CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไมล์วัดความร้อนเครื่องมีปัญหา  (อ่าน 1485 ครั้ง)
Golfee
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 20, ตุลาคม 2011, 09:01:12 AM »

ผมก็ไม่ทราบนะครับว่าเค้าเรียกว่าอะไร

ที่เป็นเข็มไมล์ตัวทางขวาสุดอ่ะคับ

ของ cbr ตัวคาร์บูนะ

คือมันตีขึ้นไปที่ตัว H สุดเลยอ่ะคับ

ทั้งๆที่จอดรถไว้จนเครื่องเย็นแล้วนะคับ

บิดกุญแจดูอีกทีมันก็ยังขึ้น H สุดเหมือนเดิม

ผมเลยอยากรุ้ว่า เป็นที่รถ หรือไมล์มันพังกันแน่ หรือว่าอะไรยังไง

เพราะไม่มีความรู้คับผม

ช่วยแนะนำหน่อย กังวลใจคับ

VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))
CBR Commando

« ตอบ #1 เมื่อ: 16, พฤศจิกายน 2011, 05:37:08 AM »

คงไม่ใช่ที่รถแล้วครับถ้าจอดจนเครื่องเย็นยังขึ้นไปขีด H อาจจะมีปัญหาที่ไมล์ก็ได้ :-\

Golfee
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2012, 06:58:02 AM »

อ่อคับ ขอบคุณสำหรับความรุ้คับ

พอดีหายมันแล้วล่ะคับ

หล่อเย็นไม่มีซักหยดเลย 55+ เติมล่ะแหละ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์