CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ความรู้สึกดีๆต่อน้ำใจของพี่ๆ  (อ่าน 7096 ครั้ง)
siamsevenp
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« เมื่อ: 03, มีนาคม 2011, 02:01:47 AM »

คือว่าเมื่อวานขี่รถครบ 1000 กิโล เลยเอารถไปเข้าศูนย์ตอนเย็นกะว่าจะถ่ายน้ำมันเครื่อง-ตรวจสภาพ
เข้าไป4โมงกว่าช่างบอกไม่ทันแล้วเพราะเค้าเตรียมเก็บงานจะปิดละ  :(
เลยไปหาซื้อเรซิ่นติดถังน้ำมันมาอันนึง
เอามาจอดหน้า se7en ตัวเอง จะติดเอง (ไม่เคย) งง ครับอ่านวิธีแล้วก็ยังกลัวทำผิด เลยยืนดูอยู่แปบนึง
ก็เห็นรถ CBR150 ใหม่สีดำมาจอดหน้าร้านพอดี เลยทักกันนิดหน่อยครับ
รถสวยจังชอบสติ๊กเกอร์  ;)
พี่เค้ายังใจดีติด เรซิ่นติดถังน้ำมันให้ด้วยครับ และแนะนำสิ่งมีประโยชน์อีกหลายอย่าง
ทำให้รู้สึกดีมากครับ และพี่เค้ายังเป็น สมาชิกคลับเราอีก  !goodjob !goodjob !goodjob
เลยมาโพสเล่าไว้ เพื่อเป็นการขอบคุณ นะครับ ;) ;)

ป.ล. ลืมบอก อยู่เชียงใหม่ครับ
พี่เค้าชื่อพี่ ฮาร์ท <----- สวดยอดเลยพี่ อิอิ
ส่วนผม ชื่อ ปั๊บครับ ขับ CBR 150 ใหม่ ขอบล้อสีเหลือง มักจอดอยู่หน้าร้านทุกวัน
หลายท่านคงเคยเห็นบ้างนะครับ เพราะเห็นมี CBR มาจอดซื้อของร้านผมหลายๆคันละ ขอบคุณมากเลย
จบ.
 :P :P :P

Wings of DreaM
ปีกแห่งความฝัน ล้วนมีกันทุกคน อยู่ที่ใครจะนำปีกนั้นไปให้ถึง ฝัน มาสร้างความฝันกัน

sodaza
เบื่อซ้อนเมื่อไหร่...จะขี่เอง
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

เบื่อซ้อนเมื่อไหร่..จะขี่เอง

« ตอบ #1 เมื่อ: 03, มีนาคม 2011, 02:10:29 AM »

!goodjob !goodjob !goodjob
KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 03, มีนาคม 2011, 02:27:02 AM »

น่าจะใช่ คุณ ART Outsider นะ นั่นขาเที่ยวเลย ว่างเมื่อไรเที่ยวเมื่อนั้น  >som >som >coooool >coooool

เดี๋ยวเจ้าตัวเค้าน่าจะมาเห็นและมาตอบนะครับ >yes >yes

siamsevenp

« ตอบ #3 เมื่อ: 03, มีนาคม 2011, 02:43:43 AM »

สัญญากับพี่เค้าไว้ว่าจะโพสไว้ และแลกเบอร์กันแล้ว l13

Uploaded with ImageShack.us

ปีกแห่งความฝัน ล้วนมีกันทุกคน อยู่ที่ใครจะนำปีกนั้นไปให้ถึง ฝัน มาสร้างความฝันกัน
hut_indy
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 03, มีนาคม 2011, 03:40:38 AM »

สุดยอด ของ ความมีน้ำใจเลยครัฟ

คนนี้

art osd

ตบมือให้เลย

แปะๆๆๆๆ

hut_indy
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 03, มีนาคม 2011, 03:41:17 AM »

สุดยอด ของ ความมีน้ำใจเลยครัฟ

คนนี้

art osd

ตบมือให้เลย

เสียอย่างเดียว

เกียรมัว กัวเมีย

เอิกๆๆๆ

แปะๆๆๆๆ

ecekyo
ทางที่เราเลือกมักเป็นทางที่เราชอบเสมอ
I'm CBRsCLUB

Beautiful Girls All Over The World

« ตอบ #6 เมื่อ: 03, มีนาคม 2011, 04:12:47 AM »

>coooool >coooool >coooool

เอาด้วยๆ
ViRuS_BC
CBR Commando

« ตอบ #7 เมื่อ: 03, มีนาคม 2011, 04:20:57 AM »

>coooool

Aoody
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #8 เมื่อ: 03, มีนาคม 2011, 04:26:01 AM »

l13 l13 l13

By aoody at 2011-03-27
Thammarat
-

i มดดำ

song.na.lux@hotmail.com - -
« ตอบ #9 เมื่อ: 03, มีนาคม 2011, 04:37:57 AM »

