CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ให้กำลังใจน้องเอก WalkManUser  (อ่าน 10522 ครั้ง)
Kim_Monkey
GU RocK!!!!
I'm CBRsCLUB

EasY But HarDCorE.!!

faro_pk@windowslive.com
« ตอบ #40 เมื่อ: 21, ธันวาคม 2010, 07:10:29 AM »

หายเร็วๆครับผม ;) ;)

เทอร์โบอยู่ในใจ มอไซค์อยู่ในสายเลือด!!!

trancemaster

« ตอบ #41 เมื่อ: 21, ธันวาคม 2010, 08:38:02 AM »

cryyyyy

Uploaded with ImageShack.us
I am the master of my faith; I am the captain of my soul, I’ll build my own destiny
Ravy 9
Electrical Engineer

โ X u' J

keratiwut@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #42 เมื่อ: 21, ธันวาคม 2010, 12:23:25 PM »

หายไวๆครับ

walkmanuser
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ความรับผิดชอบ สำคัญกว่าความกล้า

treamforce@hotmail.com
« ตอบ #43 เมื่อ: 21, ธันวาคม 2010, 06:35:09 PM »

วันนี้แม่เอา ลูกหมาบ้านอกมาอยู่เป็นเพื่อน l8 ไม่รู้ไปเก็บใหนมา หน้าตาบ้านนอกคอดๆ l8 นอนอย่างเดียวตั้งแต่เอามาไม่เห็นมันเดินเลย  l12

AlcoholDevil
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น

« ตอบ #44 เมื่อ: 21, ธันวาคม 2010, 06:44:44 PM »

:P :P :P :Pเพื่อนใจ คนใหม่  :P :P :P เอามาให้หัดขับมั้ง  l11
ecekyo
ทางที่เราเลือกมักเป็นทางที่เราชอบเสมอ

Beautiful Girls All Over The World

« ตอบ #45 เมื่อ: 25, ธันวาคม 2010, 12:08:19 AM »

หายเร็วๆนะครับ

...หม้าน้อยน่ารัก...
GuDezA
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

จาดี จาชั่ว อยู่ที่ตัวเรา

« ตอบ #46 เมื่อ: 28, ธันวาคม 2010, 04:43:26 PM »

หายไวๆทั้งคนแล้วก้อรถนะครับ

เห็นสภาพรถแล้วน่าเป็นห่วงจิงๆ  :-\ :-\
nattaaod
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ถ้าเจอทักทายกันได้นะครับ ยินดีรู้จักเพื่อนๆ2ล้อทุกท่าน

natta_aod@windowslive.com
« ตอบ #47 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2011, 12:00:04 PM »

กำลังใจเปี่ยมล้น ผมสมาชิกใหม่ หวังว่าจะได้รู้จักกันในเร็ววัน ขอให้หายเป็นปกติในเร็ววันครับ
ตอบกระทู้ช้ามาก ตอนนี้เจ้าตัวคงหายดี ออกมาควบCBR ได้เหมือนเดิมแล้วหล่ะมั้งเนี่ย   :-\

อ๊อด  เชียงใหม่  0877981552
walkmanuser

ความรับผิดชอบ สำคัญกว่าความกล้า

« ตอบ #48 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2011, 03:56:04 AM »

กำลังใจเปี่ยมล้น ผมสมาชิกใหม่ หวังว่าจะได้รู้จักกันในเร็ววัน ขอให้หายเป็นปกติในเร็ววันครับ
ตอบกระทู้ช้ามาก ตอนนี้เจ้าตัวคงหายดี ออกมาควบCBR ได้เหมือนเดิมแล้วหล่ะมั้งเนี่ย   :-\

ขอบคุณมากมายเลยครับ ที่เป็นห่วง ปรื้มจริงๆ ครับ กับความห่วงใยที่มีให้

ตอนนี้ผมออกมาวิ่งได้ เหมือนปกติแล้วครับ

และวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ผมก็พิสูทธิ์ ให้ คนบางกลุ่มเห็นแล้วว่า CC ถึงแม้จะมากกว่า

แต่ใน โค้ง การควบคุมรถที่ลงตัว + เทคนิคที่ฝึกฝน จนติดตัว

ก็ไม่อาจควบ NJ250 หนีผมได้ แต่ผมก้ไม่ปล่อยโอกาสให้หลุดลอยไป

จึงทำการแซงขึ้นหน้า ในโค้ง ขาขึ้นดอยตุง แล้วจากลาอยากอาลัยยิ่ง l11

walkmanuser

« ตอบ #49 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2011, 04:02:24 AM »

ที่จริงไม่อยากทำ เพราะอาจเป็นการเสียมารยาท แต่เมื่อมันมาถึงขั้นนี้ จะขอลองอะไรบางอย่าง มันก็คงไม่ผิดอะไร l11

Natthanand

ชื่อโอ๊ตค้าฟฟฟ ทักทายกันได้ครับ

natthanandspeed@hotmail.com
« ตอบ #50 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2011, 06:39:27 AM »

เด๋ววันหลังตอนกลับไปบ้านแฟน ที่เชียงรายเด๋วแวะไปเยี่ยมครับ  เด๋วจะได้ชาวพิโลกไปเที่ยวด้วยครับผม l11 l11

จะรุ่นไหน ยี่ห้ออะไร  เราก็อยู่ด้วยกันได้ พิษณุโลกไรเดอร์

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์