CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ปล่อยของ ประสบการณ์ความแรง ของรถคู่ใจ ของพี่ๆครับ  (อ่าน 12453 ครั้ง)
240@12000
CBR150
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

สวัสดี

« เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 03:56:09 PM »

พี่ๆครับ  ผมอยากฟังประสบการณ์ความแรงของแต่ละท่านน่ะ   ไปแรงกันยังไงบ้าง
อยากฟังมากๆ  แบบว่าไปหวด  ไปเฆี่ยนรถเล่นกัน   ลากรอบโชว์  ประมาณนี้น่ะ 

ผมตั้งกระทู้มา งั้นผมเล่าคนแรกเลยนะครับ
            สมัยก่อนไง  ผมก็เล่นรถกับเพื่อนๆผมนี่แระ   แข่งกับเพื่อนที่เส้นบายพาส   ส่วนมากจะเล่นตัว150กัน
แล้วแถวบ้านผมจะเอามาลงล้อโล  ยางเล็ก  โมเครื่อง  เปลือยกรอง  ลงท่อสูตร  ดังแบบสนั่นทุ่งน่ะ  รถสดทุกคันด้วยไง
กลุ่มผมมีรถราวๆ10-20 คัน      แล้วเพื่อนผมมันขี้คุยอ่ะ  มันบอก KR  มันวิ่งได้ 220  ผมก็นึกมันส์ดิ    เพราะว่าวิ่งพอๆกัน
เลยจะขอดู ว่าไมลล์ใครจะแข็งกว่ากัน   รถผมก็ท่อสูตร ล้อโลน่ะ  ยางเล็ก  เปลือยแฟริ่งทั้งคันไง    ก็เล่นกันเลย เส้นบายพาส
วิ่งกันไปกลุ่มผม 10 กว่าคัน   ก็มีกลุ่มขาแรงมาสมทบตลอดทางแระ  เยอะอยู่   พอถึงผมลงเล่นเลย   

เพื่อนผมKR ล้อทอง เปลือยวิ่ง   ผมเฉยอ่ะเพราะรถผมก็จมไมลล์เหมือนกัน  พอปล่อยตัวปั๊บพี่เชื่อไหมครับ ผมลากเกียร์1
เกียร์2 ราวๆ12000 รอบน่ะ   แล้วทีนี้ผมหมอบไง พุ่งขึ้นหน้าไปก่อน   ผมสับ3    สับ4  ที่12000  เข็มกระดิกไป 170
มันยังดูดตูดผมอยู่   ผมได้ใจดิ เห็อๆๆๆ   กด5  กด6 ไม่ยั้งเลย   พอดีเริ่มตันแระ หมดที่ 12000 รอบไง 
ทีนี้เพื่อนผมมันปลายไหลอ่ะ   เริ่มขึ้นๆ มาประกบผม   ผมตกใจดิ เฮ้ย 220 อ่ะ  ยังไหลผ่านผมไปอ่ะ  เท่ากับว่ามันวิ่งราวๆ240อ่ะ
โอ้โฮ พอวิ่งไปราวๆ 1กิโล   มันนำผม 2-3 ช่วงรถ รถมันแรงมากๆ   220ของผมได้แค่ดูดตูดมันน่ะ  รถอาไรวะวิ่งจมไมล์
สมัยนั้นใครวิ่งไม่ถึง 2   ถือว่าธรรมดาไง    ที่นี้พอจอดเพื่อนผมมาหัวเราะใส่อ่ะ บอกว่า " ทีแรกก็นึกว่าจะไล่ไม่ทันแล้ว"
ผมหมอบแล้วกระชากหนีไงทีแรก ทีนี้รถมันไหลปลายอ่ะ แค้นใจ ต้องขายรถทิ้งออกตัวใหม่มาโมอีก 
โอ๊ยสนุกจริงๆครับ ไม่เคยลืมเลย  เอารถออกมาเล่นคราใดอะดรีนาลีนพุ่งจนหน้ามืด ทุกทีเล้ยย
โอ๊ยจะเสาร์อีกแร้วดีใจจิง  เสาร์นี้จะลากรอบให้ใจขาดดิ้นเลย  จัดไป12000

ผมขอยืนยันว่าเรื่องที่เล่าให้ฟังนั้น  เป็นเรื่องจริงที่ผมประสบมากับตัวเอง  เป็นประสบการณ์ที่ไม่เคยลืม  เป็นตำนาน
เล่าได้ตลอดไปยันลูก หลาน       

teejung
I'm CBRsCLUB

++สู้จนสูบแตก++

tee_cbr77@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 04:20:57 PM »

