CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทริปอาวุโสโอเค@ปาย (โหลดโหด!!)  (อ่าน 14919 ครั้ง)
panuv2
Administrator

panu_la@hotmail.com
« ตอบ #20 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2010, 05:41:22 PM »

ขอบคุณครับ สำหรับภาพสวยๆ และทริปสนุกๆ
คราวหน้าเอามาฝากกันอีกนะครับ ^^

F-CBR
---->>Ambition Never Comes To An End.<<----
CBR Commando

>>>ความ ฝัน ไม่ เคย หยุด ยั้ง<<<

wave-2004@hotmail.com
« ตอบ #21 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2010, 06:06:47 PM »

สุดยอดครับพี่  แต่ละทริปนี่ เกินบรรยายจริงๆ

l13

"ไม่ว่านักขับจะเทพแค่ไหน แต่ที่วิ่งคือรถเราแค่คนนำทาง"

ART-OUTSIDER
OutSiDer Team "นักบิดทางเรียบแห่งขุนเขา ทีมงานเร็วในโค้ง"
I'm CBRsCLUB

ผู้ชายธรรมดาที่มีปีกสีแดง Art-Lockon!

« ตอบ #22 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2010, 07:03:03 PM »

เพิ่งโดนตำหนิมาจากเบื้องบนมาเรื่องรูปเยอะเกินไป ต้องขออภัยเบื้องสูงมา ณ ที่นี้ด้วย แต่สไตล์ของผมยังคงเดิมไม่เปลี่ยนแปลง รูปเยอะ แต่เพื่อปฏิบัติตามกติกา ทริปครั้งต่อไป ผมจะจัดมาแค่รูปตัวอย่าง ไม่เกิน 10 รูป และจะลิ้งค์ให้ตามไปชมในเว็บไซด์ที่ผมสถิตย์อยู่ประจำนะครับ www.2strokeclub.com เนื่องจากไม่มีการจำกัดพื้นที่ สามารถลงรูปได้เต็มอรรถรส

tassayu
ถ้าสำนึกดี ---->>>> สังคมมันก็จะดี

มหาลัยชีวิตคณะศาสตร์การดื่มสาขาเหล้าและเบียร์

« ตอบ #23 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2010, 07:52:05 PM »

เพิ่งโดนตำหนิมาจากเบื้องบนมาเรื่องรูปเยอะเกินไป ต้องขออภัยเบื้องสูงมา ณ ที่นี้ด้วย แต่สไตล์ของผมยังคงเดิมไม่เปลี่ยนแปลง รูปเยอะ แต่เพื่อปฏิบัติตามกติกา ทริปครั้งต่อไป ผมจะจัดมาแค่รูปตัวอย่าง ไม่เกิน 10 รูป และจะลิ้งค์ให้ตามไปชมในเว็บไซด์ที่ผมสถิตย์อยู่ประจำนะครับ www.2strokeclub.com เนื่องจากไม่มีการจำกัดพื้นที่ สามารถลงรูปได้เต็มอรรถรส

พี่ที่ว่ารูปเยอะอาจจะเป็นพี่ตั้ง 2 กระทู้แต่ทริปเดียวกันหรือเปล่าคับ เพราะที่ดู เหมือนมีภาพซ้ำกันนะ หุหุ :-\
http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=22923.0

Uploaded with ImageShack.us
เรียบๆ ง่ายๆในที่แจ้ง   แต่มีเยอะมากมาย ในที่มืด
ART-OUTSIDER
OutSiDer Team "นักบิดทางเรียบแห่งขุนเขา ทีมงานเร็วในโค้ง"

ผู้ชายธรรมดาที่มีปีกสีแดง Art-Lockon!

