CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3 4 5   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ : น้องวู้ดดี้ ประสบอุบัติเหตุ ชนรถเก๋ง อาการสาหัส  (อ่าน 21921 ครั้ง)
CBR 150 VTEC TYPE-R
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
I'm CBRsCLUB

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก รักกันไว้เถิดพี่น้อง

« ตอบ #20 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2009, 08:01:02 PM »

ขอให้หายไวไวนะครับ พระคุ้มครองครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

" อยากให้คนไทยรักกัน แตกต่างแต่ไม่แตกแยก "

" คำพูดก่อนพูดเราเป็นนายมัน หลังพูดคำพูดมันเป็นนายเรา"

" ถึงท้อแท้ แต่อย่าท้อถอย "

LUKKY

จะจองเวรและอาฆาตทุกชาติ

« ตอบ #21 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2009, 08:28:27 PM »

หายไวๆเน้อวู๊ดดี้ สู้ๆ ;)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ฉันภาวนาให้เรื่องร้ายจางหาย แต่แล้วมันกลับกลายเป็นร้ายกว่า
ฉันภาวนาพระเจ้ามาทุกองค์  แต่ทุกองค์ยังคงตอบเช่นเดียวกัน
ว่าพระเจ้าที่แท้จริงองค์นั้นคือ  .....ตัวเธอเอง.....

สมคิด แก้วทิตย์ (คิด ดอนผีบิน)
HP500
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

เหยียบแบรคคิดถึงเมีย เข้าเกียร์คิดถึงเธอ

« ตอบ #22 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2009, 08:32:45 PM »

ขอให้หายจากการบาดเจ็บไวๆน่ะครับ
PaTZa

♂♀ อนาคตต้องก้าวไป ♥☺♥

pat_love2@hotmail.com
« ตอบ #23 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2009, 08:50:51 PM »

ขอเป็นอีก 1  กำลังใจให้ครับ

หายไวๆครับ

บางวันมันเหนื่อยนัก แต่ต้องสู้เพื่ออนาคต
kit101
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ขี่รุ่นนี้แล้วเหมือนพวกเก็บดอกเลย

kit_nueng101@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #24 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2009, 09:18:59 PM »

คุณพระคุ้มครองหมอครับ

รถเรามันใช่ CBR150 แท้เปล่า วิ่งช้ากว่าคันอื่นอีก {T_T}
Chatbee
อยากเป็นนักโบราณคดี แต่ตอนนี้วิจัยฝุ่น

NCB150 - Chatbee

manee19@live.com
« ตอบ #25 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2009, 09:32:49 PM »

เป็นอย่างไรบ้าง ใครทราบช่วย update ด้วยครับ

เป็นห่วงนะ ขอให้หายเร็วๆ ครับ

......เตรียมความพร้อมสำหรับการเดินทาง...ท้องฟ้า...สายลม...และแสงแดด......

Killswitch Engage
ใส่ขาม้าฟังเมทัลไม่ได้รึไง

คุณคือโคบาล!!!

kongportrait@hotmail.com
« ตอบ #26 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2009, 09:38:59 PM »

หายไวๆนะครับ

เผียดตรงไหนอ่ะ -*- อิอิ

tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #27 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2009, 09:59:19 PM »

:( ขอให้หายเร็วๆคับคุณหมอวู้ดดี้

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
bikeberry
ถ้าคุณแน่!!! อย่าแพ้CB

แรงบิดสูงสุดก็แค่หนึ่งกำมือ

« ตอบ #28 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2009, 10:28:12 PM »

หายเร็วๆครับ

ความแรงไม่ใช่เรื่องสำคัญ   แต่CBRทุกคันเรารับประกันความเท่ห์
jackmania
+++!!!ถ้าขี่ไม่สุดก็หยุดอยู่กับบ้าน!!!+++

ppk_jf@hotmail.com
« ตอบ #29 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2009, 10:31:52 PM »

:o   

หายไวๆ เน้อ  l13

!!!CBR150+ คันนี้ไม่ต้องกินข้าวลิง!!!

!!!CBR150CLUB!!!กลุ่มเพื่อแสวงหากำไร(ชีวิต)และแสวงหาผลประโยชน์(ทางด้านจิตใจ)!!!

