CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: .....เชิญชาว CBR มาร่วมขี่รถ สนามแก่งกระจาน ครับ.....  (อ่าน 36833 ครั้ง)
tan
I'm CBRsCLUB

tan69_2008@hotmail.com
« ตอบ #20 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 11:49:51 AM »

อยากไปครับ  แต่ไกล้ๆๆจะให้คำตอบนะครับเน   <%6

Uploaded with ImageShack.us

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #21 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 04:01:27 PM »

ว่าแต่ยังไม่ชินสนาม สงสัยให้เนและลุงเอกนำไปก่อน เด๋วเอากระดาษไขติดไปด้วย  เอิ๊กๆๆๆ  (ลอกลาย(ไลน์))

เอาลายที่ลอก แบบหลุด ๆ ได้ไหม อิอิ

ไปแน่ป่ะโต้  ถ้าไปนะ ดีเลย จะได้รู้ว่ารถเซ็ตมาดีหรือยัง ไม่งั้นคลำกันปวดไข่เลยนะ

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Hayabusa
ซักวันฝันจะเป็นจริง

เน Electrical Engineering KMUTNB

12312414 nnn@hotmail.com xxxxxxxxxxxx xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
« ตอบ #22 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 04:07:39 PM »

ว่าแต่ยังไม่ชินสนาม สงสัยให้เนและลุงเอกนำไปก่อน เด๋วเอากระดาษไขติดไปด้วย  เอิ๊กๆๆๆ  (ลอกลาย(ไลน์))

เอาลายที่ลอก แบบหลุด ๆ ได้ไหม อิอิ

ไปแน่ป่ะโต้  ถ้าไปนะ ดีเลย จะได้รู้ว่ารถเซ็ตมาดีหรือยัง ไม่งั้นคลำกันปวดไข่เลยนะ

ก๊อปผมไม่ได้หลอก เพราะผมวิ่งไลด์ตามใจฉัน :P

คนในกลุ่มเค้าไปเรียนกะอาจารย์โฮ้หลายคนและ

ว่าจะไปเรียนมั่ง ไม่รู้ผมทำท่าทางอะไรผิดบ้างป่าวมั่วมานาน >som

Panadda Racing
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

« ตอบ #23 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 04:19:36 PM »

ก๊อปผมไม่ได้หลอก เพราะผมวิ่งไลด์ตามใจฉัน :P

คนในกลุ่มเค้าไปเรียนกะอาจารย์โฮ้หลายคนและ

ว่าจะไปเรียนมั่ง ไม่รู้ผมทำท่าทางอะไรผิดบ้างป่าวมั่วมานาน >som

งั้นไว้ไปเรียนด้วยกัน ..... ลูกสบ้าถลาลม ทุกวันนี้ขาหนีบอ้าไม่ได้เยอะเข่าไม่ถึงพื้นซักที สงสัยเอ็นยึด 5555

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

ONITSUKA
พอใจเท่าที่มี ยินดีเท่าที่ได้
CBR Commando

-
« ตอบ #24 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 04:21:14 PM »

ได้ยินชื่อมานานล่ะ อาจารย์โฮ้เนี่ย เห็นเค้าสอนทั้งภารดรทั้งกลุ่ม 59 ไบค์และก็อีกหลายๆกลุ่ม ค่าเรียนเท่าไหร่กันล่ะนั่น เนพอจะรู้มั๊ย

เปิดหน้าร้านแล้วครับ จำหน่ายอะไหล่ ตกแต่งมอเตอร์ไซค์แบร์นดเนม มือ 1 - มือ 2  แท้ - เทียม ก็อบเนียนเกรดเอทุกชนิด   http://www.facebook.com/pages/M-Racing-Part/353069178131057#
Hayabusa
ซักวันฝันจะเป็นจริง

เน Electrical Engineering KMUTNB

12312414 nnn@hotmail.com xxxxxxxxxxxx xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
« ตอบ #25 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 04:38:00 PM »

ได้ยินชื่อมานานล่ะ อาจารย์โฮ้เนี่ย เห็นเค้าสอนทั้งภารดรทั้งกลุ่ม 59 ไบค์และก็อีกหลายๆกลุ่ม ค่าเรียนเท่าไหร่กันล่ะนั่น เนพอจะรู้มั๊ย

เห็นน้องมันบอกว่าที่brc ไปถึง7โมงเช้า เรียนถึง13.00น.  1500บาทครับพี่ (รวมค่าสนาม300แล้ว)

