ ทุกวันเลย ครับ พะอืดพะอม อยากจะอ้วก ตลอดเลย ลูกสบ้า แตก

(เฟคเจอร์ แพทเทร่า) ผมคาดว่าจะได้ออกจาก รพ ในวันพฤหัสนี้ครับ

ขอบคุณทุกกำลังใจ ที่มีให้อย่างล้นเหลือนะคับ

ผมพูดอะไรไม่ออกจริงๆ วันนี้เข้าเว็ปมาดู ถึงกับน้ำตาไหล เลย ข้อความนี้กว่าจะพิมพ์ได้ก็ใช้เวลาพอดี เพราะผมจะตำแหน่งของ ปุ่มไม่ได้แต่จะค่อยๆ ฟื้น เอานะคับ

ขอบคุณครับ 

ขายกล่องAPI กราฟ HRC 1,200 บาทครับใช้ได้ไม่ถึงเดือน สนใจติดต่อ 083-1977-234 วุ้ดดี้ คับ
ขายของคับ เข้ามาดูที่ http://cloud-ex.wikispaces.com ได้เลยครับ
keaow_ap
Mookeaow.hi5.com
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

keaow_ap@hotmail.com keaow_ap@yahoo.com
« ตอบ #71 เมื่อ: 20, ตุลาคม 2009, 05:42:28 AM »

!goodjob มาตอบเองได้แล้ว สู้ๆ ครับ หายไวๆ  >SAFE$#

~ ทางโค้ง..แม้มันจะเป็นอุปสรรคที่ยากลำบาก
 แต่ก็เป็นสีสัน ที่ทำให้การเดินทาง..มีชีวิตชีวา.. ~
tan

tan69_2008@hotmail.com
« ตอบ #72 เมื่อ: 20, ตุลาคม 2009, 09:30:55 AM »

หายไวๆๆนะครับ 

Hayabusa
ซักวันฝันจะเป็นจริง

เน Electrical Engineering KMUTNB

12312414 nnn@hotmail.com xxxxxxxxxxxx xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
« ตอบ #73 เมื่อ: 20, ตุลาคม 2009, 02:19:42 PM »

สู้ๆ ขอให้ความจำและร่างกายกลับมาเหมือนเดิมไวๆนะ

Panadda Racing
Chatbee

« ตอบ #74 เมื่อ: 20, ตุลาคม 2009, 04:59:52 PM »

อีกไม่กี่วันก็จะได้กลับบ้านแล้ว 

พักผ่อนมากๆ และขอให้หายเร็วๆ

cloud
มั่นใจ!!! ใช้กล่องเดิม (Repsol)

« ตอบ #75 เมื่อ: 20, ตุลาคม 2009, 10:22:59 PM »

รายงาน ล่าสุด ครับ

ตอนนี้ อาการ ที่ย่ำแย่ ก็จะมี อาการ แก๊ส ขึ้น กันถ่ายหนักยาก ครับ

และ ทุกๆเช้าจะไปกายภาพ กับไปฟังเข็ม ทานน้ำเกสรดอกไม้  เห็นเค้าเรียกว่า

โฮโมโอ   บำบัดธรรมชาติ อม 30 วิแล้วกลืน ไร้สีไร้กลิ่น  ครับ

แก๊สขึ้น เรียกว่าแทบจะทุกๆ 10 วินาทีเลยล่ะคับ จนหมอสั่ง ยา Air -X มาให้ทาน

ขายกล่องAPI กราฟ HRC 1,200 บาทครับใช้ได้ไม่ถึงเดือน สนใจติดต่อ 083-1977-234 วุ้ดดี้ คับ
ขายของคับ เข้ามาดูที่ http://cloud-ex.wikispaces.com ได้เลยครับ
poramate007

FUCK IN LIFE

« ตอบ #76 เมื่อ: 20, ตุลาคม 2009, 10:32:37 PM »

หายไวๆๆล่ะหมอสู้ๆๆ
 >konan >konan >konan
oneand191
555555
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

