CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปีใหม่ไปเที่ยวเหนือกันดีกว่า เพิ่งไปแม่ฮ่องสอนมาครับ  (อ่าน 7783 ครั้ง)
colt
Weekend Riders Flyby
I'm CBRsCLUB

Crazy Riders

colt375@hotmail.com
« ตอบ #20 เมื่อ: 26, ธันวาคม 2010, 02:51:07 AM »

l13

MY cbr can take me every where

BLACK WIND
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #21 เมื่อ: 27, ธันวาคม 2010, 06:10:49 AM »

ดอกพญาเสือโคร่งที่อินทนนท์บานแล้วครับ
สวยงามมากปีใหม่นี้คงบานเยอะกว่านี้แน่
วันนี้ผมไปเที่ยวมาสองที่เลยครับ  ที่บ้านม้งขุนช่างเคี่ยนเลยดอยสุเทพไปดอกพญาเสือโคร่งยังบานไม่มาก 
ที่อินทนนท์บานบ้างแต่ก็ยังน้อยอยู่
วันนี้มีเจ้าตัวเล็กที่จุดขายของบ้านม้งที่อุทยานอินทนนท์มาอยู่เป็นเพื่อนในช่วงที่เดินถ่ายรูปอยู่...น่ารักจิงๆ  น่าอุ้มเอามาเลี้ยงข้างล่าง
วันนี้อากาศหนาวมากเลยครับที่อินทนนท์เนี้ย  แต่ผมไม่ได้ขึ้นยอดดอย เนื่องจากค่ำเสียก่อนมัวแต่โอ้เอ้กับการดูนกสวยข้างทาง

ทางลงไปอำเภอแม่แจ่มทางโหดมากโค้งและชัน แต่ท้าทายดีครับ

สุดท้ายเป็นของแถมใครจะไปคิดว่าจะมีสุนัขพันธ์บีเกิ้ลอยู่กลางถนนแต่เป็นถนนบนดอยก่อนจะถึงพระตำหนักภูพิงค์ประมาณสองกิโลผมเห็นมันอยู่ที่เดิมมาสองครั้งแล้วไปคราวก่อนก็เจอ  ผอมเชียว
เรียกก็ไม่ยอมเข้ามาใกล้  ไม่มี่ปลอกคอเสียด้วยน่าสงสาร   โอะโอ๋รูปใหญ่มาก นี่ขนาดย่อแล้วนะนี่  แต่ก็พอดูได้นะครับ  คราวหน้าจะย่อให้เล็กกว่านี้ครับ
BLACK WIND
**

« ตอบ #22 เมื่อ: 27, ธันวาคม 2010, 07:54:22 PM »

ขอบคุณครับ ภาพดอกบัวตองสวยมากๆเลยครับ เสียดายปีนี้ผมไม่ได้ไป  ปีหน้าเอาใหม่
ภาพสวยเป็นธรรมชาติดีครับ  ไปทางเดียวกะที่ผมเคยไปเลย  จริงๆถ้าไปตอนช่วงกลางพฤศจิกายนนี่จะได้เห็นทุ่งดอกบัวตองดอยแม่อูคอด้วยอ่ะครับ

BLACK WIND
**

« ตอบ #23 เมื่อ: 27, ธันวาคม 2010, 08:04:18 PM »

ครับอำเภอจอมทองทางขึ้นมาดอยอินทนนท์ครับ  ลงมาอีกก็เป็นอำเภอแม่แจ่ม  ผ่านแม่แจ่มมาก็เข้าขุนยวมครับ  ต่อมาอำเภอเมืองแม่ฮ่องสอนเลยครับ  ทุกที่ที่ผ่านมาสวยสวยทั้งนั้นครับ  บางที่ก็เป็นป่าดิบ  ป่าสน  ทุ่งหญ้า สวนผลไม้ก็มีครับ  มีหลายบรรยากาศ ถ่ายรูปได้ตลอดทางครับ  แต่บางที่ก็เป็นอาไรที่ไม่เคยเห็นครับแต่ก็ไม่น่าดูเท่าไหร่   :(ดอยหัวโล้น โล้นแบบสุดๆ  ที่แม่แจ่มครับ ถ้ามาเห็นแน่ๆ  :-\
อำเภออะไรครับ น่าไปจัง..
Sharkcoolbike
เพราะรักที่จะไปตามทางของเรา
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

"ใช้ในราชการ(ก้อ)เท่านั้น"

« ตอบ #24 เมื่อ: 28, ธันวาคม 2010, 01:16:59 AM »

สีดำ.....มองยังไงก็สวยครับพี่ ( แอบชมรถตัวเองด้วย )  >som

ผมก้อว่างั้นแหละคับพี่ >coooool >coooool >coooool

2549

+Freedom

« ตอบ #25 เมื่อ: 31, ธันวาคม 2010, 12:04:25 AM »

!goodjob

oNuTo

« ตอบ #26 เมื่อ: 19, มกราคม 2011, 11:00:46 PM »

>coooool
phanupong
cbr150
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

806485878
« ตอบ #27 เมื่อ: 07, เมษายน 2011, 10:05:25 PM »

>coooool >coooool

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์