CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทริปสบาย สบาย ชื่วๆ กับSST เกาะสิชัง 18/03/2012  (อ่าน 3304 ครั้ง)
tonkik
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 22, มีนาคม 2012, 11:08:23 PM »

ทริปตกลงกันไปวันอาทิตย์ที่18มี.ค ไปเกาะสีชัง จ.ชลบุรี เจอกัน ณ ปั๊มบางจาก ถ.บางนาตราด ถ้ามาจากถ.ศรีนครินทร์ ลงบางนาตราดเลี้ยวซ้ายปั๊มแรก
7.00-7.30น. ล้อหมุน ไม่รอสำหรับคนมาสาย
8.30 ถึงท่าเรือเกาะสีชัง ฝั่งชลบุรี ใช้เส้นทางบายพาร์ทเข้าอ่างเก็บน้ำบางพระ(เล่นโค้งนิดหน่อย แก้ง่วง) ค่าเรือคนละ40บาทไปกลับ80บาท
9.00-10.30 รับประทานอาหารทะเลมื้อเช้า ริมท่าเรือเกาะสีชัง
11.00ลงเรือมุ่งหน้าสู่เกาะสีชัง(45นาที)
... 12.00เดินทางต่อด้วยรถสามล้อเที่ยว
รอบเกาะไหว้ศาลเจ้าพ่อเสือ
อุทยานร.5 เล่นน้ำที่ถ้ำเขาขาด ใช้เวลาทั้งหมดประมาณ 4 ชม. ในการพักผ่อน
16.30 ออกเดินทางไปยังท่าเรือ
18.00ถึงท่าเรือเกาะสีชัง(ฝั่งชลบุรี)
18.30 เดินทางต่อไปยังตลาดหนองมน ซื้อของฝาก และมุ่งหน้ากลับสู่กรุงเทพโดยสวัสดิภาพ

เริ่มกันเลยดีกว่า

เริ่มทะยอยกันมาครับ

อ้าว3ล้อนี้หว่า ตัวแรงเลย พี่เกียรติเค้ามาส่งทุกครั้งเลยแต่ไม่ค่อยได้ไปด้วยซะเท่าไร คนรักครอบครัว อิอิ

ดมยาซะแล้วพี่เรา รอเพื่อนๆนานเกิน อิอิ

หล่อมาก

พร้อมออกเดินทางแล้วครับพี่น้อง

tonkik
**

« ตอบ #1 เมื่อ: 22, มีนาคม 2012, 11:08:49 PM »

ตัดมาที่ริมเขื่อนเลยนะครับ หลังจากเล่นโค้งกันพอหอมปากหอมคอ

แวะถ่ายรูปที่อ่างเก็บน้ำบางพระ

มาถึงแล้วครับ ริบประทานอาหารทะเลมื้อเช้า ริมท่าเรือเกาะสีชัง

จัดเต็มงานนี้หิวโคตร

น่ากินมากมาก...ดูหน้าดิ..555

ไม่สนตรูหิวแล้ว

พร้อมจะขึ้นเรื่องกันแล้วครับ ที่จอดมีน้อยมาก

พี่เสาร์ทำแอ็บแบ้ว

กินกันไม่ลงจริง

ได้เวลาแล้ว

พี่เค้าดูอะไรอ่ะ

ดูนี้หว่า

ดูอะไรอีกคนแล้วอ่ะ

เรื่อใหญ่มากไม่เคยเห็นใกล้แบบนี้เลย

เหม็นกันทั้งเรือ......มิหน่าละสลบกับหมด

ถึงแล้วเกาะสีชัง

แว้นๆๆๆ

โชค์ซะหน่อย

tonkik
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 22, มีนาคม 2012, 11:09:19 PM »

เดินทางต่อด้วยรถสี่ล้อเที่ยวรอบเกาะไหว้ศาลเจ้าพ่อเสือ

เดินทางต่อไป สะพานอัษฎางค์

ถึงแล้วครับ

จะฮากันไปถึงไหนเนี้ย อิอิ

อย่ากระโดนนะพี่

พร้อมกันรึยังครับ

พร้องแล้วโดด

คนเดียวก็เอา อิอิ

ได้เวลาอันสำคัญแล้วครับ มาถึงแล้วหลังจากเดินเที่ยว เหงื่อออกรค้อน ได้เวลาลงน้ำกันแล้วครับ

หมดแล้วครับ ขอบคุณที่ติดตามชมพวกเราชาวSSTนะครับ
ทริปนี้สนุกมากครับ  ไว้เจอกันทริปหน้านะครับ
ballcbr
I'm CBRsCLUB

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 22, มีนาคม 2012, 11:13:26 PM »

นับวันๆ หน้าพี่ทูลยิ่งหนุ่มขึ้นสงสัยมีของดี  งานนี้พี่วิทย์ไม่ไปด้วยเหรอพี่
ViRuS_BC
CBR Commando

« ตอบ #4 เมื่อ: 22, มีนาคม 2012, 11:22:18 PM »

คิดถึงชาว SST  ;)

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 22, มีนาคม 2012, 11:48:32 PM »

วันเดียวก็เที่ยวได้ เจ๋งสุดเลยพี่  l13

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Uploaded with ImageShack.us
KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 23, มีนาคม 2012, 12:16:44 AM »

อั๊ยยยย๊ะห์
สนุกกันเต็มที่เลยนะพี่ทูน

msgmsg
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

yerm.272526@gmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 23, มีนาคม 2012, 07:24:48 AM »

;) ;) ;)
SST

« ตอบ #8 เมื่อ: 23, มีนาคม 2012, 04:01:28 PM »

สนุกมากครับ พี่บอลครับ พี่วิทย์ไม่ได้ไปด้วยครับ วันหน้าถ้ามีโอกาศก้อเชิญนะครับ
pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« ตอบ #9 เมื่อ: 23, มีนาคม 2012, 09:03:02 PM »

มาแถวนี้เสียด้วย...เสียดายจัง~

EstorOME

« ตอบ #10 เมื่อ: 23, มีนาคม 2012, 09:44:37 PM »

รูปสวย ภาพสวยดีครับ

น่าไปบ้างจัง  :)
SST

« ตอบ #11 เมื่อ: 24, มีนาคม 2012, 12:40:38 AM »

l3 l3
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์