CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอร่วมไว้อาลัย  (อ่าน 24504 ครั้ง)
Dragon~POP
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #60 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2009, 05:03:34 AM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ น้องโต้
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

มีความสุขที่ได้แต่งรถ

visit
CBR Shop

รถแรงต้องแดงบางทราย

« ตอบ #61 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2009, 05:28:23 AM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

"สินค้าของแท้ต้องที่นี้เท่านั้น...สนใจติดต่อโทร.087-6729665"
คลิกชมสินค้าความแรงของDBSทั้งหมดได้ที่
http://www.grim-dbs.com/home.php
agira012
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #62 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2009, 08:16:04 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ผมคงไปร่วมงานไม่ได้ เพราะติดงาน ผมก็คนชุมพร
OP
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #63 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2009, 11:28:43 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วย

สู้ต่อไปนะครับ
Casper...
ไม่แรง...แต่แซงโค้ง...
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ฝากตัวด้วยนะคับ

« ตอบ #64 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2009, 01:31:40 AM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ พี่โต้  (เข้มแข็งเข้าไว้)

hanong
NONGTU Sticker http://img16.imageshack.us/img16

โหน่งจักรยาน

« ตอบ #65 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2009, 05:50:26 AM »

ท่านไปสบายแล้ว ขอให้ท่านหลับให้สบาย ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งนะ กาโต้

-รับออกแบบสติ๊กเกอร์กลุ่ม/คลับ/โลโก้ ทุกชนิด
Killswitch Engage
ใส่ขาม้าฟังเมทัลไม่ได้รึไง

คุณคือโคบาล!!!

kongportrait@hotmail.com
« ตอบ #66 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2009, 06:16:09 AM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่โต้

เผียดตรงไหนอ่ะ -*- อิอิ

Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง
I'm CBRsCLUB

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #67 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2009, 08:08:41 AM »

เสียใจด้วยนะครับผมเฮ้อเศร้าเลย !cry! !cry! !cry!

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

birdlovenok
CBR สีดำของเรานี่ มันส์...จี๊ดส์ส์ส์ จิงๆ เรย เชื่อ ม๊า !!!

หึ..หึ

birdlovenok_075@hotmail.com
« ตอบ #68 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2009, 02:38:35 PM »

!cry! !cry! !cry!   <cry <cry <cry  เสียใจด้วยนะครับ โต้ เขาไปสบายและ เหลือแต่พวกเรานี่แหละ ที่อยู่ใช้ เวร กรรม   <cry <cry <cry @#%$( @#%$( @#%$(

!goodjob  ปืนใหญ่แพ้ก็เย๊อะ....นักเตะเจ็บก็เย๊อะ...แต่ผมอยากหั้ยทุกคนสู้..สู้แบบปืนใหญ่                  !hoehoe
black sheep
ถึงสันดานดูรั้น แต่ใจกรูมันก็ CBR'SCLUB100%

คือหยั๋งหว่า?
« ตอบ #69 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2009, 08:50:09 PM »

เข้มแข็งนะน้องต้องเข้มแข็ง...ฟังพี่นะโต้ พี่เชื่อว่าคุณพ่อโต้ท่านจะหมดห่วงและมีความสุขจากนี้ถ้าท่านได้มองเห็นโต้
มีกำลังใจและดำเนินชีวิตต่อไปอย่างเข้มแข็งในวันข้างหน้า...และที่สำคัญนะโต้ๆยังมีคุณแม่ที่โต้ยังต้องเป็นหลักที่เข้มแข็งให้ท่านนะน้องรัก
   พี่ขอแสดงความเสียใจด้วยนะ...ใจหายที่เรื่องร้ายๆได้มาเกิดกับคนที่รู้จัก...พี่เสียใจด้วยนะน้องชาย
   "อย่าไปกลัวเวลาที่ฟ้าไม่เป็นใจ อย่าไปคิดว่ามันเป็นวันสุดท้าย น้ำตาที่ไหลย่อมมีวันจางหาย หากไม่รู้จักเจ็บปวดก็คงไม่ซึ้งถึงความสุขใจ"

