CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ีใครขี่cbr หรือninja แถวนวนคร-ตลาดไทบ้าง  (อ่าน 1986 ครั้ง)
dd tattoo
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ตกหลุมรัก cbr ซะแหล่ว

« เมื่อ: 03, พฤษภาคม 2014, 06:23:47 AM »

มีสมาชิกคนไหนขี่มอไซค์แถวคลองหนึ่งหรือแถวย่านนี้มั่งครับ อยากมีเพื่อนแถวนี้บ้าง
มีกลุ่มไหนมิตติ้งกันบ้างมั้ยครับ ปรกติผมขี่ออกทริปกับพวกน้องๆย่านหลักสี่
แต่ไปเจอกันทีไกลอะครับ บางทีไปมิตติ้งกัน ขี่กลับคนเดียวดึกๆ(บางทีเสียวๆ)
บางวันมีดึ่มกันก็ต้องค้างที่โน่น/เมาไม่ขับ/ เลยอยากหาเพื่อนแถวนี้ดูบ้าง  <%6

ทุกอย่างคือศิลปะ  แต่ศีลปะไม่ไช่ทุกอย่าง
                  สูงสุด สู่สามัญ

dd tattoo
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ตกหลุมรัก cbr ซะแหล่ว

« ตอบ #1 เมื่อ: 03, พฤษภาคม 2014, 06:30:32 AM »

เพื่อนผมแถวนี้ส่วนใหญ่จะเป็นแก้งค์ชอปเป่อร์เก่า แต่ผมเลิกขี่นานแล้วเลยอยากหาเพื่อนที่ขี่แนวเดียวกัน
หรือพี่น้องคนไหนขี่คนเดียว ไม่มีกลุ่ม ลองมาแชร์มิตรภาพกันครับ ซักคนสองคน ก็ดีใจแล้วครับผม /หาบัดดี้ อิๆ/  ;)

ทุกอย่างคือศิลปะ  แต่ศีลปะไม่ไช่ทุกอย่าง
                  สูงสุด สู่สามัญ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์