CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้ว!! ทริปวันเกิดคลับ  (อ่าน 22072 ครั้ง)
KaEEE
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

รายๆ...ก้อ..กรู..!!!

kskitcha@hotmail.com
« ตอบ #40 เมื่อ: 14, พฤษภาคม 2012, 08:24:12 PM »

ไปๆ พี่โรจน์ ไม่เจอกันนานนนนน ม๊ากมาก
  ;D รถเสร็จแระ จะได้เอาไปอวดทีเดียวเลย......55+

ว่าที่ ร.ต. กิจจา สุริยะนากาศ (กิจ)
 l2 084-675-0616
ขอโทษ เพื่อน พี่ ด้วยนะ อาจจะไม่ได้ไปแล้วหละ ยังไงเที่ยวให้หนุกๆ นะ เล่นเผื่อด้วย  :(
รถติดปัญหาเรื่องโช๊คหน้า เอาไปอันตรายอ่ะครับ

พี่โรจน์ เงินที่โอนไปค่าที่พัก อย่างไร ไม่ต้องคืนก็ได้นะพี่...เป็นค่าสมทบทุนค่ากิน ค่าเล่นเพื่อนๆ พี่ๆ แล้วกันนะพี่...
...อยากไปๆๆๆๆๆๆ...หือ... :( :(

ballcbr
I'm CBRsCLUB

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« ตอบ #41 เมื่อ: 14, พฤษภาคม 2012, 08:41:28 PM »

ไปๆ พี่โรจน์ ไม่เจอกันนานนนนน ม๊ากมาก
  ;D รถเสร็จแระ จะได้เอาไปอวดทีเดียวเลย......55+

ว่าที่ ร.ต. กิจจา สุริยะนากาศ (กิจ)
 l2 084-675-0616

ขอโทษ เพื่อน พี่ ด้วยนะ อาจจะไม่ได้ไปแล้วหละ ยังไงเที่ยวให้หนุกๆ นะ เล่นเผื่อด้วย  :(
รถติดปัญหาเรื่องโช๊คหน้า เอาไปอันตรายอ่ะครับ

พี่โรจน์ เงินที่โอนไปค่าที่พัก อย่างไร ไม่ต้องคืนก็ได้นะพี่...เป็นค่าสมทบทุนค่ากิน ค่าเล่นเพื่อนๆ พี่ๆ แล้วกันนะพี่...
...อยากไปๆๆๆๆๆๆ...หือ... :( :(
l13 l13 l13
tonruk
ถึงไม่ Perfect แต่ก็เป็น Limited Edition

Tonrukfon@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #42 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2012, 09:42:56 PM »

กลับมาถึงบ้านแล้วครับ ทริปนี้สนุก มีสาระ และก็ได้ความรู้ใหม่ๆอีกเพียบ  !goodjob
ขอขอบคุณรุ่นพี่ทุกๆท่านมากนะครับ  ;) ทริปหน้าขอจัดหนักๆ  !hoehoe

ถึงไม่ Perfect แต่ก็ Limited Edition Kawasaki ER6N Limited Edition (Ton ET)
pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« ตอบ #43 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2012, 10:31:15 PM »

กลับมาถึงบ้านแล้วครับ ทริปนี้สนุก มีสาระ และก็ได้ความรู้ใหม่ๆอีกเพียบ  !goodjob
ขอขอบคุณรุ่นพี่ทุกๆท่านมากนะครับ  ;) ทริปหน้าขอจัดหนักๆ  !hoehoe

ทริปนี้นินจาหล่อเชียว  :P :P :P

I3oy CBR
ฝันให้ไกล.....แล้วไปให้ถึง !!!
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #44 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2012, 12:17:44 AM »

เอิ่ม เหนื่อยแท้หลาว เดี๋ยวต้องไป อาบน้ำ ชุดใหญ่ ละ สีแดงยังคงมีไว้ให้เห็นอยู่หลายๆจุด  :-X

Uploaded with ImageShack.us
I3oy CBR
ฝันให้ไกล.....แล้วไปให้ถึง !!!
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #45 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2012, 12:21:02 AM »

ทริปนี้ สนุกมาครับ ได้ความรู้ ความเลอะ เยอะมากครับ  :-\

ขอบคุณพี่ๆ Commando ทุกท่านนะครับ พี่ช่วยดูแลตลอดการเกิดทาง โดยเฉพาะ พี่เปิ้ล เห็นขับ ขึ้นๆ ลงๆ คอยกันรถที่จะออกจากซอย หรือรถที่จะกลับรถมา ตลอดการเดินทางเลย ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณเจ๊อ้อ ที่เผาผมจนไหม้เกรียม  l6 l6

