CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คืนนี้จะเดินทางไปเชียงใหม่แล้วครับ~  (อ่าน 11287 ครั้ง)
pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~
I'm CBRsCLUB

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 12:11:00 AM »

เด๋วคืนนี้ตอนตี 3...ได้เวลาทำตามความฝันตัวเองแล้วครับ...กับการขับขี่ 2 ล้อจากศรีราชาไปเชียงใหม่ด้วยตัวเอง...ความฝันคือได้เอา 2 ล้อของตัวเองไปถ่ายรูปคู่กับสถานที่คู้บ้านคู่เมืองเชียงใหม่อย่างดอยสุเทพสักครัง

ถ้ามีอะไรแนะนำเรื่องเส้นทางหรืออื่นๆ ก้อรบกวนด้วยนะครับ  ;) ;) ;)

otieonline
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #1 เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 12:17:54 AM »

โชคดีครับ ^^ แถวๆ หอ ผม เอง ดอยสุเทพ l13

Natthapong

poon racing the bike work shop you can trust

« ตอบ #2 เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 12:22:23 AM »

ขอให้ขับขี่ถึงที่ปลอดภัยนะคับ  l3

เชียงใหม่อยากไปมั่งจังเรย .. l13

แฟนเคยหนีผมไปอยู่เชียงใหม่เหมืนกัน  >som

It's more than just oil. it's liquid engineering

CBR 150 R Technical Specification

.................................................CBR 150 + + + + ......................................................
tassayu
ถ้าสำนึกดี ---->>>> สังคมมันก็จะดี
CBR Commando

มหาลัยชีวิตคณะศาสตร์การดื่มสาขาเหล้าและเบียร์

« ตอบ #3 เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 12:35:50 AM »

เดินทางปลอดภัยคับ
 ;) ;) ;)

Uploaded with ImageShack.us
เรียบๆ ง่ายๆในที่แจ้ง   แต่มีเยอะมากมาย ในที่มืด
Krul3enz
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ไม่ต่ำกว่า 100 ไม่น้อยกว่า 80 sure sure

« ตอบ #4 เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 12:37:03 AM »

เอาไว้ขี่มา ราชบุรีมั้งนะครับ เด๊วพาทัว สวนผึ้ง วิวสวยมาก

NothinGz
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ปล่อยหัวใจ ไปกับสองล้อ~*

« ตอบ #5 เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 12:39:51 AM »

ขับขี่ปลอดภัยคับ ว่างๆว่าจะขับไปเชียงใหม่ดูซักครั้งเหมือนกัน

CBR 150 VTEC TYPE-R
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก รักกันไว้เถิดพี่น้อง

« ตอบ #6 เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 12:40:47 AM »

อิจฉาครับ เดินทางปลอดภัยนะครับ  l3

" อยากให้คนไทยรักกัน แตกต่างแต่ไม่แตกแยก "

" คำพูดก่อนพูดเราเป็นนายมัน หลังพูดคำพูดมันเป็นนายเรา"

" ถึงท้อแท้ แต่อย่าท้อถอย "
eard

eard_78@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 12:40:54 AM »

ง่วงก็อย่าฝืนนะครับ จะให้ดีเตรียมเสื้อกันฝนไปด้วย ช่วงดอยขุนตาลฝนชอบตก

[-[T]omy-]
The Boy ซอย The Girl จน The Girl นั้น Me ครรข์ The Boy ซอย ทุก วัน จน The Son ออก มา เดิน

sถไม่มี voขี่ได้ป่ะ

« ตอบ #8 เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 01:18:23 AM »

ง่วงก็อย่าฝืนนะครับ จะให้ดีเตรียมเสื้อกันฝนไปด้วย ช่วงดอยขุนตาลฝนชอบตก

>coooool >coooool >coooool >coooool

THE BLACK CBR

ดีใจที่ได้รู้จัก"CBRsCLUB"

eak_skyline@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #9 เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 01:20:28 AM »

เดินทางปลอดภัยเช่นกันนะครับ อยากเดินทางไกลๆด้วย 2 ล้อคู่ใจเหมือนกันนะ แต่ยังไม่มีโอกาศสักทีเลย  :-\

flamemaliaus
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 01:34:58 AM »

เชียงใหม่ตอนนี้ฝนกำลังจะตกครับผม มืดหมดเลย  l8

Cowboy VI
CBR NE-Zone

ChacK KoraT - JoHo

cowboy_vi@hotmail.com
« ตอบ #11 เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 01:51:27 AM »

ขับขี่ปลอดภัยครับ อย่าฝืนร่างกายเป็นดีที่สุด  :D

walkmanuser

ความรับผิดชอบ สำคัญกว่าความกล้า

treamforce@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #12 เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 01:57:18 AM »

ขับขี่ปลอดภัยน่ะครับ  :D

ปล. กาแฟ เซเว่น ช่วยท่านได้ ((((ในระดับนึ่ง)))) <%6

Uploaded with ImageShack.us
toncitymania
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 02:07:25 AM »

เดินทางโดยสวัสดิภาพคับ ค่อยๆไปคับ เหนื่อยก็พักครับ ชิวๆไปเรย เช็คลมยางและอื่นๆเบื้องต้นด้วยนะคับ
RedFire
ดับเพลิงไทย ก็ใช้ cbr

ขับ CBR เพราะว่าใจรัก

« ตอบ #14 เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 02:15:46 AM »

เดินทางปลอดภัย ถึงปลายทางโดยสวัสดิภาพครับ

แม้ไม่ใช่ตำรวจหรือทหาร ที่มีหน้าที่ปกป้องพสุธาก็หาไม่ ตัวข้าดับเพลิงไทย ก็พลีกายตายเป็นเช่นเดียวกัน
pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« ตอบ #15 เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 02:45:51 AM »

ขอบคุณทุกท่านบ้างครับ...แล้วจะเอามาโม้ให้ดูครับ  l11 l11

bot2001

I LIKE MOTO

anurak2001@hotmail.com
« ตอบ #16 เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 02:55:47 AM »

>coooool ขอให้เดินทางโดยปลอดภัยนะครับ

uppalux

uppalux production

« ตอบ #17 เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 02:59:50 AM »

ถ้าใกล้ถึงแล้วรถจะติดมากหน่อยนะครับ คนกำลังเริ่มเดินทางกันช่วงหยุดยาว ที่พักก็แพงได้ใจ

พิมพ์ภาษาไทยให้ถูกต้องกันเถอะครับ เลิกใช้ภาษาวัยรุ่นในการสื่อสาร :)
wan
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ชีวิต กับการเดินทาง แสน กม.แล้วจ้า

« ตอบ #18 เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 03:16:23 AM »

ยินดีต้อนรับสู่เชียงใหม่ครับ ;) หวังว่าอาจจะเจอกันนะครับจะขึ้นไปเที่ยวเหมือนกัน l3
ecekyo
ทางที่เราเลือกมักเป็นทางที่เราชอบเสมอ

Beautiful Girls All Over The World

« ตอบ #19 เมื่อ: 09, เมษายน 2011, 03:36:45 AM »

เดินทางโดยสัสดิภาพครับผม ~~~
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์