BIKER จิตวิญญาณของชาวสองล้อ ไม่ว่าจะล้อเล็กหรือล้อใหญ่ จะร้อย จะกี่พัน ซีซี หัวใจของเราชาวสองล้อ ก็ยังจะทุ่มเทให้กับสองล้อที่เรามี แล้วเราจะดูถูกกันเพื่ออะไร ในเมื่อเราก็มีสองล้อเท่าๆกัน
     >>>JackMaNiA<<<

ppk_jf@hotmail.com
http://JackMaNia.hi5.com  (กำลังทำให้มันดูดี)

คำเตือน : " การมียานพาหนะ ทำให้ความสามารถในการดื่มสุราน้อยลง "
keaow_ap
Mookeaow.hi5.com

keaow_ap@hotmail.com keaow_ap@yahoo.com
« ตอบ #30 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2009, 11:03:06 PM »

ขอให้หายไวๆ นะครับ

~ ทางโค้ง..แม้มันจะเป็นอุปสรรคที่ยากลำบาก
 แต่ก็เป็นสีสัน ที่ทำให้การเดินทาง..มีชีวิตชีวา.. ~
Valentino Wish
The Best of VIP Super Bike ~

Service By.Ton Panda JomTong 19.

tmk_32475@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #31 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2009, 11:20:54 PM »

:(     พี่วู๊ดดี้  ค๊าบบ   หายเร็วๆ  นะครับ   

เด๋ววันนี้ไปเยี่ยยยย    ขอให้พระคุ้มครองพี่  นะครับ    ;)

Mail  -  tmk_32475@hotmail.com  ,  Facebook  -  https://www.facebook.com/valentino.wish  ,  Twitter  -  @Valentino_777  ,  Skype Name  -  Valentino.777

BlackBerry PIN  ::  226CA00F  ,  Mobile  -  ตอนนี้ได้เปลี่ยนเบอร์มือถือใหม่แล้วนะครับ ขออภัยหากโทรเบอร์เดิมไม่ติด  กรุณาติดต่อ  084 427 8757
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #32 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2009, 11:31:55 PM »

:(     พี่วู๊ดดี้  ค๊าบบ   หายเร็วๆ  นะครับ   

เด๋ววันนี้ไปเยี่ยยยย    ขอให้พระคุ้มครองพี่  นะครับ    ;)

ยืมหน่อย พิมพ์ซะเยอะ ดันส่งไม่ผ่าน สงสัยชนกันกะข้างบน  >:(

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Uploaded with ImageShack.us
TRAFFICKER
CBR Commando

« ตอบ #33 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2009, 11:37:55 PM »

:D หาย เร็วๆ น้า ...จ้าได้ ไปเที่ยว กานอีก...

ข่าว คราวล่าสุดเป็นไง บ้าง น้อ....

เหลือง เรือง รอง เหมือน กลอง คลี่
noietalent
(-_-) v (*_*)

แรงได้ถ้าใจพอ

n_talent@hotmail.com
« ตอบ #34 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2009, 11:42:20 PM »

หายไวไวล่ะ เอาใจช่วย

By noietalent at 2010-09-01
dischip

• T o n Gs T a n Gs •

heineken_705@hotmail.com
« ตอบ #35 เมื่อ: 12, ตุลาคม 2009, 01:26:17 AM »

หายไวๆ ด้วยคนนะคับบบ

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #36 เมื่อ: 12, ตุลาคม 2009, 01:45:14 AM »

อัพเดทครับ เพิ่งไปเยี่ยมมา
ฟันหน้าหัก 4ซี่ หน้าเย็บ9เข็ม สะบ้าหัวเข่าซ้ายร้าว ที่เหลือก็ช้ำๆครับ ตาขวาบวมมองไม่เห็น ยังเบลอๆอยู่น่ะครับ ยังจำใครไม่ค่อยได้ ตัวเองยังจำไม่ได้เลย ตอนนี้รอเช็คอาการก้านสมองครับ
เรื่องราวคร่าวๆก็คือ รถเก๋งตัดหน้าเข้าซอยครับ วู้ดดี้ก็เลยใส่ไปเต็มๆ แล้วหมวกกันน๊อคหลุด หัวเลยไปพุ่งชนกระจกครับ
ใครว่างก็ไปเยี่ยมน้องเค้าได้น่ะครับ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า(โรงบาลทหารเรือ)อาการ100ปี ชั้น8 ห้อง810 รถที่น้องเค้าชนคือโซนิคน่ะครับ ไม่ใช่CBR และท่าใครไปเยี่ยมรบกวนอย่าคุยเรื่องเกี่ยวกับ CBR น่ะครับ ทางบ้านน้องเค้าไม่รู้ครับว่าน้องเค้ามี CBR อยู่ด้วยครับ

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #37 เมื่อ: 12, ตุลาคม 2009, 03:29:13 AM »

!hoehoeหายไวๆนะครับ

NuM_NuM
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #38 เมื่อ: 12, ตุลาคม 2009, 03:57:26 AM »

ขอให้หายไวๆนะครับ
tan

tan69_2008@hotmail.com
« ตอบ #39 เมื่อ: 12, ตุลาคม 2009, 04:15:05 AM »

หายไวๆๆนะครับ

Uploaded with ImageShack.us
หน้า: 1 [2] 3 4 5   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์