CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เเถวบางกรวยหรือจรัญสนิทวงศ์75มีร้านอะไหล่ดีๆไหมครับ  (อ่าน 3646 ครั้ง)
JOJO
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 27, มีนาคม 2011, 01:06:03 PM »

คืออยากให้ช่วยเเนะนำร้านขายอะไหล่ที่ขายไม่เเพงเเล้วก้เชื่อถือได้อะครับ    เเต่ก่อนเคยซื้อร้านเเถวสวนมะลิ     ตรงใกล้ๆดับเพลิง    เเต่ตอนนี้ย้ายมาอยู่เเถวๆบางกรวยอะครับ     เเล้วก็ได้ยินมาว่าซื้ออะไหล่เเถวๆจรัญฯจะได้ราคาถูกว่าเเถวสวนมะลิอีก      เเต่ไม่รู้ว่าตรงไหน    ใครพอจะทราบช่วยเเนะนำทีครับ     
 ;)

Natthapong
I'm CBRsCLUB

poon racing the bike work shop you can trust

« ตอบ #1 เมื่อ: 27, มีนาคม 2011, 04:08:48 PM »

ถ้าจำไม่ผิดน่าจะแถวจรัญ25 นะคับ >@#%GD

แต่ถ้าผิดก็ขออภัยด้วย... :-\

It's more than just oil. it's liquid engineering

CBR 150 R Technical Specification

.................................................CBR 150 + + + + ......................................................
ole 203
แต่งรถ ซดเหล้า เมาหลับ ขยับแดก แต่รักครอบครัว
I'm CBRsCLUB

แม่ยายบอก..อย่าให้ใครดูถูก

« ตอบ #2 เมื่อ: 27, มีนาคม 2011, 09:13:28 PM »

braขอเซียนจรัญชี้จุดด่วนคับ

JOJO
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 29, มีนาคม 2011, 10:53:00 AM »

เอ่อคือผมว่าจะไปซื้อไส้กรองอะครับ   ราคาควรจะประมาณเท่าไรครับ   คราวที่เเล้วเปลี่ยนที่ศูนย์ฮอนด้าเสียไป200บาทอะครับ
S-CHAI
CBR Commando

« ตอบ #4 เมื่อ: 30, มีนาคม 2011, 03:14:34 AM »

แถวๆจรัญ 25 ราคา แข่งขันกันหลายร้านราคาไม่ค่อยจะถูกเลย เบิกศูนย์แท้ๆยังถูกกว่า l12

อะไหล่เดิมติดรถ แนะนำร้าน ขายอะไหล่ ปากซอย จรัญสนิทวงศ์ 51 นะครับ ร้านนี้ราคา !goodjob

ส่วนเรื่องอะไหล่ตกแต่ง + งานมิลลิ่ง ลองแวะที่ปากซอย จรัญสนิทวงศ์  49 สาขา 1  handsom

Uploaded with ImageShack.us
JOJO
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 01, มิถุนายน 2011, 10:14:49 AM »

ขอขุดหน่อยครับ    พอดีกำลังจะเปลี่ยนยาง  เเถวบางกรวย(ตรงโรงพยาบาลอนันต์) มีร้านที่ขายยางIRC  wing premium  รึเปล่าครับ    เพราะผมลองถามร้านเปลี่ยนยางเเถวๆนี้ดูเเล้วไม่มีขายเลยบอกว่าต้องไปหาซื้อมาให้เขาเปลี่ยนเอง     ตอนนี้ยางหลังรั่วด้วยเลยขี่ไปหาเปลี่ยนลำบากกะว่าจะซื้อมาให้ร้านเเถวบ้านเปลี่ยนให้     เเล้วร้านซอยจรัญ51ที่เเนะนำมียางนี้ขายรึเปล่าครับ  เเละตอนนี้ราคาประมาณคู่ละเท่าไร ;)
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์