CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3 ... 72   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวหาดใหญ่/สงขลา (และจังหวัดใกล้เคียง) : meeting , information , etc.  (อ่าน 256349 ครั้ง)
zoulseater
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« เมื่อ: 12, กรกฎาคม 2008, 07:20:37 AM »

เอาเป็นว่า ขออนุญาตตั้งห้องชาวหาดใหญ่ / สงขลา กันซะตรงนี้เลยละกัน

จุดประสงค์การตั้งกระทู้นี้ก็เพื่อ
1. ให้ชาวหาดใหญ่ / สงขลา จะได้มารวมตัวกันซักกะที เพราะ cbr150 ในหาดใหญ่ / สงขลา ก็มีอยู่พอสมควร แต่ไม่เห็นมีการรวมตัวกันเลย  :-X
2. จะได้แลกเปลี่ยนความรู้ เรื่องต่าง ๆ ที่ประสบเกี่ยวกับรถ หรืออื่น ๆ
3. เมื่อไรที่ทาง cbr150club มี กิจกรรม(ที่อาจจะแว้บมาแถว ๆ ภาคใต้---จะมีไหมหนอ) จะได้รวมตัวกันไปเข้าร่วมกิจกรรม หรือเมื่อมีสินค้าของทางคลับออกมาจะได้รวมตัวกันสั่งซื้อทีเดียว ไม่ต้องแยกกันสั่ง  :D
4. เพื่อที่จะได้ให้คนที่สนใจจะออกทริปจะได้มีคนไปด้วยกัน
5. อื่น ๆ (เนื่องจากคิดไม่ออก :P ไว้ค่อยมาเพิ่มทีหลัง)

รายชื่อสมาชิกกลุ่ม หาดใหญ่/สงขลา ครับ
1. ZoulsEater >> ผมเอง >> ชื่อ ซัง / ขับ CBR สีแดง-ดำ ลายแรก
2. Tow >> คุณเต่า >> ขับ CBR สีแดง-ดำ
3. GAME >> คุณเกม >> ขับ CBR สีแดง-ดำ ลายไฟ
4. noomsabai >> คุณหนุ่ม >> ขับ CBR สี... (พอดีลืมครับ)
5. dark >> คุณโน้ต >> ขับ CBR สีดำ-เทา
6. 125cc >> คุณชัย >> ขับ CBR สีแดง-ดำ
7. XJAPAN >> คุณออฟ >> ขับ CBR สีเทา-ดำ ลายแรก
8. levis702 >>
9. BLUE IMPLUSE >>
10. kamindekza >>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13, มีนาคม 2009, 10:59:57 PM โดย zoulseater » บันทึกการเข้า

zoulseater

« ตอบ #1 เมื่อ: 12, กรกฎาคม 2008, 07:36:22 AM »

เริ่มแรก ผมก็คงจะขอแจ้งข้อมูลก่อนละกันว่า

สำหรับผู้ที่สนใจกุญแจ mascot cbr และอยู่บริเวณ หาดใหญ่ / สงขลา หรือจังหวัดใกล้เคียง(ที่สะดวกจะมาหาดใหญ่) สามารถติดต่อผ่านผมได้ครับ

เพราะในช่วงวันที่ 19/07/2551 ผมน่าจะได้เข้าไปที่รวมกลุ่มของคลับที่ กทม ถ้าใครต้องการสั่งกุญแจ mascot cbr ของกลุ่มหาดใหญ่ รอบ 2 สามารถแจ้งให้ผมทราบ(ถ้าให้ดี ขอเป็นก่อนวันที่ 17/07/2551 ละกันครับ) เพื่อที่ผมจะได้ติดต่อวิธีชำระเงิน และจะได้สรุปยอดก่อนจะไปหิ้วกุญแจ mascot cbr มาให้ครับ

หากต้องการที่จะดูตัวอย่างของแต่ละสี ก็สามารถติดต่อผมเพื่อขอดูตัวอย่างได้ครับ  ;)

และไม่ต้องสงสัยครับ ว่ารอบแรกมาจากไหน สั่งกันไปเมื่อไหร่ และมีกี่คน--เพราะรอบแรก ผมสั่งไปพร้อมกับคุณ Tow ไปแล้ว เนื่องจากผมโพสข้อความในกระทู้รอบนั้นไปแล้วไม่มี feedback กลับมา ก็เลยสั่ง ๆ กันไปก่อน

125cc
CBR SPEED
Moderator

ชัยเอง โทร089-6893998-โทรมาแล้วจะเสียตังค์

chai-bu@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 12, กรกฎาคม 2008, 08:21:11 AM »

