CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: I ' am SEALS.  (อ่าน 24186 ครั้ง)
sarunyu
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #20 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2013, 01:50:25 AM »

ชิวหน้า ของ อะไร อ้ะ คับ สวยดี ราคาเท่าไร หนออ

artigonCBR
I LOVE CBR +
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #21 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2013, 03:34:46 AM »

สวยๆมากๆเลยครับคุณกอล์ฟ อยู่ด้วยกันในบ้านหลังนี้ไปนานๆนะครับผม  ;)

@ มาเป็นเพื่อนกันได้ครับผม https://www.facebook.com/artigonclb
dew001

« ตอบ #22 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2013, 03:36:39 AM »

ขอถามหน่อยครับ กระจกเท่าไหร่ครับ แล้วไฟหลังเท่าไหร่ครับ ซื้อที่ไหน  nooooo
bugbasic
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #23 เมื่อ: 23, มิถุนายน 2013, 09:46:51 PM »

สอบถามคับ ได้เปลี่ยนโช็ค ยกท้า ยขึ้นไหมคับ สวยอะ :) :) :)

dance dance dance dance
dance dance dance dance
dance dance dance dance
IN4N
Line : nan_nutwai

i'm not perfect but i keep trying

independent_zung@live.com
« ตอบ #24 เมื่อ: 23, มิถุนายน 2013, 10:24:35 PM »

สอบถามคับ ได้เปลี่ยนโช็ค ยกท้า ยขึ้นไหมคับ สวยอะ :) :) :)
ใส่ตัวยกตูดครับ
IN4N
Line : nan_nutwai

i'm not perfect but i keep trying

independent_zung@live.com
« ตอบ #25 เมื่อ: 23, มิถุนายน 2013, 10:25:26 PM »

ขอถามหน่อยครับ กระจกเท่าไหร่ครับ แล้วไฟหลังเท่าไหร่ครับ ซื้อที่ไหน  nooooo
ไฟท้ายร้านบอยดีไซครับ ผมซื้อให้เองอ่ะ แหะๆ   muummm muummm
Champ Maddog
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 24, มิถุนายน 2013, 03:07:41 PM »

แจ่มโป้ดดดดดดดดดดด !goodjob !goodjob !goodjob !goodjob >:( !goodjob !goodjob
tum_poo_26
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #27 เมื่อ: 24, มิถุนายน 2013, 07:33:10 PM »

สวยครับ  ชอบๆๆ   ครอบ วิงอาร์มหลัง กับ บังโคนหน้า อยากจัดบ้าง  ชอบมากครับครับ แต่งสวยดุดัน  :) :) :) :) :) :) :) :) :)

jayza
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ได้ใจเรา เท่านั้นพอ

« ตอบ #28 เมื่อ: 25, มิถุนายน 2013, 07:24:28 PM »

โหดเกิ้นนนนนน  !pingping !pingping
copy13

« ตอบ #29 เมื่อ: 25, มิถุนายน 2013, 08:53:07 PM »

กร ะจ กเท่าไรอ่า

ไม่สามารถโชว์ภาพลายเซนได้เนื่องจากระบบมีปัญหา
konraikar01

konraikar_raikar@hotmail.com
« ตอบ #30 เมื่อ: 28, มิถุนายน 2013, 03:42:09 AM »

รถสวยแถม คนขี่ยังใจดี  !pingping !pingping !pingping !pingping

gazzoziation

« ตอบ #31 เมื่อ: 19, กรกฎาคม 2013, 06:31:49 AM »

สวยจริงๆคันนี้ แอบมองตรงลายเซนต์มาตลอด และแล้วก็ได้เห็นหลายๆมุม !goodjob !goodjob !goodjob

***มีขุนแผนเป็นตะกร้า ก็สู้มี CBR คันเดียวไม่ได้***
Omega54
**

canvas_xp@hotmail.com
« ตอบ #32 เมื่อ: 20, กรกฎาคม 2013, 07:43:14 AM »

ดำดุ สวย สปอรต์ ดูดีมีสกุล  >A@$%^^ >A@$%^^ >A@$%^^ >A@$%^^ >A@$%^^
zEANism
**

« ตอบ #33 เมื่อ: 21, กรกฎาคม 2013, 07:34:05 AM »

กว่าจะได้เห็นด้านขวาของรถคันนี้ รออยู่นานเชียว สวยงามครับ  ;)
setupza

« ตอบ #34 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2013, 12:41:26 PM »

สีดำ นี้ สวยจุงเบย ขอรับ
imck studio

« ตอบ #35 เมื่อ: 03, สิงหาคม 2013, 05:58:27 AM »

สวยเกินคำบรรยาย  !wanwan !wanwan

LeonZx
รถสวย คนหล่อ ผบ.ซ้อนท้าย !!
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

darkmester@hotmail.com
« ตอบ #36 เมื่อ: 03, สิงหาคม 2013, 06:19:12 AM »

