CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CBVOLUTION of All New CBR150R [Fi] White 2012 by Amagin Rayong  (อ่าน 37224 ครั้ง)
OามากิJ
アマギン
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

รับบทตัวร้าย เป็นได้แค่ตัวโกง

« เมื่อ: 23, เมษายน 2012, 04:40:07 PM »

My Album
Name : Tar [Amagin]

Model : All New CBR150R (Fi)

Color : White 2012

Area : [Banchang, Rayong] [Sattahip-Pattaya, Chonburi]

[:] First Sight พบกันครั้งแรกเมื่อ 1 มีนาคม 2555  :-*
VVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVV

[:] พาตัวกลับมาบ้านเรียบร้อย l3
VVVVVVVVVVVVVVVVV

[:] สองวันถัดมา จัดการลอกคราบบบบบบ เอาซะ "ขาวโบ๊ะ" !weedwiew
VVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVV

[:] เติมแต่งด้วย CBR Fireblade >coooool
VVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVV

[:] ถังมันดูโล่งๆ ไปนิด ก็เติมลายให้หน่อย >yes
VVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVV

[:] บ่งบอกถึงต้นตระกูลคนขี่ !goodjob
VVVVVVVVVVVVVVVV

[:] เพิ่มความรกให้แฟริ่ง และขอบล้อ ด้วยสติ๊กเกอร์เหลือๆ   :-\
VVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVV

[:] เลนวิ่งสวน ชอบต๊อปไฟหน้าใส่ เลยจัดการโหลดหน้าลงซัก 1 นิ้ว !wanwan
VVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVV

[:] แกนโช๊คที่โผล่ออกมา เหมาะกำลังดี สำหรับแขวน ถุงแกง ถุงกับข้าว !dead
VVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVV

จะอัพเดทรูปเรื่อยๆ นะครับ จะมีอะไรเปลี่ยนแปลงอีก ก็รอชมกันต่อปายยย...  >>no

ตอนนี้มี โปรเจค ลับๆ กำลังซุ่มทำอยู่ (แต่บางท่านอาจจะรู้บ้างแล้ว) ไว้ เป็นรูปธรรมเมื่อไหร่จะรีบเอามาให้ชมกันคร๊าฟฟฟฟฟ.... l13

;)ยังไงก็ฝากไว้ในอ้อมอก อ้อมใจ พี่ๆ น้องๆ ชาว CBRsCLUB  ด้วยนะคร๊าฟฟฟฟฟฟฟ.... ;)

ขอบคุณคร๊าฟฟฟฟฟฟ...

fong
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #1 เมื่อ: 23, เมษายน 2012, 07:12:53 PM »

!goodjob !goodjob
changkuyunai
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 23, เมษายน 2012, 07:37:09 PM »

ชอบครับชอบแบบนี้มีภาพกับคำบรรยายรถสวยอ่านสุกครับ

จัดมาอีกเยอะๆนะครับ... :D
changkuyunai
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 23, เมษายน 2012, 07:40:36 PM »

ชอบครับชอบแบบนี้มีภาพกับคำบรรยายรถสวยอ่านสุกครับ

จัดมาอีกเยอะๆนะครับ... :D

???  ??? ผมตั้งใจจะพิมว่าอ่าน สนุก อิอิ...ขอโทดทีนะครับ  :-\  :-\
nks4953
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #4 เมื่อ: 23, เมษายน 2012, 09:28:00 PM »

โอ๊ว งามแท้ ๆ
มองสีดำไว้ ตอนนี้เริ่มจะเปลี่ยนใจมาชอบสีขาวแล้วล่ะ
เริ่มจะหลายใจขึ้นมาทันที หุหุ
สวยมากครับ.. !goodjob
เข้มโค้งS
สมาชิกยุคก่อน กับรถเก่าๆ
CBR Commando

คนเข้าใจโลก

kem_hahaha@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #5 เมื่อ: 24, เมษายน 2012, 12:43:18 AM »

หล่อเกิ้น l11

จงรู้เท่าทันกิเลศ และอารมณ์ของตนเองอยู่เสมอ เพราะมันจะทำให้เราควบคุมตัวเองได้
เจริญพรmsn >>> kem_hahaha@live.com <<< 
เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/profile.php?id=1353005360
แฟนเพจ http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%A1-%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%87S/254615134601303
Champ
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #6 เมื่อ: 24, เมษายน 2012, 01:23:42 AM »

!goodjob !goodjob
makestyle

Life sTy|e

« ตอบ #7 เมื่อ: 24, เมษายน 2012, 02:04:38 AM »

ถามนิดนึงครับ สติ๊กเกอร์เดิมตรงถัง ลอกออกได้หรือติดสติ๊กเกอร์ทับครับ

OามากิJ
アマギン

« ตอบ #8 เมื่อ: 24, เมษายน 2012, 07:33:09 AM »

;)ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นนะครับ

ถามนิดนึงครับ สติ๊กเกอร์เดิมตรงถัง ลอกออกได้หรือติดสติ๊กเกอร์ทับครับ

ใจไม่ถึงครับ ไม่กล้าลอก เลยใช้สติ๊กเกอร์ ตัดติดทับเอา
louis0005

« ตอบ #9 เมื่อ: 24, เมษายน 2012, 06:56:01 PM »

