CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อบรม ขับขี่ปลอดภัย (เชียงรายครับ)  (อ่าน 2200 ครั้ง)
walkmanuser
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ความรับผิดชอบ สำคัญกว่าความกล้า

treamforce@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: 26, มกราคม 2011, 10:27:14 PM »

อบรมรอบพิเศษ เฉพาะกลุ่ม CBR นะครับ วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2554 (วันอาทิตย์)

เนื่องจากผมเห็นว่า หลายๆท่าน มีความสนใจในการขับขี่แบบ ทัวริ่ง ซึ่งผมเห็นว่า การอบรมการขับขี่ที่ถูกต้องนั้น มีส่วนช่วยให้เกิด ความปลอดภัย ขณะเดินทางมากขึ้น
ผมจริงติดต่อ ไปยังฮอนด้าให้ ซึ่งผลปรากฏว่า เค้ายินดีจะ อบรมให้โดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้น ทั้งนี้ ยังมีอาหาร เครื่องดื่ม และค่าน้ำมันให้ด้วย
ทริปอบรมณ์ครั้งนี้ ใช้เวลา 1 วันเต็มครับ ตั้งแต่ 8.30 - 16.30 น. ซึ่งจะใช้สถานที่ ของ กรีนวิง สาขา เจ็ดยอดในการฝึกอบรม
ในช่วงเช้าจะเป็นการอบรมในห้องน่ะครับ และช่วงบ่ายเราจะออกภาคสนามกัน ซึ่ง ทีมงานได้เกริ่นให้ผมฟังว่า จะมีการสอนการ ใช้เบรคหน้า / เบรคหลัง / เบรคหน้าหลัง / การทรงตัวในที่แคบ / การควบคุมรถในยามฉุกเฉิน และอีกหลายๆอย่าง(จำไม่ได้อ่ะ) ผมหวังว่า พี่ๆ น้องๆ ชาว CBR คลับ คงจะให้ความสนใจร่วม เข้าอบรมในครั้งนี้

เอกสารสำหรับท่านที่ ต้องการเข้าร่วมการอบรม
1. สำเนาบัตรประจำตัวประชาชน 1 ฉบับ
2. สำเนาทะเบียนบ้าน 1 ฉบับ

การแต่งกาย
1. หมวกกันน๊อค
2. ถุงมือ (ถ้ามี)
3. เสื้อแจ๊คเก็ต(แนะนำให้ใส่ครับ จะได้ไม่ดำเวลาตากแดด)
3. กางเกงขายาว
4. รองเท้าหุ้มส้น
5. รถของท่านเอง

ในแจ้งผมก่อนวันอบรมน่ะครับ สำหรับท่านที่จะเข้าร่วมการอบรม ผมจะได้รวบรวม เอกสารให้ทาง ฮอนด้า ครับ เพื่อเตรียมการอบรม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26, มกราคม 2011, 10:50:47 PM โดย KAATO » บันทึกการเข้า

Uploaded with ImageShack.us

walkmanuser

ความรับผิดชอบ สำคัญกว่าความกล้า

« ตอบ #1 เมื่อ: 26, มกราคม 2011, 10:41:35 PM »

ฝากโหมดแก้คำผิดให้หน่อยน่ะครับ รีบพิพม์ จะไปทำงานแว้ว ;) ;)

KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 26, มกราคม 2011, 10:52:07 PM »

ฝากโหมดแก้คำผิดให้หน่อยน่ะครับ รีบพิพม์ จะไปทำงานแว้ว ;) ;)

แก้ให้แล้วครับ

กิจกรรมดีๆ น่าสนับสนุนครับ

แจ่มเลย  >coooool >coooool

walkmanuser

« ตอบ #3 เมื่อ: 27, มกราคม 2011, 09:37:51 PM »

แก้ให้แล้วครับ

กิจกรรมดีๆ น่าสนับสนุนครับ

แจ่มเลย  >coooool >coooool

ขอบคุณครับ ;)

oatvoranat
หาเพื่อนเชียงรายครับ
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

oatvoranat@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 27, มกราคม 2011, 11:50:02 PM »

:-*   แล้วเอา เอกสาร ไป ให้ ใครที่ไหน

ให้ดีลง เบอร์โทรไปเลย เอก

ใครอยู่เชียงรายมีมีตติ้งนะครับ
ติดต่อผมนะ oatvoranat@hotmail.com
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์