>coooool >coooool

dobenoo

ต้อม NKR (นินจาคลองรังสิต)

« ตอบ #37 เมื่อ: 13, ตุลาคม 2013, 08:26:48 PM »

สวัสดีครับ..จากที่ผมได้เริ่มเป็นสมาชิกและศึกษาเรื่องราวเกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์ ความรู้ต่างๆในบอร์ด CBRsCLUB แห่งนี้มาเป็นระยะเวลาหนึ่ง   ก็ยังไม่เคยนำรถคู่ใจมาแนะนำตัวกับเพื่อนๆในบอร์ดเลย
ปกติผมเป็นคนไม่ชอบถ่ายรูป (รถผมก็คงจะนิสัยคล้ายๆกับผม ^^")

วันนี้อากาศสดใสและอารมณ์ดีผมเลยปลุกรถคู่ใจมาถ่ายภาพกันซะหน่อย

ผมตั้งชื่อรถคู่ใจว่าเจ้า "Seals"  : แรงบรรดาลใจในการตั้งชื่อนี้มาจากหน่วย SEAL ซึ่งเป็นหน่วยรบพิเศษที่แข็งแกร่งของประเทศสหรัฐอเมริกา

สุดท้ายนี้.. ผมอยากขอบคุณบอร์ด CBRsCLUB พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆและทุกๆคน  ที่นำประสบการณ์ความรู้มาแบ่งปันกัน   จากคนที่ไม่รู้อะไรเลยจนบัดนี้สามารถที่จะดูแลรถและซ่อมเล็กๆน้อยๆด้วยตัวเองเป็น
และสอนให้เรามีน้ำใจในบนท้องถนน สอนให้รู้จักช่วยเหลือคนอื่น สอนให้รู้จักความเอิ้อเฝื้อเผื่อแผ่   ถึงผมจะเป็นแค่สมาชิกบอร์ดแห่งนี้ แต่ผมก็รักเวปบอร์ดแห่งนี้มากๆครับ   ขอบคุณครับ

รบกวนถามนิสนึงครับ ไฟท้ายนี้ เปลี่ยนหรือติดสติ๊กหรือพ่นครับ ขอบคุณครับ

สิ่งใดกันเล่า...ที่ทำให้เราเป็นมนุษย์ "

Uploaded with ImageShack.us
Golf410spk
"Seals อดีตที่สวยงาม"

< Spirit Of Rider. >

« ตอบ #38 เมื่อ: 14, ตุลาคม 2013, 03:25:39 AM »

เป็นไฟท้ายแบบ LED ครับ  มีไฟเลี้ยวในตัว

จะใส่ไฟเลี้ยวเดิมหรือไม่ใส่ก็ได้ครับ

Golf410spk
"Seals อดีตที่สวยงาม"

< Spirit Of Rider. >

« ตอบ #39 เมื่อ: 23, ตุลาคม 2013, 06:33:36 AM »

เป็นอีกมุมสวยๆของ CBR นะครับ 

เป็นครั้งแรกจริงๆ ที่ผมเห็นภาพในรูปแบบ  " Bird Eye View " ของเจ้า Seals   วันนี้นึกสนุกอยากเห็น ก็เลยปีนกำแพงขึ้นไปดูและถ่ายภาพเก็บไว้ซะหน่อย

อยู่กันมาตั้ง 2 ปีไม่เคยเห็นมุมนี้เลย พอได้เห็นแล้วก็รู้สึกประทับใจครับ  ผมมองแล้วรู้สึกว่ารูปร่างของมันก็ Sexy ไม่เบาเหมือนกันนะเนี่ย

มุมนี้เป็นอีกมุมหนึ่งที่ผมชอบมองครับ มองแล้วรู้สึกถึงอารมณ์ความเป็นสปอร์ตของ CBR จริงๆเลย

สำหรับผมแล้ว เจ้า Seals เหมือนเป็นกำลังใจเล็กๆส่วนหนึ่งที่ขาดไม่ได้เลยในการดำเนินชีวิตของผม   เวลาที่กลับมาจากเรียนและทำงาน  ผมจะพามันควบออกไปสูดอากาศนอกเมือง  ทุกครั้งที่ได้คร่อมอยู่บนหลังของมัน ทำให้ผมลืมเรื่องปวดหัวจากการเรียนและการทำงานของผมไปได้เป็นปลิดทิ้งเลยทีเดียว 

ถึงแม้ว่ามันจะเป็นรถอะไรในสายตาคนอื่นๆ และเป็นรถที่ไม่ได้แรงอะไรมากมาย  แต่มันก็ทำให้ผมมีความสุขในทุกๆครั้งที่ได้ขี่มัน ได้ออกไปเที่ยวกับมัน   และผมเชื่อว่าเพื่อนๆก็คงมีความสุขเหมือนกันกับผม เวลาได้ใช้เวลาอยู่กับรถคู่ใจของตนเอง
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์