สงสัยรถผมเครื่งหลวมแล้วมั้งเนี่ย ตอนเตะเกียร์เข้า13000-14000ทุกทีเลย  !sadsad

Uploaded with ImageShack.us
    ***  ของอย่างนี้มันอยู่ที่จัย  ***
    by หนึ่งเดียวดาย+ช่างยะท่าดินแดง
รักจะสวยอย่ากลัวแพง  รักจะแรงอย่ากลัวพัง  ถ้าไม่อยากเสียตังค์ขับแม่มเดิม ๆ   !wanwan
DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 04:33:58 PM »

muummm

plo
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #3 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 04:35:17 PM »

สงสัยรถผมเครื่งหลวมแล้วมั้งเนี่ย ตอนเตะเกียร์เข้า13000-14000ทุกทีเลย  !sadsad

http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=12034.0 >eiei >eiei

มึน....งง
VBNeverDie.Com
ก้าวสู่ CB400 SF
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

TOGETHER

« ตอบ #4 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 04:56:45 PM »

อายุ 30 จริงหรือนั่น

ชื่อ ก็ไม่ลงชื่อจริง
บัตรประชาชน ก็เลขที่ปลอม
เบอร์โทรติดต่อ ก็ปลอม

เห้อๆ

ค่อยๆ ขยับขยาย จาก 150 เป็น 400 แล้วค่อย เป็น 1000
ท่านชายบ้าหวัน
ผู้บริหารด้านการออกแบบทารก
CBR Commando

ที่ปรึกษาด้านท่วงท่าและลีลา

m_cbr150@windowslive.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 05:02:44 PM »

อายุ 30 จริงหรือนั่น

ชื่อ ก็ไม่ลงชื่อจริง
บัตรประชาชน ก็เลขที่ปลอม
เบอร์โทรติดต่อ ก็ปลอม

เห้อๆ

!goodjob

<<-----    สายลมผสมแอลกอฮอล์    ------<<<จงเป็น ศุกร์เป็นศุกร์เถิด  อย่าได้เป็น จันทร อังคาร  พุธ พฤหัส เลย
240@12000
CBR150
*

สวัสดี

« ตอบ #6 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 05:09:54 PM »

ผมขอโทษครับ
ผมแก้ไขข้อมูลส่วนตัวแล้วครับ  คราวนี้ของจริงครับ
ถ้าผมเข้ามาเล่าเรื่องสนุกๆแล้วไม่พอใจ   ผมก็ขอไม่เข้ามาเล่าอีก    ผมรับปากว่าจะกลับไปอยู่ในที่ของผม  ผมไปล่ะ ทีนี้ไปจริงๆ

ก่อนไปขอฝากเรื่องหน้าแตกไว้อีกเรื่อง

มีเรื่องหน้าแตกเรื่องวาล์วไม่เปิด  จะมาเล่าให้ฟังด้วย   วันนึง เพื่อนผมมาชวนไปเล่นรถไง ไปแรง กะลากรอบให้กระจายเลย
ทีนี้เอาเลยรีบจัดให้ไว  วิ่งไปกับกลุ่มเพื่อนราวๆ10-20 คันนี้แระ  วันนั้นรถผมทำมาเต็มสูตร  เปลือยวิ่งอ่ะ กะฟาดให้จมไมลล์เลย
พอไปถึงจุดเล่นไง เส้นบายพาส คอนกรีต 8 เลน   ยาวประมาณ 4-5โลอ่ะ   มาถึงก็เริ่มปล่อยเป็นคู่ๆไง  เพราะว่าไอ้พวกนี้เล่นพนันกัน
กินรถบ้าง   2 พันบ้างแบบนี้น่ะ
คิวผมลงสนาม  พอลงปั๊บผมก็กะไล่เกียร์เลย  แปร๊นนนนออกไป    โอ๊ยตาเถร พี่เอ๊ยวาล์วไม่เปิดอ่ะ   รถมันเจ๊งน่ะ วิ่งสะดุดอยู่80
เพื่อนผมไม่รู้อ่ะดันซัดทีเดียวหายเลย    สักพักมันเห็นเงียบๆไง  มองหลัง  55555+  ผมยังวิ่งแหยะๆอยู่จุดปล่อยตัวอยู่เลย
เหอๆๆๆ  เซ็งเป็ดเลย  วันนั้นอดเล่นเลย วันนั้นกะลากรอบให้กระจาย  นึกทีไรก็ฮา โดนเพื่อนแซวตลอด  เห็อๆๆ

ONITSUKA
พอใจเท่าที่มี ยินดีเท่าที่ได้

-
« ตอบ #7 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 05:16:05 PM »

เอาของคนในหมู่บ้าน ได้ไหมครับ

Dash โมสุดๆ  แข่งบางนาตราด ไม่ใส่หมวก

วิ่งไปไม่นาน  Dash คันสวย 5 6 หมื่น  ก็กลายเป็น เศษเหล็ก  

คนขี่ นอนเป็นเจ้าชายนิทราใน โรงพยาบาล  ตอนนี้ก็ตายไปแล้ว
>coooool :P >coooool

เปิดหน้าร้านแล้วครับ จำหน่ายอะไหล่ ตกแต่งมอเตอร์ไซค์แบร์นดเนม มือ 1 - มือ 2  แท้ - เทียม ก็อบเนียนเกรดเอทุกชนิด   http://www.facebook.com/pages/M-Racing-Part/353069178131057#
Kim_Monkey
GU RocK!!!!