888

« ตอบ #77 เมื่อ: 20, ตุลาคม 2009, 10:33:45 PM »

หายไวๆๆๆๆนะจ้า >%^SR

Ravy 9
Electrical Engineer

โ X u' J

keratiwut@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #78 เมื่อ: 20, ตุลาคม 2009, 11:27:43 PM »

หายไวๆน่ะ

เป็นกำลังใจให้ล่ะกัน   >konan

cloud

« ตอบ #79 เมื่อ: 21, ตุลาคม 2009, 02:23:02 PM »

วันนี้ ตื่นมาแต่เช้า

เมื่อคืนก่อนนอน ดันได้ทะเลาะกับพยาบาล ครับ

ผมรู้สึกแน่นน่าอก มาก เลยคิดในใจ ระหว่าง กด calling สัญญาณ เรียก พยาบาล เพราะคิดว่าเดินไปเรียกเอง ตัวเองไม่น่าจะไปถึง

พอมาถึง พยาบาลชื่อ อมรรัตน์ ถามว่า
พยาบาล วู้ดดี้  จะให้พี่ทำอะไร  (เสียงตะคอกหยาบมาก)
ผม     มันแน่นน่าอกน่ะคับ รบกวนดูให้หน่อย
พยาบาล แล้วจะให้พี่ทำยังไง ความดันก็ปกติ
ผม     เอ่อ ผมก็ไม่รู้ว่าผมจะให้พี่ทำไร ผมไม่ใช้หมอนิ (แต่ผมกำลังเรียน ยังเรียนไม่ถึงตรงนี้เลย)
        พี่ช่วยกด ดูแก๊สในท้องหน่อยได้มั้ยคับ
พยาบาล กดอะไร!!!(เสียงตะคอก แน่นให้เรายอม ทุกๆครั้งคับ ที่ผมไม่วงเล็บก็ตะคอกทุกครั้ง)
ผม     (ผมได้แต่เงียบๆ แล้วชี้ไปแถวๆท้องในใจคิดว่า ก็หมอเค้ากดให้เราตรงนี้อ้ะ )
พยาบาล แล้ววู้ดดี้จะกลัวอะไร!!!!(อันนี้ตะคอกแรงสุดแล้วพูดอย่างเดิม 3รอบเหมือน กับ เด็กเกรียนที่เวลาเถียงไม่ ได้จะชอบพูดคำเดียวซ้ำๆ อยู่อย่างเดียว พี่ๆคงเข้าใจนะคับ)
ส้มโอ    แล้วพยาบาลมันมีไว้เช็ดขี้อย่างเดียวหรือไง (แต่ในโทรศัพท์ตอนหลังนะคับ อยากได้ส้มโออยู่ในเหตุการณ์จัง)

เฮ้อ  นี้ละคับ บางที คนเราก็มีทั้งดีและไม่ดี ภายนอกจะใส่ชุดที่มีเกียรติแค่ไหน ใส่ถึงที่แสดงถึงการช่วยคนแค่ไหนถ้าจิตใจมันไม่ได้ยังไงก็ไม่ได้ครับ

กิจกรรมเช้านี้ อัพเดทวันพุธที่ 21 ตุลา 2552
บำบัดธรรมชาติ
ดูผล X-ray
ฝังเข็ม
กายภาพบำบัด
เซ็นเอกสารตำรวจร่วมกับผู้ชม (อันนี้ป้าผู้ชนผมเค้าเป็นถึงรองเจ้ากรมแพทย์ เลยไม่ต้องไปที่ สน ตำรวจมาหาเองเลย)
เข้าเครื่อง CT SCAN
ตรวจ หู คอ จมูก เนื่องจาก เลือดกำเดาไหล

ก็มีแค่นี้ครับ แต่เยอะที่สุดตั้งแต่เข้ามาแล้วเพราะว่า วันพรุ่งนี้จะออกแล้วครับ

หน้า: 1 2 3 [4] 5   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์