CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใด เคยใช่สปิงครัชแต่งเข้ามาหน่อยคับ  (อ่าน 1580 ครั้ง)
SubYerIce
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« เมื่อ: 19, กุมภาพันธ์ 2010, 02:05:50 AM »

ใครเคยใช้สปิงครัชแต่ง
ของยี่ห้ออาไร ใช้แลว้เป็นยังไง
มาแบ่งปัณประสบการณ์กันหน่อยคับผม .

พอดีผมกำลังจะไปทำสปิงครัชอ่ะคับก่เลยมาถามพวกพี่ๆๆก่อน .

alexsettha
ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

setthakarnvijit@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 19, กุมภาพันธ์ 2010, 03:07:50 AM »

1. อย่าลืมเปลี่ยนแผ่นคลัชเป็นแผ่นเต็ม ทั้ง 5 แผ่น ด้วยนะ รับรองดีดเป็นม้าดีดกะโหลกเลยครับท่าน  >:( >:( >:(
teejung
I'm CBRsCLUB

++สู้จนสูบแตก++

tee_cbr77@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 19, กุมภาพันธ์ 2010, 03:30:25 AM »

ตั้งกระทู้เดียวก้อพอคับ  แหม่!!  ล่อซะ3เลย   :-\

Uploaded with ImageShack.us
    ***  ของอย่างนี้มันอยู่ที่จัย  ***
    by หนึ่งเดียวดาย+ช่างยะท่าดินแดง
รักจะสวยอย่ากลัวแพง  รักจะแรงอย่ากลัวพัง  ถ้าไม่อยากเสียตังค์ขับแม่มเดิม ๆ   !wanwan
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 19, กุมภาพันธ์ 2010, 03:37:38 AM »

ตั้งกระทู้เดียวก้อพอคับ  แหม่!!  ล่อซะ3เลย   :-\

มีบ่น ๆ  ไมไม่ตอบเค้าไปล่ะ ไอ้คนนี้

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Uploaded with ImageShack.us
NONG 278

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็จะอยู่ที่นั่น

n-nongn@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 19, กุมภาพันธ์ 2010, 06:16:01 PM »

l3

////////////////หนูจะเป็นลูกที่ดีของพ่อ   และผมจะเป็นพ่อที่ดีของลูก/////////////////
jetlee

« ตอบ #5 เมื่อ: 22, กุมภาพันธ์ 2010, 04:09:42 AM »

>konan

ผมใช้สปริงคลัชแต่งอยู่คับผม
สีแดงจากโรงกลึงอ่ะ ค่าเคแข็งก่าเดิมๆประมาณ40เปอร์เซนต์
ผมเล่นสตันท์อยู่เลยมีความจำเป็นให้มันดีดเหมือนกุ้งคับ
และแผ่นครัชจับกันแน่นดี

แต่ถ้าขี่ธรรมดาผมว่าไม่เหมาะดเท่าไหร่เพราะมันแข็งเกิ๊นนน

ปวดมือคับเวลารถติดอ่ะ

l7 l7

ความกลัวไม่เคยหยุดพวกเราได้
keratiewit2009
แดง ดำ แสบ สุด
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

แดง ดำ แสบ สุด

keratiewit@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 25, กุมภาพันธ์ 2010, 02:44:03 AM »

!wanwan

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์