EasY But HarDCorE.!!

faro_pk@windowslive.com
« ตอบ #8 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 05:17:44 PM »

ก็ยังโชคดีที่คุณ ยังมีชีวิตอยู่ มาเล่าให้รุ่นลูกหลานฟังอ่ะนะ -*-

ส่วนผมไม่ขอทำเยี่ยงนี้แน่นอน กลัวตายน่ะ ตายแบบนี้มันไม่เป็นตำนานหรอก คงมีแต่คนดีใจอ่ะนะ  l13

l7 l7 l7 l7

เทอร์โบอยู่ในใจ มอไซค์อยู่ในสายเลือด!!!
KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #9 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 05:19:29 PM »

ผมขอโทษครับ
ผมแก้ไขข้อมูลส่วนตัวแล้วครับ  คราวนี้ของจริงครับ
ถ้าผมเข้ามาเล่าเรื่องสนุกๆแล้วไม่พอใจ   ผมก็ขอไม่เข้ามาเล่าอีก    ผมรับปากว่าจะกลับไปอยู่ในที่ของผม  ผมไปล่ะ ทีนี้ไปจริงๆ

จิงหราาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
55555

เห็นพูดงี้มา3รอบ 2ไอดีแล้ว กลับมา ก็ยังเหมือนเดิม

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

คราวหน้าชื่อไรดีล่ะ

วาล์วรั่ว240
หมื่นสองร้องซี๊ดดด
ฯลฯ

:P :P :P :P :P :P :P :P :P

Kim_Monkey
GU RocK!!!!

« ตอบ #10 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 05:20:43 PM »

ผมขอโทษครับ

ก่อนไปขอฝากเรื่องหน้าแตกไว้อีกเรื่อง

มีเรื่องหน้าแตกเรื่องวาล์วไม่เปิด  จะมาเล่าให้ฟังด้วย   วันนึง เพื่อนผมมาชวนไปเล่นรถไง ไปแรง กะลากรอบให้กระจายเลย
ทีนี้เอาเลยรีบจัดให้ไว  วิ่งไปกับกลุ่มเพื่อนราวๆ10-20 คันนี้แระ  วันนั้นรถผมทำมาเต็มสูตร  เปลือยวิ่งอ่ะ กะฟาดให้จมไมลล์เลย
พอไปถึงจุดเล่นไง เส้นบายพาส คอนกรีต 8 เลน   ยาวประมาณ 4-5โลอ่ะ   มาถึงก็เริ่มปล่อยเป็นคู่ๆไง  เพราะว่าไอ้พวกนี้เล่นพนันกัน
กินรถบ้าง   2 พันบ้างแบบนี้น่ะ
คิวผมลงสนาม  พอลงปั๊บผมก็กะไล่เกียร์เลย  แปร๊นนนนออกไป    โอ๊ยตาเถร พี่เอ๊ยวาล์วไม่เปิดอ่ะ   รถมันเจ๊งน่ะ วิ่งสะดุดอยู่80
เพื่อนผมไม่รู้อ่ะดันซัดทีเดียวหายเลย    สักพักมันเห็นเงียบๆไง  มองหลัง  55555+  ผมยังวิ่งแหยะๆอยู่จุดปล่อยตัวอยู่เลย
เหอๆๆๆ  เซ็งเป็ดเลย  วันนั้นอดเล่นเลย วันนั้นกะลากรอบให้กระจาย  นึกทีไรก็ฮา โดนเพื่อนแซวตลอด  เห็อๆๆ

ก่อนไปก็ยังไม่วายเนอะ 55555+ สดยอดจริงๆเร้ยย l8

เทอร์โบอยู่ในใจ มอไซค์อยู่ในสายเลือด!!!
240@12000
CBR150
*

สวัสดี

« ตอบ #11 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 05:42:07 PM »

อึ๊บๆๆ  จะไปแระ    คราวนี้ไปจริงๆ      ผมก็จะไปอยู่ในที่ของผมแระ
ผมรับปากจะไม่เข้ามาทำให้อารมณ์เสียอีก       

