CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ ลอยกระทง ระวังตัวกันหน่อยน่ะครับ  (อ่าน 2262 ครั้ง)
surasit574
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 02, พฤศจิกายน 2009, 07:32:28 PM »

วันนี้ ลอยกระทง ระวังตัวกันหน่อยน่ะครับ ไม่มีอะไรมากหลอกครับ เพียงแต่ว่าให้ระวังเรื่องโจรขโมยกันหน่อยผมโดนมาแล้ว
เรื่องมีอยุ่ว่าเมื่อคืนผมได้ไปถ่ายรูปงานลอยกระทง ประมาณ 30 นาทีเห็นจะได้ ในใจก้คิดว่าจะไม่จอดตรงนั้นแล้วเพราะมันมืดไม่มีไฟส่อง
แต่เพราะไม่มีที่จอดเลยจำใจจอด กลัวของหาย เพียงไม่กี่นาที กลับมาเอารถได้เรื่องเลยครับ  หายจริงๆครับ ตรูว่าแล้ว หายจนได้
แต่....สิ่งที่หายไปคือ "ตัวปิดจู๊ปลมครับ"  noooooถึงกับกลั้นหัวเราะไม่อยู่ ฮามากเลยครับ เจอโจรกระจอกเข้าแล้ว
ขโมยอะไรไม่ขโมย แค่ตัวปิดจู๊ปลม ตัวแค่ไม่กี่บาท คิดขึ้นมาทีไร ฮาทุกที แต่ดีน่ะรถไม่หายถ้าหายฮาไม่ออกแน่ๆครับ

ปล. ยังไงก็ระวังๆกันหน่อยน่ะครับ ขอให้เที่ยวกันให้สนุกl3

cloud
มั่นใจ!!! ใช้กล่องเดิม (Repsol)
I'm CBRsCLUB

vasilee1@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 02, พฤศจิกายน 2009, 07:35:10 PM »

l12 เป็นผม ฮาไม่ออกครับ ถ้านั้นมันเป็น ตัวปิด จุ้บลม ของ RalliArt 4 ตัว 4พัน อิอิ

ขายกล่องAPI กราฟ HRC 1,200 บาทครับใช้ได้ไม่ถึงเดือน สนใจติดต่อ 083-1977-234 วุ้ดดี้ คับ
ขายของคับ เข้ามาดูที่ http://cloud-ex.wikispaces.com ได้เลยครับ
surasit574
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 02, พฤศจิกายน 2009, 07:39:30 PM »

l12 เป็นผม ฮาไม่ออกครับ ถ้านั้นมันเป็น ตัวปิด จุ้บลม ของ RalliArt 4 ตัว 4พัน อิอิ
ของมอไชค์ครับ ตัวละ 10 บาท
Buparatee
**

สาวก ล้อโต

« ตอบ #3 เมื่อ: 02, พฤศจิกายน 2009, 08:41:28 PM »

>SAFE$#

>SAFE$#

>SAFE$#

เคยฟังเรื่องโจรกระจอก  โขมยน้ำมันหมูหรือยังครับ

วันลอยกระทงนี่แระ  สามีก็ไปลอยกระทง ทีนี้เมียไม่สบายไง  ก็นอนอยู่ที่บ้าน
ทีนี้ก็เข้าทางโจรไง   เข้ามาโขมยของ   ทีนี้เจอเมียนอนหลับ  กินยาไปไง เพลียจัด
ก็เลยเห็อๆๆ  กับเมียหมอนั่น
พอดี๊สามีกลับมา  สามีก็รู้ดิ โจรขึ้นบ้าน   โจรรู้ตัวไง รีบกระโดดหนีออกทางหน้าต่างเลยไง
สามีขึ้นมาหาเมีย  แล้วเดินไปตรงหน้าต่าง  พร้อมกับอุทาน

" ไอ้โจรกระจอก  โขมยน้ำมันหมู "

>SAFE$#
Kim_Monkey
GU RocK!!!!

EasY But HarDCorE.!!

faro_pk@windowslive.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 02, พฤศจิกายน 2009, 08:44:22 PM »

>yes >yes >yes

เทอร์โบอยู่ในใจ มอไซค์อยู่ในสายเลือด!!!
Chatbee
อยากเป็นนักโบราณคดี แต่ตอนนี้วิจัยฝุ่น

NCB150 - Chatbee

manee19@live.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 02, พฤศจิกายน 2009, 09:27:06 PM »

!sadsad !sadsad !sadsad !sadsad

......เตรียมความพร้อมสำหรับการเดินทาง...ท้องฟ้า...สายลม...และแสงแดด......

MODEL
มันอยู่ที่ใจ...ไม่ใช่วัย

เส้นทางลูกผู้ชาย...

« ตอบ #6 เมื่อ: 02, พฤศจิกายน 2009, 09:27:11 PM »

:Pฮามากเดียวฮาไม่ออกนะ l11 l11 ;)แต่ก็ขอบคุณที่เตือน

tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 02, พฤศจิกายน 2009, 09:54:40 PM »

>SAFE$#

>SAFE$#

>SAFE$#

เคยฟังเรื่องโจรกระจอก  โขมยน้ำมันหมูหรือยังครับ

วันลอยกระทงนี่แระ  สามีก็ไปลอยกระทง ทีนี้เมียไม่สบายไง  ก็นอนอยู่ที่บ้าน
ทีนี้ก็เข้าทางโจรไง   เข้ามาโขมยของ   ทีนี้เจอเมียนอนหลับ  กินยาไปไง เพลียจัด
ก็เลยเห็อๆๆ  กับเมียหมอนั่น
พอดี๊สามีกลับมา  สามีก็รู้ดิ โจรขึ้นบ้าน   โจรรู้ตัวไง รีบกระโดดหนีออกทางหน้าต่างเลยไง
สามีขึ้นมาหาเมีย  แล้วเดินไปตรงหน้าต่าง  พร้อมกับอุทาน

" ไอ้โจรกระจอก  โขมยน้ำมันหมู "

>SAFE$#
??? ??? ???

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
Foxer
จงฟังเสียงคนอื่น ถ้าอยากให้คนอื่นฟังเสียงเรา
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ไป ไป ไป

chon_chayan@hotmail.com chon_chayan@yahoo.com
« ตอบ #8 เมื่อ: 02, พฤศจิกายน 2009, 10:59:03 PM »

muummm

"ร่างกายที่แข็งแรงคือร่างกายที่เคลื่อนไหว จิตใจที่เข้มแข็งคือจิตใจที่สงบนิ่ง"
Valentino Wish
The Best of VIP Super Bike ~

Service By.Ton Panda JomTong 19.

tmk_32475@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #9 เมื่อ: 02, พฤศจิกายน 2009, 11:22:12 PM »

l12 l12 l12 l12

Mail  -  tmk_32475@hotmail.com  ,  Facebook  -  https://www.facebook.com/valentino.wish  ,  Twitter  -  @Valentino_777  ,  Skype Name  -  Valentino.777

BlackBerry PIN  ::  226CA00F  ,  Mobile  -  ตอนนี้ได้เปลี่ยนเบอร์มือถือใหม่แล้วนะครับ ขออภัยหากโทรเบอร์เดิมไม่ติด  กรุณาติดต่อ  084 427 8757
nola

nola1822@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 03, พฤศจิกายน 2009, 12:02:17 AM »

ยังไงๆก็ระวังตัวกันไว้นะทุกคน
ViRuS_BC
CBR Commando

« ตอบ #11 เมื่อ: 03, พฤศจิกายน 2009, 12:10:12 AM »

:-\ l11

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์