CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปั้มเบรคแต่งทั้งหลาย อัดผ้าเบรคกันหรือยังจ้ะ ถ้ายังแนะนำร้านนี้จ้ะ  (อ่าน 3360 ครั้ง)
Zobehun
-- [ S ] t a T u s N / A --
I'm CBRsCLUB

พี่ต้นบอกว่า"เฮ้ย ! เมาบ่อยก็พังสิว่ะ !"

« เมื่อ: 14, สิงหาคม 2010, 07:06:37 PM »

หลังจากหน้าด้านขี่มาพักใหญ่ ๆ ถึงเวลาที่ควรจะทำ แล้ว เด๋วลูกชายจะไปหยุดอยู่ ตูด !  คันหน้า ร้านนี้สุดยิก  เห็นซอย นี้ยกไฟเสี้ยวซ้ายรอเลยจ้ะ

ร้านนี้จ้ะ

จอดรอเย็น พักนึง ช่างประจำอู่ ก็เดินเข้ามาพร้อมเครื่องมือครบเซต มีแม่แรงอีก ทำเหมือนจะยกล้อหน้าออกเลยเดินเข้าไปบอกว่า เอากิ๊บออกก็พอแล้วครับ

งัดกันไม่แคร์เจ้าของรถเลย

โดนไป 2 คู่ คู่ล่ะ 180บาท 360บาท นั่งรอ ชั่วโมงครึ่ง เฮียก็เดินมาคุยบอกว่า แค่นี้ก็ล็อคแล้ว
เห็นว่าคุณเติ้ลโทรมา เลยเอารูปมาฝาก ส่วนใครที่จะไปร้านนนี้ก็ระวังเรื่องท่อ + เกียร์โยงนิดนึง เพราะถ้าเสียงท่อฟังไม่เข้าหูเจ้าหน้าที่อาจจะงานงอกได้นะครับ

Service & ModiFy On Street Used Concept By. Ton JomTong19
แรท์ไอเท็มหายากราคาเอื้อมถึง By.  PowerBall D - Z a n (เจ้าตัวขอมาฮ่า ๆ ) 
ลูกหมีแพนด้าอยู่บนภูหากินใบไผ่...

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #1 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2010, 07:24:12 PM »

แถวสำโรงนิหว่า แต่ก่อนเอาไปอัดบ่อย แต่ของรถยนตืพ่อใช้ไปอัด  >som

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

km/h

Ability Limited

supareuk_62@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2010, 07:35:41 PM »

เห็นว่าคุณเติ้ลโทรมา เลยเอารูปมาฝาก ส่วนใครที่จะไปร้านนนี้ก็ระวังเรื่องท่อ + เกียร์โยงนิดนึง เพราะถ้าเสียงท่อฟังไม่เข้าหูเจ้าหน้าที่อาจจะงานงอกได้นะครับ
>som
ONITSUKA
พอใจเท่าที่มี ยินดีเท่าที่ได้
CBR Commando

-
« ตอบ #3 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2010, 07:48:48 PM »

l13 l13 l13 l13

Uploaded with ImageShack.us
เปิดหน้าร้านแล้วครับ จำหน่ายอะไหล่ ตกแต่งมอเตอร์ไซค์แบร์นดเนม มือ 1 - มือ 2  แท้ - เทียม ก็อบเนียนเกรดเอทุกชนิด   http://www.facebook.com/pages/M-Racing-Part/353069178131057#
tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2010, 09:05:48 PM »

>som

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
Zobehun
-- [ S ] t a T u s N / A --

พี่ต้นบอกว่า"เฮ้ย ! เมาบ่อยก็พังสิว่ะ !"

« ตอบ #5 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2010, 09:11:47 PM »

เบรคตอนฝนตก ๆ ก็ยังล๊อคอยู่นะครับไม่ลื่น ต้องระวังหน่อยก๊าาาบบ   :-\ :-\

Service & ModiFy On Street Used Concept By. Ton JomTong19
แรท์ไอเท็มหายากราคาเอื้อมถึง By.  PowerBall D - Z a n (เจ้าตัวขอมาฮ่า ๆ ) 
ลูกหมีแพนด้าอยู่บนภูหากินใบไผ่...
nopsonic
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 15, สิงหาคม 2010, 02:10:37 AM »

ร้านนี้ ดีครับ ผมเคยไปอัดมาเหมือนกัน มีผ้าเบรกให้เลือกหลายเกรดครับ ทั้ง ธรรมดา ผ้าเบนดิก ผ้า MCL(จำไม่ค่อยได้ นานแล้ว ประมาณว่า โดนน้ำก็ไม่ลื่น ดีมากๆ)
ราคาไม่แพง งานก็ดี แถมเจ้าของร้ายังใจดี บอกเราถึงคุณสมบัติผ้าเบรกทุกตัว ก่อนให้เราเลือกตัดสินใจ
ร้านอยู่แถวๆ สี่แยกบางนา ก่อนถึง อุดมสุขครับ
chaiyut
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #7 เมื่อ: 16, สิงหาคม 2010, 01:03:10 AM »

ร้านเดียวกันเลย  !goodjob !goodjob ใกล้ที่ทำงานผม (สรรพาวุธทหารเรือ)

แต่ของผมไป11 โมง ไปเส็ดตอนเกือบๆบ่าย 2  !hoehoe

noietalent
(-_-) v (*_*)

แรงได้ถ้าใจพอ

n_talent@hotmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: 16, สิงหาคม 2010, 10:44:53 PM »

>yes กำลังหาร้านอยู่เลย จะได้เป็นตัวเลือกอีกตัว   !goodjob !goodjob l13 l13 >coooool >coooool

By noietalent at 2010-09-01
akp

jainim1@hotmail.com
« ตอบ #9 เมื่อ: 17, สิงหาคม 2010, 01:38:14 AM »

กำลังมองหาร้านอยู่เหมือนกัน เดี๋ยวว่างๆจะลองไปใช้บริการดู :D
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์