CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหาร้านทำสีแจ่มๆ แถวประเวศหรือไกล้เคียงครับ  (อ่าน 1000 ครั้ง)
proonejup
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

teryung_loveme@hotmail.com
« เมื่อ: 02, สิงหาคม 2013, 12:35:55 AM »

พอดีน้องซีใช้มานานแล้ว สีเริ่มจางแล้วครับ อยากทราบว่ามีร้านทำสีคุณภาพดีๆราคาไม่แพงมากแถวประเวศหรือเขตไกล้เคียงมีตรงช่วงไหนบ้างครับ พี่น้องท่านใดเคยไปทำมา หรือมีประสบการณ์เรื่องทำสี รบกวนเข้ามาแบ่งปันกันด้วยนะครับ ขอบคุณครับ ;)

PezZiie
-.Best Bike,Best Life.-
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #1 เมื่อ: 02, สิงหาคม 2013, 11:30:48 PM »

ผมผ่านแถวซอยศรีนครินทร์ 46/1 มีร้านทำสีรถยนต์อยู่

ผ่านทุกวันเห็นแต่ละคันสีเงาว๊อบแว๊บเลย

แต่ผมไม่ทราบรายละเอียดอะไรเลยนะ  :-\

-..ไม่หล่อ ไม่เท่ห์ แต่จน..-
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์