ขาวทั้งคันเลย  :o
joebg007

Love cbr150R SriraCha

« ตอบ #10 เมื่อ: 24, เมษายน 2012, 07:54:25 PM »

ขาวจิงๆๆ !wanwan !wanwan

cbr150R เก่าๆ คนขับแก่ๆ แถวศรีราชา เจอทักนะครับๆๆๆๆๆ
nks4953
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #11 เมื่อ: 28, เมษายน 2012, 06:00:30 AM »

ขอยืม เป็นตัวอย่างในการแต่งด้วยนะครับ
งามเหลือหลาย
แต่งแบบ พอเพียง  !goodjob !goodjob
tonsimple

ฝันให้ไกล.....ไปให้ถึง....

tonsimple@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: 28, เมษายน 2012, 06:45:18 AM »

ตกลงสติกเกอร์ ที่ถังมัน เข้า เอาออกยังไงกันอะครับ..หรือว่าแปะทับ
OามากิJ
アマギン

« ตอบ #13 เมื่อ: 28, เมษายน 2012, 06:51:29 AM »

ตกลงสติกเกอร์ ที่ถังมัน เข้า เอาออกยังไงกันอะครับ..หรือว่าแปะทับ

เคฟล่า แปะทับจ้าาาา  :-[
dvt09

« ตอบ #14 เมื่อ: 28, เมษายน 2012, 03:58:31 PM »

>coooool >coooool >coooool

"ท่อสูตร" มีไว้ใช้ในสนาม  เราไม่สนับสนุนให้ใช้บนถนน
NongFolkCM

« ตอบ #15 เมื่อ: 12, พฤษภาคม 2012, 09:51:38 PM »

>coooool
25hours159

« ตอบ #16 เมื่อ: 31, พฤษภาคม 2012, 08:08:33 PM »

พ่ครับ ถอยรถมาใหม่ โหลด ลง แล้วมีผลอะไร กับประกันไหมครับ ซื้อสดครับ  l1
NongFolkCM

« ตอบ #17 เมื่อ: 01, มิถุนายน 2012, 01:51:03 AM »

วิวัฒนาการ  >coooool
OามากิJ
アマギン

« ตอบ #18 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2012, 09:20:27 AM »

My Album

Update เพิ่มจร้าาา... หลังจากงานยุ่งๆ มาตลอด

[:] สีล้วน มันดูไม่มี มิติ เอาซะเลย เลยจัดการแลกชุดสีกันนิดหน่อยยย   :)

[:] ขาว ดำ ขาว ดำ ขาว ดำ   dance

[:] ยัดหรี่ LED สีขาว แต่ไหง๋มันออกฟ้ามาซะได้ เฮ้อออ...    ???

[:] มิติ ที่ดูเพิ่มเข้ามา แต่น้อยกว่า คันสีดำที่เอาแก้มสีขาวไปใส่    !goodjob

[:] ไม่รู้คิดไง ตื่นแต่เช้า วิ่งไปพัทยา หาเรื่องเสียเงินเพื่อค่าตัวน้องจกจา   :-\

[:] จัดการแปลงใส่ตามสูตร ฐานจกเดิมกลับบนลงล่าง บูทรอง พอดีหาได้แต่แบบนี้ ชั่วคราวไปก่อนละกัน   :-\

[:] อันละ 5บาท คิดไรมาก ใส่แบบนี้ก็ดี เพิ่มหรือลดเพื่อหาจุดที่มุมมองดีที่สุดง่ายดี    :D

[:] มาแว้ววว น้องจกจา รวมๆ ค่าเสียหายทั้งหมดก็ราวๆ 900 บาทไทย ( เสียค่าโง่เอาน๊อตเดิมที่หัวบานนนน... ออก โดนไป 100 นุงแหน่ะ!! )    !dead

[:] มุมมองระดับนี้ ถือว่า ไม่ขิเหล่จากเดิมมากเท่าไร แลกกับความเท่ห์ อิอิ    l11

Update รอบหน้าจามีอะไร รอชมกันต่อไปเน้อออ....  >konan

ขอบคุณร๊าฟฟฟฟฟฟ...
OามากิJ
アマギン

« ตอบ #19 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2012, 09:28:06 AM »

พ่ครับ ถอยรถมาใหม่ โหลด ลง แล้วมีผลอะไร กับประกันไหมครับ ซื้อสดครับ  l1

ขออภัยที่ตอบช้านะครับ เรื่องประกันตัวรถนี่ ว่ากันตามตรง มันอยู่ที่ศูนย์ที่เราไปออกมาซะมากกว่านะ บางศูนย์ไม่เรื่องมากใส่ท่อผ่ามาก็รับ ประมาณนี้ครับ

อีกอย่าง แค่โหลดหน้า ถ้ากลัวมีปัญหาเวลาเข้าศูนย์ ก็ไขน๊อต 6 ตัวเองครับ

ถ้าผิดพลาดประการใด ขออภัยล่วงหน้าครับ

ขอบคุณครับ ;)
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์