>coooool >coooool
bank_yoona

ทางตรงไม่แรง หวังแซงทางโค้ง

« ตอบ #10 เมื่อ: 03, มีนาคม 2011, 04:38:13 AM »

วันนี้แกเปลี่ยนน็อตหัวโช๊คให้ผม มันแน่นมาก ผมบอกว่า พี่มันแน่นเด๋วเอาเข้าร้านที่มีเครื่องมือถึงดีกว่ามันเจ็บมือ พี่แกบอกไม่เป็นไร ขันสุดแรงเกิดจนมันคายออก ซึ้งหลายๆ ผมขันเองรู้ว่ามันเจ็บมาก แต่แกทนทำให้ !hoehoe

Thanks: ฝากรูป เหมือนจะเหงา แต่ไม่เหงา ถนนก็เพื่อนเรา ที่ตัวยาวเป็นบ้า
siamsevenp

« ตอบ #11 เมื่อ: 03, มีนาคม 2011, 05:05:00 AM »

แหม...ดังใหญ่แล้วนะครับ
 ;D ;D

walkmanuser
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ความรับผิดชอบ สำคัญกว่าความกล้า

treamforce@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #12 เมื่อ: 03, มีนาคม 2011, 05:11:28 AM »

คุณ อาท อยู่ใหน มารับทราบข้อกล่าวหาเร้ววววววว ;D

Uploaded with ImageShack.us
ป้าบ ป้าบ show
ความหวัง ชีวิต ความฝัน
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #13 เมื่อ: 03, มีนาคม 2011, 08:54:15 AM »

สงสัยจะไป ไทเท แถวสะเมิงล่ะมั้งครับ พี่อาทใจดีมากๆครับ ไหนจะพาไปซื้อสติ๊กเกอร์ เลือกลายอีก ติดให้อีก ไปไหนไปกันกับพี่คนนี้ครับ น้ำใจงาม รูปหล่อ แฟนสวย ( ดุมาก )  :P ล้อเล่นน่ะพี่ แต่วันนั้นเอาซะไปไม่เป็นเลย  :-\ ยังไง เทโค้งเสร็จแล้ว ก็มารับข้อกล่าวหาด่วนเลยน่ะครับ  !goodjob

ทะยานฝัน                  คนไทยบินได้
xlimited
STILL STANDING CBR150

maybe think but don't sale sure

« ตอบ #14 เมื่อ: 03, มีนาคม 2011, 09:53:26 AM »

!goodjob

ART-OUTSIDER
OutSiDer Team "นักบิดทางเรียบแห่งขุนเขา ทีมงานเร็วในโค้ง"

ผู้ชายธรรมดาที่มีปีกสีแดง Art-Lockon!

« ตอบ #15 เมื่อ: 03, มีนาคม 2011, 03:44:41 PM »

มารับข้อกล่าวหาแล้วครับ ขอบคุณครับที่มอบความรู้สึกดีๆให้ผม ก็จะขอน้อมรับด้วยความยินดีครับ ยังไงมีโอกาสก็ไปเที่ยวด้วยกันนะครับ เดี๋ยววันนี้ว่าจะไปโผล่ที่ลำพูนกะพี่ฮัทและผองเพื่อน ยังไงถ้ามีอะไรให้ช่วยเหลือก็บอกได้นะครับ

xlimited
STILL STANDING CBR150

maybe think but don't sale sure

« ตอบ #16 เมื่อ: 03, มีนาคม 2011, 06:21:49 PM »

นี่แหละครับ ความดีไม่มีสิ้นสุด    พวกเราจึงมีคลับก้อเพราะแบบนี้ละครับ   ถึงแม้ไม่รู้จักกันแต่ขี่ CBR เหมือนกัน  มีน้ำใจ ให้กัน ก้อ สวยงามแล้วครับ  ยกย่องครับ กระทู้ นี้  l13 l13

noietalent
(-_-) v (*_*)

แรงได้ถ้าใจพอ

n_talent@hotmail.com
« ตอบ #17 เมื่อ: 03, มีนาคม 2011, 07:12:24 PM »

!goodjob !goodjob !goodjob

By noietalent at 2010-09-01
Hayabusa
ซักวันฝันจะเป็นจริง

เน Electrical Engineering KMUTNB

12312414 nnn@hotmail.com xxxxxxxxxxxx xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
« ตอบ #18 เมื่อ: 03, มีนาคม 2011, 07:40:11 PM »

l13 l13

Panadda Racing
oatvoranat
หาเพื่อนเชียงรายครับ

oatvoranat@hotmail.com
« ตอบ #19 เมื่อ: 03, มีนาคม 2011, 11:06:56 PM »

;) ;)

ใครอยู่เชียงรายมีมีตติ้งนะครับ
ติดต่อผมนะ oatvoranat@hotmail.com
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์