« ตอบ #24 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2010, 07:58:59 PM »

พี่ที่ว่ารูปเยอะอาจจะเป็นพี่ตั้ง 2 กระทู้แต่ทริปเดียวกันหรือเปล่าคับ เพราะที่ดู เหมือนมีภาพซ้ำกันนะ หุหุ :-\
http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=22923.0

กระทู้แรกผมตั้งไว้ในห้อง  CBR150i เป็นรีวิวอ่ะครับ แต่ถูกย้ายมาที่นี่ ซึ่งตอนแรกผมก็ไม่ทราบว่ามีการย้ายมาจากห้องนั้นมาห้องนี้ พอโพสต์กระทู้เสร็จ มาดู....อ้าวกระทู้เรามาอยู่นี่สองกระทู้เลย ไม่ได้มีเจตนาให้มีกระทู้ซ้ำหรอกครับ ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

S-CHAI

« ตอบ #25 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2010, 08:02:04 PM »

ผมเพียงแนะนำเรื่องการคัดรูปเท่านั้นเอง คุณ ART-OUTSIDER  อย่าไปคิดไรมาก คิดไปซะไกลเลยคุณ :-\

tassayu
ถ้าสำนึกดี ---->>>> สังคมมันก็จะดี

มหาลัยชีวิตคณะศาสตร์การดื่มสาขาเหล้าและเบียร์

« ตอบ #26 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2010, 08:05:15 PM »

กระทู้แรกผมตั้งไว้ในห้อง  CBR150i เป็นรีวิวอ่ะครับ แต่ถูกย้ายมาที่นี่ ซึ่งตอนแรกผมก็ไม่ทราบว่ามีการย้ายมาจากห้องนั้นมาห้องนี้ พอโพสต์กระทู้เสร็จ มาดู....อ้าวกระทู้เรามาอยู่นี่สองกระทู้เลย ไม่ได้มีเจตนาให้มีกระทู้ซ้ำหรอกครับ ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
ผมเพียงแนะนำเรื่องการคัดรูปเท่านั้นเอง คุณ ART-OUTSIDER  อย่าไปคิดไรมาก คิดไปซะไกลเลยคุณ :-\

เข้าใจตรงกันแล้วมั้งคับ :D  อย่าซีเรียสคับ :-\

เรียบๆ ง่ายๆในที่แจ้ง   แต่มีเยอะมากมาย ในที่มืด
Frankie26
CBR แนวๆแถวๆ พิดโลก
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

rabbit_690@hotmail.com
« ตอบ #27 เมื่อ: 15, ธันวาคม 2010, 03:11:45 AM »

ไปเที่ยวบ่อยๆนะครับ รอชม ล๊อคออนอยู่ อิอิ

dandy
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #28 เมื่อ: 15, ธันวาคม 2010, 04:33:48 AM »

ชอบตรงล็อคออน นี่แหละครับ  l13 l13 l13

คิดเหมือนผมเลย

ตามสไตล์รถเราต้องพังด้วยมือเราเอง 55
Bob150
นักขี่ ไม่มีประสบการณ์ครับ

สวัสดีครับ Bobby ครับ

« ตอบ #29 เมื่อ: 15, ธันวาคม 2010, 01:33:40 PM »

น่ารักครับ ไม่มีแยก cc ไม่แยกค่าย  !goodjob
noietalent
(-_-) v (*_*)

แรงได้ถ้าใจพอ

n_talent@hotmail.com
« ตอบ #30 เมื่อ: 15, ธันวาคม 2010, 02:45:25 PM »

!goodjob >coooool l13

By noietalent at 2010-09-01
KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #31 เมื่อ: 16, ธันวาคม 2010, 12:29:14 AM »

ชอบภาพและการนำเสนอครับ  !goodjob

แต่ผมขอทำความเข้าใจอะไรนิดหน่อยนะครับ

เรื่องเบื้องสูง หรือยศฐาบรรดาศักดิ์อะไรนั่น ที่นี่ไม่มีครับ

และการที่มีPM เพื่อบอกเรื่องการลงรูปในกระทู้นั้น คือการทำตามหน้าที่ ไม่ใช่การแบ่งแยก

เป็นปกติในการลงภาพท่องเที่ยว เราก็อยากให้ทุกๆคน ได้แชร์อารมณ์ของเราขณะเที่ยว และสนุกไปด้วยกัน

แต่ด้วยภาระเรื่องค่าเซิฟเวอร์ ที่ทางเว็ปมาสเตอร์ ต้องจ่ายในแต่ละปีนั้น ค่อนข้างมีงบจำกัด เพราะว่าเว็ปก็ยังคงเป็นเว็ปเล็กๆอยู่ และก็ไม่ได้โด่งดังจนมีสปอนเซอร์ล้นหลามครับ อันนี้ขอพูดตามตรงเลย

