CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถาม ร้านซ่อม หรือ ศูนย์ฮอนด้าที่มีฝีมือไว้ใจได้ในเชียงใหม่  (อ่าน 2711 ครั้ง)
p_com
I'm CBRsCLUB

« เมื่อ: 14, พฤศจิกายน 2011, 05:12:51 AM »

หนี น้ำมาจากปทุมธานี มาอยู่ได้ 2 อาทิตย์แล้ว มีปัญหาเรื่องเกียร์ อาการไม่ค่อยสู้ดีนัก เปลี่ยนเกียร์ลงแล้ว มีอาการวื้ดก่อนจะเข้ากันสนิท  บีบคลัตช์ปล่อยไหลแล้ว เสียงเฟืองห่อนสนั่น !dead  ไปที่แสงชัยตามคำแนะนำของคุณน้องบอย แต่ ร้านไม่มีอะไหล่ บอกต้องรอ 3-4 อาทิตย์ใจก็อยากจะเอาเข้าเลย แต่ไม่มีรถใช้งานเลยต้องลากไปก่อน ตอนนี้หนักมากๆ  เลยถามชาวเชียงใหม่ว่ามีที่ไหนแนะนำบ้าง ที่จะมีอะไหล่ชุดเกียร์ เบิกได้บ้าง จะเอาไปเข้าร้านแทน ร้านซ่อมที่ไหนมีฝีมือบ้างพอจะแนะนำได้ไหมครับ
ขอถามอีก 2 เรื่อง ร้านรถเช่า ถูกๆ มีร้านไหนบ้าง มันต้องใช้อะไรบ้างในการเช่า  ถ้าเช่าเป็น 3อาทิตย์นี้ ถ้าจะหลายตังค์อยู่  มีที่ไหนขายรถเน่าๆ พอวิ่งได้ ราคาหลักพัน ขายบ้างถามๆ ดูเผื่อเป็นทางเลือกครับ   อีกเรื่องคือร้านทำเบาะ มีที่ไหนบ้าง ตอนนี้อยู่ แม่ริม  กำลังหาๆร้านทำอยู่ครับ แถวนี้ยังไม่เห็นเลยครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์