CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อย ครับ  (อ่าน 1388 ครั้ง)
zenana233
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 12, มิถุนายน 2012, 09:42:11 PM »

ชุดโหลดท้าย
ของ CBR  มัน มี อ่ะ ครับ
แล้ว มัน โหลด ได้ มาก ป่ะ ครับ

ใครมีใครเคยโหลด บ้าง ครับ

อีก อยาก ถัง CBR 150 รุ่นใหม่ อ่ะ ครับ ราคามันอยู่ ที่ เท่าไร อ่ะ ครับ ทำมัน ล้ม ใส้ กระถางต้นไม้
แล้วถังมัน พัง เลย อ่ะครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์