Uploaded with ImageShack.us
black sheep
ถึงสันดานดูรั้น แต่ใจกรูมันก็ CBR'SCLUB100%

คือหยั๋งหว่า?
« ตอบ #70 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2009, 09:00:42 PM »

!sadsad....รู้สึกเศร้.....จัง.........สู้ๆนะน้องชาย"มือกล้องห้าวเป้งที่สุดในเมืองมนุษย์"...สู้ๆๆๆๆๆๆ

Lerdevil
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #71 เมื่อ: 20, มิถุนายน 2009, 03:07:01 AM »

เข้มแข็งไว้ให้มากๆๆนะครับ
ประคับประคอง คนในครอบครัวดีๆนะ  เข้มแข็งเพื่อคนที่เหลืออยู่ครับ
สู้ สู้
canto
ขับไม่ค่อยเป็น แต่เข็นน่ะพอได้

!!!!....!!!!!!!!.!.!.!!!...........!!!!!!!!!!!!!!!

« ตอบ #72 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2009, 12:56:22 AM »

เสียใจด้วยนะครับ 

อยากมีแต่ทำไม่เป็นนะ
Onizuka

« ตอบ #73 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2009, 06:58:51 AM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
MeDulla DEiTY
ดีชั่วรู้หมด แต่มันอดไม่ได้ ^^
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #74 เมื่อ: 23, มิถุนายน 2009, 02:51:29 AM »

ขอแสดงความเสียไจด้วยนะคะ
inong
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #75 เมื่อ: 23, มิถุนายน 2009, 03:13:28 AM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ น้องโต้ ยังไงก็เข้มแข็งไว้นะครับและขอเป็นกำลังใจให้อีกคนนะครับ

สู้! สู้!
Inong
KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #76 เมื่อ: 24, มิถุนายน 2009, 06:20:17 AM »

ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาว CBR150CLUB จากใจคับ

เพราะผมมีทุกๆคน ผมจึงมีกำลังใจสู้ต่อไป

ขอบคุณจริงๆ

ไม่รู้จะพูดยังไง

ทั้งที่มาร่วมงาน และทั้งที่ให้กำลังใจอยู่

ขอขอบคุณทุกคนมากคับ

ต่อจากนี้ไปผมก็จะพยายามทำหน้าที่แทนพ่อให้ได้ดีที่สุด

teejung

++สู้จนสูบแตก++

tee_cbr77@hotmail.com
« ตอบ #77 เมื่อ: 24, มิถุนายน 2009, 06:54:08 AM »

ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาว CBR150CLUB จากใจคับ

เพราะผมมีทุกๆคน ผมจึงมีกำลังใจสู้ต่อไป

ขอบคุณจริงๆ

ไม่รู้จะพูดยังไง

ทั้งที่มาร่วมงาน และทั้งที่ให้กำลังใจอยู่

ขอขอบคุณทุกคนมากคับ

ต่อจากนี้ไปผมก็จะพยายามทำหน้าที่แทนพ่อให้ได้ดีที่สุด

!hoehoe !hoehoe สู้ๆ

***  ของอย่างนี้มันอยู่ที่จัย  ***
    by หนึ่งเดียวดาย+ช่างยะท่าดินแดง
รักจะสวยอย่ากลัวแพง  รักจะแรงอย่ากลัวพัง  ถ้าไม่อยากเสียตังค์ขับแม่มเดิม ๆ   !wanwan
eric

erice20plm@yahoo.com
« ตอบ #78 เมื่อ: 24, มิถุนายน 2009, 07:51:08 AM »

ขอแสดงความเสียไจกับการจากไป  ของผู้มีพระคุณด้วยครับ
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์