การลงรูปแบบเต็มสตรีมได้นั้น โดยปกติแล้ว คือการลงรูปการออกทริปใหญ่ ที่สมาชิกในกลุ่มไปพร้อมกันครั้งละมากๆ หรือกิจกรรมที่สมาชิกได้ไปร่วมกันทำประโยชน์ต่อสังคม

คุณก็เป็นสมาชิกของเราเหมือนกัน ไม่ได้ปิดกั้นครับ ผมเอง เวลาไปเที่ยวที่ไหนแบบไปเอง รูปครั้งละเป็นพันรูป+ ผมก็เอามาลงที่นี่ทุกครั้งแหละ เช็คได้เลยครับ

แต่ผมค่อนข้างเข้าใจว่าพื้นที่เรามีจำกัด ผมก็ลงตามความพอดีครับ

ทั้งหมดที่พูดมา ไม่ได้จะปิดกั้น หรืออย่างไร ถ้าผมพูดอะไรให้ไม่เข้าหู หรือยังไง ผมขอรับผิดผู้เดียว เว็ปไซท์ไม่เกี่ยว

เพราะมาจากความเห็นของผมล้วนๆ ที่อยากให้เพื่อนสมาชิกเข้าใจกัน ไม่อยากให้ดราม่าไปมากกว่านี้

หวังว่าพี่คงจะเข้าใจความรู้สึกผมนะครับ

cbr speed
รัก cbr ทุกรุ่นจร้า
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

55 autopass.sal 5

armyfreeman@windowslive.com
« ตอบ #32 เมื่อ: 16, ธันวาคม 2010, 09:23:01 AM »

โหดฯ..เอาใจช่วยคับ l3 l3
 !goodjob !goodjob !goodjob

//img163.i0963wince.jpg[/img][img]http:
ป้าบ ป้าบ show
ความหวัง ชีวิต ความฝัน

« ตอบ #33 เมื่อ: 17, ธันวาคม 2010, 03:51:01 AM »

เสือดอนโดนทะลวงแล้วรึนี้ แบบนี้ถ้าเจอแถว สนามบาส ต้องจัดสักหน่อยแล้ว  :P :P

ทะยานฝัน                  คนไทยบินได้
colt
Weekend Riders Flyby

Crazy Riders

colt375@hotmail.com
« ตอบ #34 เมื่อ: 18, ธันวาคม 2010, 04:47:35 AM »

>coooool

MY cbr can take me every where
oNuTo

« ตอบ #35 เมื่อ: 19, มกราคม 2011, 11:24:36 PM »

ดูรูปแล้วอินครับ อยากไปบ้าง !weedwiew
danranger
จงตั้งใจวิ่งไปในสิ่งที่ใจหวัง หากสิ่งที่หวังไม่ใช่สิ่งที่ผิด
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #36 เมื่อ: 27, มกราคม 2011, 08:26:55 AM »

ภาพเยอะดูซะปวดตาเลย ขอบคุณภาพสวยๆคับ

rotsak
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #37 เมื่อ: 02, กุมภาพันธ์ 2011, 06:25:09 AM »

ชอบทริปนี้  ตรงอายุแต่ละท่านใกล้เคียงกับผมเลย  เพราะดูสมาชิกคลับส่วนมากแล้วแต่ละคนยังวัยรุ่นอยู่เลย  ผมอายุย่าง  36  ปี  ขอคารวะฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆทริปนี้แล้วกันนะครับ ;)
TRAFFICKER

« ตอบ #38 เมื่อ: 02, กุมภาพันธ์ 2011, 07:12:51 AM »

:-\......   :D  มันส์ สนุก  รูปเยอะมากกกกก...

เหลือง เรือง รอง เหมือน กลอง คลี่
austin
BIG BLOCK....BIG BIKE
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

BIG BLOCK .... BIG BIKE อยู่ในสายเลือด

phichet13@hotmail.com
« ตอบ #39 เมื่อ: 02, กุมภาพันธ์ 2011, 08:38:15 PM »

เยี่ยมคับ   

เมษายน นี้ จะได้ออกทริปบ้าง  ห่างหายมาเป็นปีแล้ว

หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์