ขอบคุณ Bilmola ที่นำหมวกมาแจก ทำให้กิจกรรมของเรา มีสีสันยิ่งขึ้นด้วยครับ

พอละพูดมากไปละ ขอตัวไปอาบน้ำก่อนละครับ จะรอชมภาพนะครับ  :-*

Uploaded with ImageShack.us
เป้าใหญ่

คลับนี้มันไม่ใช่แค่กลุ่มมอไซย์ธรรมดา มันคือครอบครัวมันคือกลุ่มเพือน เข้าใจป่ะ

« ตอบ #46 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2012, 01:35:35 AM »

!goodjob !goodjob

CBRsCLUB+
tonruk
ถึงไม่ Perfect แต่ก็เป็น Limited Edition

Tonrukfon@hotmail.com
« ตอบ #47 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2012, 01:52:34 AM »

ทริปนี้นินจาหล่อเชียว  :P :P :P

เหมือนตัวประหลาดอ่ะพี่  สีเขียวอยู่คันเดียว  ;D

ถึงไม่ Perfect แต่ก็ Limited Edition Kawasaki ER6N Limited Edition (Ton ET)
HUTCH_CHIW
HuTcH_ChiW CBR 250
CBR Commando

ถ้ามี CBR คู่ใจ จะไปที่ไหนก็ได้ทั่วโลก ^^

« ตอบ #48 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2012, 01:53:06 AM »

ทริปนี้สนุกมากๆๆจริงๆครับ >coooool >coooool

เหนื่อย โหด มัน ฮา ครบทุกอย่างเลย :P :P  ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่จัดทริปนี้ขึ้น  คอยดูแลน้องๆตลอดการเดินทาง นำของรางวัลมาแจก  จัดกิจกรรมแสนสนุก  ;) ;) ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่ร่วมเดินทางกันไปในทริปนี้  ;)

ขอบคุณพี่จ๊อด ตัวแทนของหมวกยี่ห้อ Bilmola ที่นำหมวกมาแจกให้ในทริปนี้  ;)

อยากบอกว่าประทับใจที่สุดครับผม น่าเสียดายแทนคนที่ไม่ได้ไปด้วย

สุดท้ายก้อให้ CBRsCLUB อยู่คู่กับชาวCBRตลอดไปครับ  l13 l13

(พี่จ๊อด อย่าลืมของรางวัลผมนะพี่ ฮ่าๆๆๆๆ)   ;D ;D

pompam

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

« ตอบ #49 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2012, 04:01:48 AM »

ทริปนี้ สนุกมาครับ ได้ความรู้ ความเลอะ เยอะมากครับ  :-\

ขอบคุณพี่ๆ Commando ทุกท่านนะครับ พี่ช่วยดูแลตลอดการเกิดทาง โดยเฉพาะ พี่เปิ้ล เห็นขับ ขึ้นๆ ลงๆ คอยกันรถที่จะออกจากซอย หรือรถที่จะกลับรถมา ตลอดการเดินทางเลย ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณเจ๊อ้อ ที่เผาผมจนไหม้เกรียม  l6 l6

ขอบคุณ Bilmola ที่นำหมวกมาแจก ทำให้กิจกรรมของเรา มีสีสันยิ่งขึ้นด้วยครับ

พอละพูดมากไปละ ขอตัวไปอาบน้ำก่อนละครับ จะรอชมภาพนะครับ  :-*

อ้าว!!! กวนอู  :P :P :P

pompam

« ตอบ #50 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2012, 04:02:18 AM »

เหมือนตัวประหลาดอ่ะพี่  สีเขียวอยู่คันเดียว  ;D

เท่ห์ดีออก...นินจาหัวใจ CBR  l13

xlimited
STILL STANDING CBR150

maybe think but don't sale sure

« ตอบ #51 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2012, 06:54:14 AM »

สวยงามครับ เป็นงานวันเกิดคลับที่สนุกมากมายครับ ถึงแม้ว่าผมจะตามไปทีหลังก้อยังคงเป็นบรรยากาศที่คิดถึง ไม่เสื่อมคลายครับ

Doramon9876
Certified Trader
*

ไข่ติดถังหลังติดนม นวดทั้งไข่นวดทั้งนม อู้วววว

« ตอบ #52 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2012, 01:12:39 PM »