หวัดดีครับ ผมชื่อชัยครับ อยู่สงขลาครับ ตอนนี้ทำงานอยู่พันธ์ทิพย์ กะว่าต้นปีหน้าจะกลับไปเปิดร้านคอม ที่สงขลา กำลังคิดอยู่เหมือนกัน
ว่าจะหาสมาชิกชาว CBR ที่สงขลาอาจจะรวมตัวกัน อันนี้เห็นด้วย อยากทำกิจกรรมอะไรดีๆแบบที่นี่ครับ  
แบบว่ากลับไปแล้วกลัวเหงาครับ ไม่มีเพื่อนที่ขับCBRด้วยกัน  กระทู้นี้ทำไห้ผมคิดไปไกลเลยครับ     ลองนึกภาพถ้ารวมกันได้ซัก20คัน
แล้วไปรวมกันที่ชายทะเลตอนเย็นวันอาทิตย์ ถ่ายภาพลงเว็ปCBRไห้เพื่อนๆได้เห็น  การเติบโตของชาวCBR CLUB
ผมว่าไม่เลวครับ ;) ;)          ตอนนี้ผมไปที่คลับทุกอาทิตย์ ได้อะไรมากมาย ความรู้ เพื่อน และได้ไปทำกิจกรรมกะเขาบ้าง  หนุกหนานครับ :D  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12, กรกฎาคม 2008, 08:53:11 AM โดย 125cc » บันทึกการเข้า

น้ำขาดปลาน้ำก็ยังเป็นน้ำถ้าปลาขาดน้ำ.....ปลาก็อยู่ไม่ได้

Uploaded with ImageShack.us
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 12, กรกฎาคม 2008, 08:27:52 AM »

แหล่มเลยครับ
เอาใจช่วย

กลุ่มทางเจียงใหม่ก็มีแล้ว ทางอุธยาเขาก็มีแล้วเหมือนกัน
I'm CBRsCLUB

panyate33@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 12, กรกฎาคม 2008, 08:43:19 AM »

:( :(  เยี่ยมมากๆๆเลย  :-[ :-[ :-[ :-[
zoulseater

« ตอบ #5 เมื่อ: 12, กรกฎาคม 2008, 09:09:17 AM »

หวัดดีครับ ผมชื่อชัยครับ อยู่สงขลาครับ ตอนนี้ทำงานอยู่พันธ์ทิพย์ กะว่าต้นปีหน้าจะกลับไปเปิดร้านคอม ที่สงขลา กำลังคิดอยู่เหมือนกัน
ว่าจะหาสมาชิกชาว CBR ที่สงขลาอาจจะรวมตัวกัน อันนี้เห็นด้วย อยากทำกิจกรรมอะไรดีๆแบบที่นี่ครับ  
แบบว่ากลับไปแล้วกลัวเหงาครับ ไม่มีเพื่อนที่ขับCBRด้วยกัน  กระทู้นี้ทำไห้ผมคิดไปไกลเลยครับ     ลองนึกภาพถ้ารวมกันได้ซัก20คัน
แล้วไปรวมกันที่ชายทะเลตอนเย็นวันอาทิตย์ ถ่ายภาพลงเว็ปCBRไห้เพื่อนๆได้เห็น  การเติบโตของชาวCBR CLUB
ผมว่าไม่เลวครับ ;) ;)          ตอนนี้ผมไปที่คลับทุกอาทิตย์ ได้อะไรมากมาย ความรู้ เพื่อน และได้ไปทำกิจกรรมกะเขาบ้าง  หนุกหนานครับ :D  

จะเปิดร้านคอมที่สงขลาเหรอครับ สงสัยคงจะไม่ได้ไปใช้บริการแฮ่ะ  :-\

ไม่รู้ว่าช่วงที่ผมไปคลับ จะได้เจอตัวกันหรือเปล่าละครับ  :-[

ViRuS_BC
CBR Commando

« ตอบ #6 เมื่อ: 12, กรกฎาคม 2008, 11:02:02 AM »

รายงานตัวครับ ;)

THE_MIN
THE_MIN CBR 150 R

=ชีวิตไม่สิ้นก็บิดมันเข้าไป CBR 150 R=

1118 sarawut_min@yahoo.co.th 1118 THE_MIN
« ตอบ #7 เมื่อ: 12, กรกฎาคม 2008, 04:07:21 PM »

รายงานตัวอีกเช่นกันกะว่าหน้าหนาวจะออกทริปลงใต้
หวังว่าน่าจะได้เจอกันซักครั้งนะครับ

ถ้าคิดที่จะไป...
ถ้าคิดที่จะแรง....
ถ้าคิดที่จะแซง.....
แรงที่ใจไปกับ CBR 150 R........THE_MIN

panyate33@hotmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: 13, กรกฎาคม 2008, 09:37:44 AM »

รายงานตัวอีกเช่นกันกะว่าหน้าหนาวจะออกทริปลงใต้
หวังว่าน่าจะได้เจอกันซักครั้งนะครับ