ฝากอีกเรื่องนึงได้ไหมครับ  ไหนๆก็จะไปแระ    ลองฟังให้สนุกได้แล้วครับ
ผมชอบวิ่งเข้าไปลากรอบในที่ที่มีตึกอยู่2ข้างทาง   ในชุมชน  ในซอยถนนแคบ    เพราะว่าเวลาลากรอบแล้วเสียงมันจะสะท้อนไง
เสียงมันจะก้องกังวาล     เสียงดังสนั่นหวั่นไหว   แบบแผดคำรามจนแสบแก้วหูน่ะ     ผมชอบวิ่งเข้าไปเส้นลาดพร้าวซอย 71 
แถวนั้นก็มีตึกแถวเยอะไง   แล้วเวลาลากรอบนะเสียงมันจะดังสุดๆ  ดังก้องไกลเป็นกิโลๆ   เสียงยังสะท้อนได้ยินเลย

แถวนั้นก็เป็นแหล่งพวกของออโต้  แต่งท่อบึ้มไง  เอามาลากโชว์สเตปเป็นระยะๆ    ผมก็นั่งใส่บะหมี่อยู่ริมถนนไง
ผมก็คิดในใจ    " เดี๋ยวๆๆ   ซัดลูกชิ้นหมดชาม ล่ะโดนตรูแน่ "    ที้นี้ผมลุกจ่ายตังค์  ผมขี่ขึ้นไปเหนือลม  ไปมองหาไอ่พวกโชว์ไง
ผมก้อเจอพวกมันนั่งซัดข้าวมันไก่  หอยทอด  อยู่ริมถนน  จอดรถคู่ใจกัน10 กว่าคันไง
ผมก็เลยขี่ขึ้นไป   กะลากรอบผ่านพวกมันสักราวๆเกียร์4   ผมกลับรถปุ๊บผมใส่เลย   แปร๊นนนน  สับโดดเลย  ไล่ 1    2   3
เสียงดังสนั่นหวั่นไหว  แบบมองกันทั้งซอยอ่ะ  บางคนก็เอามืออุดหู     ดังสะใจดีจริงๆ   ก้องสะท้านเลย 
พอผมสับ4  สับ5  ผมก็รีบยกแระ ทางหมดดิ   แล้วผมก็รีบไปเลย     ถ้ากลับไปอีกรอบเดี๋ยวได้กินยำจากไอ่พวกออโตพอดี
เห็อๆ สะใจจริงๆ  แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเล่นแระ   อริเยอะ  เด่วมันมาลอบเล่นเรา
ไปแร้วนะครับ  ทีนี้จริงๆ

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 05:54:00 PM »

อ่าาา .... แร้วตูจะไปฮากะใครดีเนี่ยยย  l9 l9 l9 l9

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Kim_Monkey
GU RocK!!!!

« ตอบ #13 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 06:00:26 PM »

โชคดีนะ เด็กแว้น ขอให้อายุยืนๆนะ  l9 l9 l9

Hayabusa
ซักวันฝันจะเป็นจริง

เน Electrical Engineering KMUTNB

12312414 nnn@hotmail.com xxxxxxxxxxxx xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
« ตอบ #14 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 06:05:36 PM »

>%^SR >%^SR >%^SR >%^SR >%^SR >%^SR >%^SR >%^SR >%^SR

Panadda Racing
KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #15 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 06:06:03 PM »

อึ๊บๆๆ  จะไปแระ    คราวนี้ไปจริงๆ      ผมก็จะไปอยู่ในที่ของผมแระ
ผมรับปากจะไม่เข้ามาทำให้อารมณ์เสียอีก       

ไปเลย ดีๆ 555 ไม่ต้องสั่งลาหรอก 555555

แล้วแอบมาสมัครไอดีใหม่ ใส่ชื่อปลอม อายุปลอม เล่าเรื่องแว้นอีกน๊าาาาาาาาา

พวกเราจะตามอ่านเรื่องสั้นของนายยยยยยยยย ;D ;D ;D

HP500
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

เหยียบแบรคคิดถึงเมีย เข้าเกียร์คิดถึงเธอ

« ตอบ #16 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 06:11:21 PM »

l9 l9 l9
cloud
มั่นใจ!!! ใช้กล่องเดิม (Repsol)

vasilee1@hotmail.com
« ตอบ #17 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 06:14:52 PM »

แบบนี้ก็ไม่ได้อ่า Fiction ฮาฮาแล้วอ่าสิคับ

ขายกล่องAPI กราฟ HRC 1,200 บาทครับใช้ได้ไม่ถึงเดือน สนใจติดต่อ 083-1977-234 วุ้ดดี้ คับ
ขายของคับ เข้ามาดูที่ http://cloud-ex.wikispaces.com ได้เลยครับ
pipatpol
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

หลงรักอย่างแรง *อิอิ*

« ตอบ #18 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 06:21:20 PM »

>jakkkk

nong1984
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

1984.nong@gmail.com
« ตอบ #19 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 06:36:42 PM »

l11 l11 l11
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์