CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเห็น CBR150i==>Naked bike  (อ่าน 2740 ครั้ง)
laktasoy
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 26, ตุลาคม 2014, 10:10:06 PM »

อยากดูไว้เป็นแนวทางกำลังเก็บเงินแปลงร่างรถตัวเองเป็น naked แต่ไม่รู้จะไปในทางไหนดี เลยอยากมาดูของคนที่แต่งไว้พอเป็นแนวทาง ;)

ใครแต่งแนวนี้โชว์หน่อยครับ

deathscythexd
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2014, 06:22:05 AM »

ตอบตอนนี้ทันไหม ? ยกชุดหน้ากับอกไก่ออกเลยครับของเดิม เบิกส่วนหน้าและอกของ 300F มาครับ จบครับ Naked แล้ว ><
อย่าลืมทำแฮนบาร์นะครับ  >coooool

ON THE WAY.
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์