CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องประกันรถครับ  (อ่าน 1595 ครั้ง)
reedd
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 19, กันยายน 2012, 12:47:01 AM »

เรื่องมีอยู่ว่า ผมซื้อรถมาเป็มมือสอง จากร้าน พอดีรถมันเสียเลยเอาไปให้ศูนย์ดู ช่างบอกว่าระบบไฟมันเสีย ต้องเปลี่ยนใหม่  แต่ปัญหามันอยู่ที่ผมไม่มีใบประกันหรือคู่มืออะไรสักอย่าง ช่างบอกว่าถ้ามีก็จะเคลมให้ฟรี แต่ไม่มีก็ต้องจ่าย(หลายตังแน่นนอน)เลยโทรไปถามที่ร้านที่ซื้อมา(ต่างจังหวัดไกลมาก) เขาบอกว่าถึงไม่มีหลักฐานเขาก็เช็คดูจากเลขเครื่องได้ จริงรึปล่าวครับ สงสัยมากๆ วอนผู้รู้ช่วยตอบทีครับ ขอบคุณครับ @#%$(

reedd
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 19, กันยายน 2012, 02:58:35 PM »

!sadsad
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์