CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องน้ำมันคับ  (อ่าน 3330 ครั้ง)
petchzaana
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

Petchzaa

« ตอบ #20 เมื่อ: 21, กรกฎาคม 2011, 08:11:56 PM »

E 20    มีที่ปั๊ม อะไรบ้างนะครับ ;)

E_ta_ba
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #21 เมื่อ: 22, กรกฎาคม 2011, 12:26:45 AM »

:P  ระวังจะพากันออกทะเลเน้อ  อิอิอิ น้ำมันเบนซิน91 กับแก๊สโซฮอลล์95 อันไหนแรงกว่ากัน ต้องถามก่อนว่าใช้ตัวหัวฉีดหรือคาร์บู ถ้าเป็นตัวคาร์บูฯเครื่องเดิมๆนะ จูนนิดหน่อยใช้ แก็สฯ95แหล่มกว่า มลพิษน้อยกว่า91ด้วย  >som เชียร์แก๊ส95ครับ และได้ช่วยกันลดมลภาวะอีกตะหาก
CBR ใช้ E85 เจริญเลยละครับ  :P

ก็ใช้ E85อยู่เนี่ยละครับตัวคาร์บูอ่ะ ใช้มาจะชน 2ปีแล้ว วิ่งงานมันส์จริงๆ คุ้มหลายๆ  เอานิ้วคว้านปล่องท่อไอเสียดูพอใจมากๆ ไม่ค่อยมีเม่าดำๆ ใครปรับแต่งตัวหัวฉีดใช้ E85ได้มาแชร์ประสบการณ์หน่อยจิ่ครับ อยากได้ข้อมูล  งิงิงิ >SAFE$#

แน่ นะ พี่ E85ใช่แล้ว ประหยัดอะ ผมไม่เอา แรงอยู่แล้วเอาไหล ยาวๆ ดีกว่า งานผม มี แต่สาย นอก

ใช่ คลิก ไอ ไม่ทันใจเลย ลากยาวหน่อย สายพาน จะขาดเอา เอา CBR มาลาก ดีกว่า เกียร 6 ยาวๆ

((((( เก็บตัง ซื้อ บ้าน ))))) ;D ;D
siriwatt1
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

แรงเกินสัมผัส แต่พอซัดแล้วไม่แรง

« ตอบ #22 เมื่อ: 22, กรกฎาคม 2011, 06:55:21 PM »

:P  ระวังจะพากันออกทะเลเน้อ  อิอิอิ น้ำมันเบนซิน91 กับแก๊สโซฮอลล์95 อันไหนแรงกว่ากัน ต้องถามก่อนว่าใช้ตัวหัวฉีดหรือคาร์บู ถ้าเป็นตัวคาร์บูฯเครื่องเดิมๆนะ จูนนิดหน่อยใช้ แก็สฯ95แหล่มกว่า มลพิษน้อยกว่า91ด้วย  >som เชียร์แก๊ส95ครับ และได้ช่วยกันลดมลภาวะอีกตะหาก
CBR ใช้ E85 เจริญเลยละครับ  :P

ก็ใช้ E85อยู่เนี่ยละครับตัวคาร์บูอ่ะ ใช้มาจะชน 2ปีแล้ว วิ่งงานมันส์จริงๆ คุ้มหลายๆ  เอานิ้วคว้านปล่องท่อไอเสียดูพอใจมากๆ ไม่ค่อยมีเม่าดำๆ ใครปรับแต่งตัวหัวฉีดใช้ E85ได้มาแชร์ประสบการณ์หน่อยจิ่ครับ อยากได้ข้อมูล  งิงิงิ >SAFE$#

ตกลงตัวคารืบูเติม E20 กับ E85 ได้หรอครับ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์