โอเคนะบัง ตกลงไปตะกั่วป่า จ.พังงาบ้านผมนะ ไปย้อนรำลึก ซึนามิ
GAME
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 13, กรกฎาคม 2008, 06:30:02 PM »

วัดดีคับ  ผมอยู่ใกล้ๆหาดใหญ่อีกคนคับ  ;)

GAME
**

« ตอบ #10 เมื่อ: 13, กรกฎาคม 2008, 06:32:50 PM »

อยู่แถวไหนกันบ้างคับ
ประมาณกี่คันคับ  ;)

zoulseater

« ตอบ #11 เมื่อ: 13, กรกฎาคม 2008, 06:45:45 PM »

อยู่แถวไหนกันบ้างคับ
ประมาณกี่คันคับ  ;)

ตอนนี้ที่รวม ๆ ตัวกันได้ (แบบว่าเห็นหน้าเห็นตา + คุยกันบ้างแล้ว) ก็ 3 คนละครับ  :-[

GAME
**

« ตอบ #12 เมื่อ: 13, กรกฎาคม 2008, 07:17:41 PM »

รวมตัวกันที่ไหน  อยากไปบ้าง
และอยากให้รวมตัวกันเยอะๆ :D

zoulseater

« ตอบ #13 เมื่อ: 13, กรกฎาคม 2008, 07:31:28 PM »

รวมตัวกันที่ไหน  อยากไปบ้าง
และอยากให้รวมตัวกันเยอะๆ :D

ก็ที่ผมเห็นกลุ่มอื่นเค้ารวมตัวกันบ่อย ๆ เช่นกลุ่มเวสป้า หรือกลุ่ม ksr ของหาดใหญ่ ก็จะเป็นที่บึงศรีภูฯ ละครับ เพราะตรงนั้นมีคนผ่านไปผ่านมาเยอะ

แต่จะมีปัญหาบ้างก็ตรงที่ กลุ่มเวสป้า / ksr ของหาดใหญ่ อาจจะใช้ที่ตรงนั้น แล้วเราไม่สามารถจอดได้ละครับ  :-\

ส่วนที่รวมตัวกันเอง เนื่องจากตอนนี้มีแค่ 3 คันก็เลยไม่ได้ไปรวมตัวกันจอดที่ไหนละครับ :(

GAME
**

« ตอบ #14 เมื่อ: 13, กรกฎาคม 2008, 07:37:43 PM »

เดี๋ยวหาที่เหมาะๆไว้นัดเจอกันดีกว่า
แล้วบ้านอยู่ที่ไหนกันบ้าง    มีเบอร์ติตต่อไหมคับ

zoulseater

« ตอบ #15 เมื่อ: 13, กรกฎาคม 2008, 07:46:11 PM »

เดี๋ยวหาที่เหมาะๆไว้นัดเจอกันดีกว่า
แล้วบ้านอยู่ที่ไหนกันบ้าง    มีเบอร์ติตต่อไหมคับ

เด๋ว pm ไปให้ละกันครับ  :-[

zoulseater

« ตอบ #16 เมื่อ: 14, กรกฎาคม 2008, 11:37:04 PM »

ตอนนี้ได้ยอดหิ้วพวงกุญแจที่จาก กทม มาแล้ว 1 ชิ้น  :-[

ถ้าท่านใดที่อยู่ระแวก หาดใหญ่/สงขลา ต้องการที่จะสั่งเพิ่ม สามารถแจ้งยอดเพิ่มเติมได้ครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14, กรกฎาคม 2008, 11:40:14 PM โดย zoulseater » บันทึกการเข้า

zoulseater

« ตอบ #17 เมื่อ: 16, กรกฎาคม 2008, 05:46:49 AM »

ตอนนี้ยอดสั่งจองก็ได้เพิ่มมาแล้วอีกนิดนึง  :-[

ว่าแล้วก็ปล่อยให้กระทู้นี้ตกไปเลยดีกว่า ไหน ๆ ก็มีคนตั้งกระทู้แยกแล้วนี่ จะได้ไม่ต้องเป็นภาระทั้งของ server เวบ และของ ตัวผมเอง เพราะจะได้ไม่ต้องมารับผิดชอบอีกแล้ว เพราะใครตั้งใหม่ก็รับผิดชอบไปเลยก็น่าจะดี  :-[

GAME
**

« ตอบ #18 เมื่อ: 16, กรกฎาคม 2008, 04:37:16 PM »

น้อยจายไปด้าย............ :-[ :-[

GAME
**

« ตอบ #19 เมื่อ: 16, กรกฎาคม 2008, 04:39:43 PM »

ช่วยกันทำมาหากินหน่อยเร้ววว................... :P :P

หน้า: [1] 2 3 ... 72   ขึ้นบน
  พิมพ์