CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราพเกี่ยวกับการดาล์วรถนะครับ  (อ่าน 1647 ครั้ง)
lnwjkung
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 11, มิถุนายน 2013, 02:52:50 AM »

คือพอดีอยากจะขยับCCขึ้นมาอีกหน่อยนะครับตอนนี้เก็บสะสมอยู่      แต่มีเรื่องสงใสนะครับคือ  1  เราต้องวางเงินดาล์วเท่าไหร่ถึงจะไม่ต้องใช้คนค้ำนะครับพอดีไม่อยากให้คุณพ่อรู้
                                                                                                                                             2   ผมยังเป็นนักศึกษาอยู่เลยไม่มีสลิบเงินเดือนแต่มีเงินหมุนเวียนในบันชีระดับหนึ่ง
                                                                                                                                             3  ทำการเดินเรื่องเอกสารวันเดียวเสร็จไหมครับ และต้องใช้อะไรบ้าง  ไม่เคยดาลว์รถเลย = =
150 ไม่ไหวเดินทางไกลเหนื่อยมากตอนออกครังแรกลืมคิด  ตัดสินใจผิดมหัน !dead !dead !dead !dead !dead !dead

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 11, มิถุนายน 2013, 03:08:53 AM »

1 ข้อนี้คงต้องปรึกษากับทางร้านแล้วล่ะครับ
2 เหมือนกับข้อแรก
3 ย้อนกลับไปอ่านข้อ1
ส่วนอย่างสุดท้าย ไม่ว่าจะรถอะไร cc มากหรือน้อย ขับเดินทางไกลๆมันก็เหนื่อยเหมือนกันครับ ถ้าเหนื่อยหรือเมื่อยล้าก็แวะพักตามทาง ไม่เห็นยากเลยครับ
 <%6 <%6 <%6

lnwjkung
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 11, มิถุนายน 2013, 06:24:59 AM »

ขอบคุณสำหลับคำแนะนำครับ l13 l13เดียวลองโทรคุยกับ0ดูครับ l13
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์