น้องมิกกี้ไปลองเรียนมาตัวๆ ขนาดเจ้านี่เห็นว่าขี่เร็วๆแล้ว

ยังต้องปรับเปลี่ยนท่าขับขี่ที่ผิด อีกเยอะเหมือนกันครับ

ผมเลยอยากไปเรียนบ้าง เพราะทุกวันที่ขี่อยู่นี้ ไม่รู้มันถูกรึป่าว

เพราะดูๆจากคนอื่นขี่แล้วพยายามทำตามเอาอ่าครับ <%6

Panadda Racing
poramate007

FUCK IN LIFE

« ตอบ #26 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 04:40:42 PM »

ไม่รู้อ่ะ พี่เอกไปผมไป

เองไปตรูก็ไปโต้
poramate007

FUCK IN LIFE

« ตอบ #27 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 04:46:38 PM »

จอง1ที่คร้าบบบบบบบบบ ไปด้วยยยย
 !wanwan !wanwan !wanwan !wanwan !wanwan
KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #28 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 04:51:01 PM »

หมีไปพี่เอกไป งั้นผมไป มีเนไปด้วย

1ที่ครับ

PaTZa

♂♀ อนาคตต้องก้าวไป ♥☺♥

pat_love2@hotmail.com
« ตอบ #29 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 05:31:25 PM »

อยากไปด้วยจัง แต่ไม่มีชุดแข่ง+ไม่รู้จักใครเลย !cry! !dead

บางวันมันเหนื่อยนัก แต่ต้องสู้เพื่ออนาคต
KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

« ตอบ #30 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 05:38:48 PM »

อยากไปด้วยจัง แต่ไม่มีชุดแข่ง+ไม่รู้จักใครเลย !cry! !dead

ไม่รู้จักใครเลยนี่ยิ่งต้องไป

ไม่เคยเจอกันแล้วจะรู้จักกันได้ไง ใช่มั้ยคับ

อยากรู้จักเยอะๆ เสาร์นี้มาคลับดิ

jackmania
+++!!!ถ้าขี่ไม่สุดก็หยุดอยู่กับบ้าน!!!+++

ppk_jf@hotmail.com
« ตอบ #31 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 07:08:04 PM »

จอง1ที่คร้าบบบบบบบบบ ไปด้วยยยย
 !wanwan !wanwan !wanwan !wanwan !wanwan
หมีไปพี่เอกไป งั้นผมไป มีเนไปด้วย

1ที่ครับ

ไปด้วย  1ที่

!!!CBR150+ คันนี้ไม่ต้องกินข้าวลิง!!!

!!!CBR150CLUB!!!กลุ่มเพื่อแสวงหากำไร(ชีวิต)และแสวงหาผลประโยชน์(ทางด้านจิตใจ)!!!

BIKER จิตวิญญาณของชาวสองล้อ ไม่ว่าจะล้อเล็กหรือล้อใหญ่ จะร้อย จะกี่พัน ซีซี หัวใจของเราชาวสองล้อ ก็ยังจะทุ่มเทให้กับสองล้อที่เรามี แล้วเราจะดูถูกกันเพื่ออะไร ในเมื่อเราก็มีสองล้อเท่าๆกัน
     >>>JackMaNiA<<<

http://JackMaNia.hi5.com  (กำลังทำให้มันดูดี)

คำเตือน : " การมียานพาหนะ ทำให้ความสามารถในการดื่มสุราน้อยลง "
KAATO

« ตอบ #32 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 07:22:49 PM »

1ที่ครับ

เอาเว้ย มีคนให้ดราฟไลน์แล้ว

สหายฮา พร้อมลุย >:( >:( >:(

jackmania
+++!!!ถ้าขี่ไม่สุดก็หยุดอยู่กับบ้าน!!!+++

« ตอบ #33 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 08:22:37 PM »

1ที่ครับ

เอาเว้ย มีคนให้ดราฟไลน์แล้ว

สหายฮา พร้อมลุย >:( >:( >:(

อุปกรณ์ที่จำเป็น 
 หมวก ถุงมือ กางเกงขายาว เสื้อแขนยาว มีการ์ดด้วยยิ่งดี
   และที่สำคัญ  กระดาษไข  555555555555+

!!!CBR150+ คันนี้ไม่ต้องกินข้าวลิง!!!

!!!CBR150CLUB!!!กลุ่มเพื่อแสวงหากำไร(ชีวิต)และแสวงหาผลประโยชน์(ทางด้านจิตใจ)!!!

