CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ไหนรับอัดโช็คหลังมอไซค์ ไหมครับ  (อ่าน 2193 ครั้ง)
๐ก๊อบทูโก๐
อีกประเดี๋ยว ก็ เฟี้ยวแล้ว ^^
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

แล้วเจอกัน Coming Soon???

« เมื่อ: 06, มิถุนายน 2013, 05:57:58 AM »

พอจะมีใครทราบไหมครับว่า ร้านไหนรับ อัดโช็คหลัง มีกระบอกแก็ส มั่ง รู้สึกว่ามันเด้งดีจังเลยเวลามีคนซ้อน :-\
พอดีโช๊ค ผมมันหลายตัง ซื้อใหม่ก็เสียดายเงินช่วงนี้งบยิ่งไม่มี :-X
เอาที่รอรับได้เลยก็ดีน๊ะครับ  ;) ;) ;)
ผมยุแถวลำลูกกาครับ แต่ถ้าร้านไหนดีจริงก็ไปหมด :D
เช่น..แถวจอมทอง 19 ก็ไปออกบ่อย :P

Zero_2528

« ตอบ #1 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2013, 09:18:50 AM »

ซื้อโช๊คใหม่น่าจะจบกว่านะครับ   l13
ผมมีโช๊ค YSS สปริงดำสนใจเอาไปใส่ก่อนไหมครับ  >konan
Herulaya
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #2 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2013, 10:58:35 AM »

โช๊คเดิมเอาใส่ซับแทงค์เพิ่มมันไม่ค่อยมีคนทำหลอกครับมันไม่ใส่แค่เจาะรูใส่สายแล้วจะจบมันมีมากกว่านั้น
แต่ถ้าของเดิมทำวาล์วใหม่ หรืออัดน้ำมันใหม่ หรือใส่แก๊สเข้าไปในกระบอกเดิมอันนั้นมีครับ
แต่ที่ไหนผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับ รอผู้รู้ท่านต่อไปแล้วกันครับ อ่อแก๊สไม่ได้ช่วยให้โช๊คหนืดขึ้นนะครับ
 !wanwan !wanwan

theblackpig
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

สายลม แสงแดด ยังไม่สุขเท่าเธอข้างกาย กับ รถคู่กาย

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2013, 02:53:03 PM »

อัดแก็สไม่รู้ รู้แต่เค้าเสริมบูทที่สริงมีทำ

อยากแรงแต่กลัว จะพัง อยากท่อดังๆ แต่กลัวตำรวจ อยากให้มันวิ่งเร็วเหมือนจรวด แต่กรูไม่มีตังค์
๐ก๊อบทูโก๐
อีกประเดี๋ยว ก็ เฟี้ยวแล้ว ^^

แล้วเจอกัน Coming Soon???

« ตอบ #4 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2013, 03:49:51 PM »

ศูนย์ YSS มีใครเคยไปไหมครับ ว่าจะไปแต่ถ้าเค้าไม่ทำมันจะเสียเวลา ไกลโพดดดดดดด :-\

เรื่องซื้อใหม่ เร่งๆตัวสปิงขาวอยู่ แต่เสียดายตัวเรซซิ่ง  :(

เลยหาที่อัดไงครับ :D

aonkorn
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #5 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2013, 06:09:33 PM »

ร้านพี่ต้นรับอัดโช้คน้ำมันครับ แต่่โช้คแก็สผมไม่แน่ใจ ยังไงลองไปปรึกษากับพี่ต้นดู  !goodjob !goodjob !goodjob
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์