CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไหว้พระ หล่อพระ ปล่อยปลา วันแม่ โดยบังเอิญ กับ CBR  (อ่าน 2634 ครั้ง)
bunnyrace
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 13, สิงหาคม 2011, 07:47:23 AM »

บังเอิญมากมายครับ ผม ไป ราชบุรี จะไปหล่อพระ จาก คำเชิญ ของหลวงพี่ ที่ สนิท กัน ไอ้เรา ก็ เอ่ยปาก ชวน เพื่อนๆๆ ที่รู้จัก แบบ ลอยๆๆนะ แต่ เหมือนกับ มาเจอกัน โดย บังเอิญ ซะมากกว่า กับ ชาว CBR ครับ

ดุ จากรูป นะครับ

นัด น้องไว้แค่คนเดียว แต่ ที่ไหนได้ พาพวกมาเพียบเลยครับ

จอดรถ กันก่อนครับ

บรรยากาศช่วงเช้า ครับ

อากาศ ร้อนมากๆๆนะครับ แต่ ทุก คน ช่วยกัน ไม่ บ่นกันเลยครับ

นายคนนี้ กลุ่มเรานะ แต่ ไปแฝงกับ แม่ชี

ช่วยบ่ายหลังพระฉันเพล ต่อด้วยการปล่อยปลา ครับ แจกจ่าย กัน แยกกันิดนห่อย พองาม ครับ เพราะ ได้ ทุกคน ครับ

หลังจากปล่อยปลาแล้ว ก็ มา หล่อพระกันต่อ ครับ ช่วงบ่าย อากาศร้อนมากๆๆครับ แต่ทุกคน สู้แดด กันมาก ครับ

ยังไงก็ขอขอบคุณพี่ๆๆน้องๆๆทุกคนเลยนะครับ อิ่มบุญกันทั่วหน้าเลย

F U C K-F A C T O R Y

josonam
เป็นความจริง เป็นมิตร เป็นธรรม เป็นประโยชน์ทั้งสองฝ่าย
I'm CBRsCLUB

จัดไปอย่าให้เสีย

josonam@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2011, 07:56:37 AM »

!goodjob !goodjobเยี่ยมไปเลยครับ

Uploaded with ImageShack.us

Uploaded with ImageShack.us

ชื่อบัญชี นพดล  พิมลนอก ธ.กรุงเทพสาขาสามพราน  เลขบัญชี166-0-87460-1 (ออมทรัพย์)086-313-9101 โจ
ole 203
แต่งรถ ซดเหล้า เมาหลับ ขยับแดก แต่รักครอบครัว

แม่ยายบอก..อย่าให้ใครดูถูก

« ตอบ #2 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2011, 02:15:50 PM »

!pingping !pingping !pingping

Nock_CBR

« ตอบ #3 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2011, 02:22:28 PM »

รู้สึก อบอุ่นดีแฮะ อิอิ
bunnyrace
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2011, 08:01:47 PM »

ไปกัน ครั้งหน้า มีพี่ๆๆคนไหน สนใจ ไปด้วยกันไม๊ครับ ไม่เสียค่าใช้จ่ายนะครับ เสียแต่เงินค่านํ้ามันรถพี่ที่ ขับไปอย่างเดียว ครับ ไม่ไกล ครับ ส่วนมากที่ จ.ราชบุรี ครับ

F U C K-F A C T O R Y
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์