CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 10/06/54ทำไมศูนย์ปู่เจ้าปิดทำการครับ  (อ่าน 1258 ครั้ง)
montree_parn
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« เมื่อ: 10, มิถุนายน 2011, 05:30:32 PM »

วันนี้ผมได้ลางานเพื่อเอารถไปเข้าศูนย์แต่เค้าปิดทำการซะอย่างงั้นถามรปภ.เค้าก็บอกไม่รู้ว่าหยุดทำไมเหมือนกันผมเคยไปที่ศูนนี้มา5ครั้งเสียความรู้สึกทั้ง5ครั้งเลยครับ(เป็นศูนย์ใหญ่ซะเปล่า)

อยากสูงต้องเขย่ง  อยากเก่งต้องขยัน  อยากถึงฝันต้องอดทน

RACEDEE
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #1 เมื่อ: 10, มิถุนายน 2011, 07:15:48 PM »

!sadsad   ผมก็ไปตั้งแต่เช้า พี่ยามเขาบอกว่าเป็นวันหยุด ของเขาเซ็งเป็ดเลย ต้องขี่กลับอีกน้ำก็ท่วม  l8
ROJ_CB
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #2 เมื่อ: 10, มิถุนายน 2011, 11:40:35 PM »

ผมไปก็ต้องแต่เช้านะครับจะได้คิวแรก โทรเช็คก่อนนะครับเพราะบางทีเสาร์เขาก็ทำงาน  เช็คตั้งหลายอย่าง 107 บาท ติดต่อพี่เลีศเลย
kingryu
Certified Trader
*

ไม่หล่อ แต่จน

« ตอบ #3 เมื่อ: 10, มิถุนายน 2011, 11:49:49 PM »

ผมว่าจริง ๆ แล้วขอเบอร์ไว้
คราวหน้าก่อนจะไปก็โทรเช็คก่อนจะดีกว่าครับ
จะได้ไม่ต้องเสียเที่ยวอีก
ขี่ไปฟรีแบบนี้มีเซ็งแน่นอนครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์