CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: !!!!!!!!ขอโทดพวกพี่ๆครับบ  (อ่าน 1985 ครั้ง)
Indyphotoman
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« เมื่อ: 01, กุมภาพันธ์ 2010, 12:08:56 AM »

วันนี้ผมขอโทดพวกพี่ๆด้วยเนื่องจาก บอกว่าจะไปลงนามถวายพระพรแล้วก้อไม่ได้ไป พอดีว่าลุงคุณลุงของผม ป่วยเข้าโรงพยาบาลลกระทันหัน ผมเลยต้องไป กลับมาก้อสี่โมงกว่าแล้วว ยังงัยก้อขอโทดพี่ๆ ทุกคนด้วยยนะครับบ :(

S-CHAI
CBR Commando

« ตอบ #1 เมื่อ: 01, กุมภาพันธ์ 2010, 01:53:25 AM »

ให้คุณลุงหายดีเร็วๆนะครับ ดูแลคนใกล้ตัวในครอบครัวก่อน เป็นเรื่องที่ดีแล้วนะครับ    ;) ;) ;)

Uploaded with ImageShack.us
ballcbr
I'm CBRsCLUB

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 01, กุมภาพันธ์ 2010, 01:59:32 AM »

ไม่เป็นไรครับ อย่ากังวลเลยครับ เอาเรื่องที่สำคัญที่สุดไว้ก่อนครับ กิจกรรมเราไม่ได้บังคับอะไร สดวกก็มาร่วมกัน ไม่ว่างก็ไว้โอกาสต่อๆไป
ยังมีอีกเยอะครับ ขอให้คุณลุงหายไวๆน่ะครับ
DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 01, กุมภาพันธ์ 2010, 02:08:27 AM »

>yes >coooool

cloud
มั่นใจ!!! ใช้กล่องเดิม (Repsol)

vasilee1@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 01, กุมภาพันธ์ 2010, 02:28:05 AM »

ผมก็ไม่ได้ครับ พอดี ติดสอนพิเศษน่ะครับ

น้องๆมาแล้วไม่เจออาจารย์ปัญหามันจะเกิดเลยไปไม่ได้น่ะครับ :-X

ขายกล่องAPI กราฟ HRC 1,200 บาทครับใช้ได้ไม่ถึงเดือน สนใจติดต่อ 083-1977-234 วุ้ดดี้ คับ
ขายของคับ เข้ามาดูที่ http://cloud-ex.wikispaces.com ได้เลยครับ
Indyphotoman
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #5 เมื่อ: 01, กุมภาพันธ์ 2010, 07:46:56 PM »

ครับบ ขอบคุนพวกพี่ๆมากๆครับบบ :(

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์