BIKER จิตวิญญาณของชาวสองล้อ ไม่ว่าจะล้อเล็กหรือล้อใหญ่ จะร้อย จะกี่พัน ซีซี หัวใจของเราชาวสองล้อ ก็ยังจะทุ่มเทให้กับสองล้อที่เรามี แล้วเราจะดูถูกกันเพื่ออะไร ในเมื่อเราก็มีสองล้อเท่าๆกัน
     >>>JackMaNiA<<<

http://JackMaNia.hi5.com  (กำลังทำให้มันดูดี)

คำเตือน : " การมียานพาหนะ ทำให้ความสามารถในการดื่มสุราน้อยลง "
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

« ตอบ #34 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 08:26:51 PM »

เห็นน้องมันบอกว่าที่brc ไปถึง7โมงเช้า เรียนถึง13.00น.  1500บาทครับพี่ (รวมค่าสนาม300แล้ว)

น้องมิกกี้ไปลองเรียนมาตัวๆ ขนาดเจ้านี่เห็นว่าขี่เร็วๆแล้ว

ยังต้องปรับเปลี่ยนท่าขับขี่ที่ผิด อีกเยอะเหมือนกันครับ

ผมเลยอยากไปเรียนบ้าง เพราะทุกวันที่ขี่อยู่นี้ ไม่รู้มันถูกรึป่าว

เพราะดูๆจากคนอื่นขี่แล้วพยายามทำตามเอาอ่าครับ <%6

เห็นท่าเนแล้ว เกือบสมบรูณ์ 100% ครับ มีทั้งหมอบ เซ็นเซอร์ที่เข่า จิง ๆ การกางขา เพื่อวัดระดับการเอียงของรถอย่างนึงนะ
เพราะเวลาเราขี่เข้าไลน์ เราต้องรู้ว่ารถเอียงได้มากน้อยแค่ไหน เพราะไม่งั้นพับในแน่นอน ส่วนคนอื่น ไปดูกันที่สนามเล๊ยยยย .....
ผิดถูกแก้กันตรงนั้น อย่างว่าครับ ตำราเรียนไม่มีสอน ลองถูกลองผิดต้องลองทำกันดู ไม่งั้นไม่เก่ง ฝึกมาก ๆ เด๋วก็เก่งเองครับ

ของพี่จะมี

บอล รถ CBR
น้องชายพี่  Sonic
แล้วก็พี่
อีกคน พี่ต้น ( อันนี้ยังไม่คอนเฟริม )

เอาไว้เนแจงรายละเอียดสมาชิกที่จะไปอีกทีนะครับ ก่อนวันไปซัก 3-4 วัน

รถใครแรงเค้าไม่ได้ดูที่ความเร็วสูงสุดนะ สนามนี้ เขาดูที่โค้งครับ อิอิ  >som

Pochcbrclub
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 08:42:51 PM »

ผมโซนิคไปด้วยได้เป่าๆๆ *^%# <%6
NONG 278

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็จะอยู่ที่นั่น

n-nongn@hotmail.com
« ตอบ #36 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 08:47:42 PM »

>coooool

////////////////หนูจะเป็นลูกที่ดีของพ่อ   และผมจะเป็นพ่อที่ดีของลูก/////////////////
PaTZa

♂♀ อนาคตต้องก้าวไป ♥☺♥

pat_love2@hotmail.com
« ตอบ #37 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 09:59:50 PM »

ไม่รู้จักใครเลยนี่ยิ่งต้องไป

ไม่เคยเจอกันแล้วจะรู้จักกันได้ไง ใช่มั้ยคับ

อยากรู้จักเยอะๆ เสาร์นี้มาคลับดิ

เสานี้ผมไปแน่คับ    แต่เสาที่แล้วว่าจะไป ฝนตกซ่ะงั้น  พอดีไปภูเขาทองเลยแวะมาดูซ่ะเลย
ปรากฏว่า ไม่มีคนเลย  มีแต่เด็กปั้ม  -*-
 >jakkkk >jakkkk

บางวันมันเหนื่อยนัก แต่ต้องสู้เพื่ออนาคต
tassayu
ถ้าสำนึกดี ---->>>> สังคมมันก็จะดี

มหาลัยชีวิตคณะศาสตร์การดื่มสาขาเหล้าและเบียร์

« ตอบ #38 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2009, 11:47:03 PM »

น่าสนๆ >yes >yes

เรียบๆ ง่ายๆในที่แจ้ง   แต่มีเยอะมากมาย ในที่มืด
Valentino Wish
The Best of VIP Super Bike ~

Service By.Ton Panda JomTong 19.

tmk_32475@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #39 เมื่อ: 29, สิงหาคม 2009, 12:51:13 AM »

:'( :'( :'( :'( :'( :'(

Mail  -  tmk_32475@hotmail.com  ,  Facebook  -  https://www.facebook.com/valentino.wish  ,  Twitter  -  @Valentino_777  ,  Skype Name  -  Valentino.777

BlackBerry PIN  ::  226CA00F  ,  Mobile  -  ตอนนี้ได้เปลี่ยนเบอร์มือถือใหม่แล้วนะครับ ขออภัยหากโทรเบอร์เดิมไม่ติด  กรุณาติดต่อ  084 427 8757
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 7   ขึ้นบน
  พิมพ์