CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทริป หัวหิน - สังขละ - หัวหิน วันเดียวไป-กลับ เพื่อไปทำกาแฟดริปทานที่สะพานมอญ (ฝากตัวด้วยนะคร  (อ่าน 3198 ครั้ง)
arthitpinkaew
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: 07, เมษายน 2013, 04:15:00 AM »

ขอฝากผลงานด้วยนะครับ ตัวผมเองอยู่ที่ หัวหิน นะครับ..หวังว่าคงมีโอกาสได้ไปร่วมทริปกับพี่ๆนะครับ  สามารถติชมผลงานการถ่ายทำได้นะครับเพื่อการพัฒนา ครับผม หรือจะแอดเฟสมาหาผมได้นะครับที่ AP Huahin หรือ aphuahin@gmail.com ครับผม

" <a href="http://www.youtube.com/v/r6FXOl-nWqU" target="_blank">http://www.youtube.com/v/r6FXOl-nWqU</a>"

austin
BIG BLOCK....BIG BIKE
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

BIG BLOCK .... BIG BIKE อยู่ในสายเลือด

phichet13@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 08, เมษายน 2013, 03:22:59 PM »

ตลก น่ารักดีคับ เสียดาย สั้นไปหน่อย วันหน้า ขอทริป ที่ไกลๆ ยาวๆ มาเล่าสู่กันฟังอีกนะคับ

รอชม

secondarycolor
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 15, เมษายน 2013, 07:23:35 AM »

VDO ทำได้ดีมากครับผม  >coooool อย่างมัน อย่างฮา  l11

สุดยอกเลย จากหัวหินไปสังขละ เช้า-กลับ เย็น
ออกกี่โมงครับ แล้วไปถึงสังขละกี่โมง ขับความเร็วประมาณไหนครับ

ต้นเดือน พ.ค. ผมกำลังจะไปสะพานมอญพอดี ค้าง 1 คืน
มีรุ่นพี่เค้าเคยขับรถเก๋งไป เค้าบอกทางมันไกล ให้ออกตี 3 จะไปถึงบ่าย 3
มันไกลขนาดนั้นเลยเหรอครับ
 l2
อาทิตย์ที่แล้วออกจากเพชรเกษม 5.30 น.
ขับแวะแหลก ยังถึงกาญ 9.00 น. เอง
 l12 l12
setupza
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #3 เมื่อ: 08, พฤษภาคม 2013, 12:33:53 PM »

>coooool >coooool >coooool

สวยมากเลย เคยดูรายการ หาสาวมาประกวดอะครับ

น่าไปมากๆครับ
BankSB
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

แบงค์ เอสบี เด้ปสะดุ้ง กับ SuperRed CBR250R

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: 08, พฤษภาคม 2013, 02:43:09 PM »

!goodjob น่าสนจัยมากๆเรยครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์