อยากไปจังเลยยย ทริปหน้าต้องดูแลตัวเองไม่ให้ป่วยจะได้ไปด้วยย !dead

ผมรูปไม่หล่อ พ่อไม่รวย เส้นไม่ใหญ่ แต่หมดทั้งใจฉันให้เธอ ฮิ้วววว~~~~~~~
ballcbr

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« ตอบ #53 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2012, 01:37:58 PM »

เป็นอีกหนึ่งทริปที่เต็มไปด้วยความประทับใจ น้องๆหลายๆคนยังใหม่กับการขับขี่เป็นขบวน แต่ก็ยังทำได้ดี  หลายๆคนก็ยังเขินที่จะร่วมกัน
ทำกิจกรรมแต่ก็ใช้เวลาไม่นานที่สนิทกันรถ cbr ทั้งรุ่นเก่า รุ่นใหม่ รุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ รถรุ่นอื่น รวมกันเป็นหนึ่งเพื่อจุดหมายเดียวกันคือมิตรภาพ
ได้เห็นความรับผิดชอบของน้องๆทั้งชาย และหญิงที่ช่วยกันเก็บขยะ จัดข้าวของกันคนล่ะไม้คนล่ะมือ คงไม่ผิดที่จะพูดว่าทริปนี้สมบูรณ์แบบ
ครับต้องขอขอบคุณสมาชิกทุกๆคนที่ร่วมกันทำให้เกิดทริปนี้และ ปิดทริปกันแบบสมบูรณ์แบบ และหากมีข้อบกพร่องตรงไหน
ทางกลุ่มและกรรมการทุกท่านต้องขออภัยมา ณ โอกาศนี้ด้วยครับ
numcode
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #54 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2012, 02:21:42 PM »

>coooool >coooool >coooool   สนุกมากครับ แต่ช่วงท้ายไข้ขึ้นสะงั้นหมดสนุกเลย  !sadsad
ขอบคุณพี่ๆทีมงาน CBRCLUB ทุกท่านครับ
aonkorn

« ตอบ #55 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2012, 03:51:22 PM »

ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ และ น้องๆ ที่ทำให้กิจกรรมผ่านลุล่วงไปด้วยดี ทริปดีๆแบบนี้ อยากให้มีมาเรื่อยๆนะครับ   ;) ;) ;)

สำหรับน้องใหม่หรือคนเก่าที่ไม่ได้ไปทริปนี้ ปีหน้าไปนะ หึมมมมมมม   l6 l6 l6 l6 l6
CHIN500X
Born to be wild.
CBR Moderator

If you don't ride. You don't know

« ตอบ #56 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2012, 04:28:05 PM »

l3 รถตุ๊กๆ บรรทุกถ่าน..............
pompam

« ตอบ #57 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2012, 05:03:37 PM »

ขอบคุณพี่ๆ มากเช่นกันครับ...เป็นทริปแรกแล้วก็ประทับใจตั้งแต่แรกเลย

ปล. ว่าแต่พี่ๆ เป็นอะไรกับสีมากป่ะเนี่ย 555

CHIN500X
Born to be wild.
CBR Moderator

If you don't ride. You don't know

« ตอบ #58 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2012, 05:30:07 PM »

อาบน้ำเมื่อเย็นวานยังมีคราบแดงๆอยู่เลย  !sadsad
parod
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

ไปตาม....อำเภอใจ....ที่ต้องการ

« ตอบ #59 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2012, 06:21:10 PM »

!goodjob !goodjob !goodjob
งานนี้สวดยอดมั่กๆๆๆ สนุกสนาน เล่นน้ำ กินอิ่ม นอนหลับ ฝนตก ฟ้าร้อง
โดนป้ายสี กิจกรรมที่ทำให้ทุกคนมีความรัก สามัคคี และมิตรภาพ
ที่หาได้ยาก งานดีๆๆๆๆๆแบบนี้จะมีขึ้นมาไม่ได้ถ้าขาด คณะผู้จัดอย่าง กรรมการคลับ ทุกๆท่าน
AP.HONDA-  หมวกกันน็อก Bimola และผู้สนับสนุนท่านอื่นๆ และผู้ร่วมเดินทางทุกท่าน
ทุกคนสวดยอดมากคับ ยังไงก็ขอให้ CBRS. อยู่กับพวกเราชาวสองล้อต่อๆไป และก็ขอให้มีกิจกรรมดีๆอย่างนี้ต่อไปเรื่อยๆน่ะคับ
 l3..... l13..... ;)...... handsom
หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์