CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับวิ่งมา 80 - 100 พอกำครัช เครื่องดับสตาร์ทยังไงก็ไม่ติดครับผม  (อ่าน 1418 ครั้ง)
skynettp
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

skynet_tp@hotmail.com
« เมื่อ: 31, สิงหาคม 2010, 04:30:55 AM »

รถวิ่งได้ 6000โล ครับ อืมใครเคยมีอาการนี้บ้างครับ ตอนนี้จอดอยู่  !ohno !ohno

tumtumtus
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

จง สร้างฝัน แล้ว ทำมันให้สำเร็จ

tumtumtus@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 01, กันยายน 2010, 07:37:31 AM »

เข้า ศูนย์ เหอะ ครับ :o

2T แรงไม่เคยเปรี่ยน
fimmaster
I'm CBRsCLUB

Let's Me Go,too ไป ไหน ไป ด้วย ก้น ครับ

gu18law@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 01, กันยายน 2010, 08:12:20 AM »

กดปุ่มมีเสียงหรือป่าวครับ

o_extreme
... Nobody knows who I really am ...
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

เ ห นื่ อ ย ใ จ . . .

« ตอบ #3 เมื่อ: 03, กันยายน 2010, 10:07:21 PM »

เคยดับกลางอากาศเหมือนกัน แต่สตาร์ทกลางอากาศทันที ก็ติด และขี่กลับบ้านได้นะครับ

ลองตั้งรอบเดินเบาให้สูงขึ้นครับ  เผื่อติด

รึ ... ลองกดปุ๋มสตาร์ท+บิดคันเร่งนิดนึง พอติดก็เลี้ยงรอบไว้อย่าให้ดับ แล้วเพิ่มรอบเดินเบาดูก่อนครับ

if u can't b a good example , u should  b a horrible warning
skynettp
*

skynet_tp@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 04, กันยายน 2010, 05:03:13 AM »

ขอบคุณครับทุกท่าน ;)
chaiyuth8
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 04, กันยายน 2010, 04:31:35 PM »

ของผมเคยขี่ไปพอถอนคันเร่งเครื่องดับ สตาร์ทแล้วก็ติด
เช็คไปเช็คมาเป็นที่ก๊อกน้ำมันครับ พอเปลี่ยนแล้วหายเลย
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์