CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สงกรานต์ 53 กทม-ศรีสัชนาลัย-เชียงราย-แม่สาย-อุตรดิตถ์- กทม  (อ่าน 16281 ครั้ง)
AXA
I'm CBRsCLUB

CBRแดง-ดำคาบู

« ตอบ #40 เมื่อ: 28, เมษายน 2010, 04:35:58 AM »

สุดยอดครับ >SAFE$# l13

jook211
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

จุก

superjook2008@hotmail.com
« ตอบ #41 เมื่อ: 28, เมษายน 2010, 05:33:05 AM »

:)ผมเพิ่งกลับบ้านมาเหมือนกันคับที่อุดดิดออกจากบ้านตี3ถึงกรุงเทพ8โมงคับ100-140คับว่างๆพี่กับผมน่าขับรถไปเที่ยวกันคับน่าจะคอเดียวกัน ;) ;) ;) ;) ;)

Ares
~ หลงไหลในความแรง แต่ใครอยากแซงก็แซงไป~
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

jaknumjam@hotmail.com
« ตอบ #42 เมื่อ: 28, เมษายน 2010, 06:29:50 PM »

- รูปสวยมากๆเลยคัฟ 

- แล้วพี่ๆได้เตรียมอะไหล่ไปเผื่อมั่งมั๊ยอ่า คัฟ ?
puk/love/cbr
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #43 เมื่อ: 29, เมษายน 2010, 10:28:07 AM »

นี่แหละ

ใด้ใจผมจิงๆ

มันต้องอย่างงี้

handsom
sunin
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #44 เมื่อ: 29, เมษายน 2010, 08:39:24 PM »

สวยครับ >coooool

Uploaded with ImageShack.us
austin
BIG BLOCK....BIG BIKE
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

BIG BLOCK .... BIG BIKE อยู่ในสายเลือด

phichet13@hotmail.com
« ตอบ #45 เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2010, 04:59:13 AM »

:D :D ต้องรอปลายปีอีกครั้งหนึ่ง หน้าหนาวไม่ทราบว่าอยากจะร่วมทางด้วยไหมครับ

>cooooolเอาไว้ใกล้ถึงก่อนค่อยว่ากันอีกทีหนึ่งแล้วกันครับ
แน่นอนคับ  ความบ้าในสายเลือดมันมีเยอะ ใครยังไม่พร้อมก็เตรียมตัวไว้แต่เนิ่นๆ แล้วกัน รับรองน่าจะสนุก เพราะเห็นแล้วว่า มีแนวร่วมเยอะ  :)

austin

BIG BLOCK .... BIG BIKE อยู่ในสายเลือด

« ตอบ #46 เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2010, 05:01:23 AM »

:)ผมเพิ่งกลับบ้านมาเหมือนกันคับที่อุดดิดออกจากบ้านตี3ถึงกรุงเทพ8โมงคับ100-140คับว่างๆพี่กับผมน่าขับรถไปเที่ยวกันคับน่าจะคอเดียวกัน ;) ;) ;) ;) ;)
ว่าแต่เส้นทางแถวนั้นดีมากเลย  เพราะเห็นขยายเลนออกไปอีกตั้งเยอะ  เพราะลองทิ้งโค้งก็รับดี  อย่างนี้ต้องมีอีกรอบ อิๆ

austin

« ตอบ #47 เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2010, 05:03:59 AM »

- รูปสวยมากๆเลยคัฟ 

- แล้วพี่ๆได้เตรียมอะไหล่ไปเผื่อมั่งมั๊ยอ่า คัฟ ?

ไม่อยากบอกเลยอ่ะ  กลัวเพื่อนๆ เอาแบบอย่าง   
จริงๆ ผมไม่ได้แตรียมอะไรไปเลย นอกจากปะแจตั้งโซ่  เพราะมันเสื่อม  ต้องคอยตั้งทุก ๆ 200 กิโลเมตร ส่วนที่ต้องเตรียมไปจริงๆ ก็ ตังค์  และใจ  55  >SAFE$#
อ้อ ที่สำคัญอย่าลืมคนซ้อนนะ  เดี๋ยวเหงา และจะได้ไม่เสียเวลาไปหาข้างหน้า

theerapan616194
ฉันก็มีฝันเป็นของตัวเอง
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

ผิดมั้ยที่ได้ฝัน

« ตอบ #48 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2010, 03:37:40 AM »

ว่าแต่ปลายปี ผมว่าน่าจะได้ไปเที่ยวเหนื่อบ้างล่ะ
อยากไป ปาย
แต่ผมขี่โซนะ ไม่ได้ขี่CBR ทางไกล วิ่งได้ 110 เต็มที่ครับ
เป็นการถนอมรถ คงจะสู้ CBR ไม่ได้
หวังว่าจะได้ร่วมทางเส้นเดียวกันครับ

หน้าฝนถนนลื่น ระมัดระวังกันหน่อยนะครับ
ด้วยความห่วงใย จาก theerapan616194
RECYCLE[ในวันที่โลกร้อน]
wayzombie
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

wayzombie@hotmail.com
« ตอบ #49 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2010, 01:32:33 PM »

สอบถามเส้นทางหน่อยได้มั๊ยคับ ว่าจากกทม. ไปทางไหน ผ่านจังหวัดอะไรบ้างถึงเชียงราย
สุดยอดเรยคับท่าน !goodjob
austin

« ตอบ #50 เมื่อ: 29, พฤษภาคม 2010, 12:39:55 AM »

สอบถามเส้นทางหน่อยได้มั๊ยคับ ว่าจากกทม. ไปทางไหน ผ่านจังหวัดอะไรบ้างถึงเชียงราย
สุดยอดเรยคับท่าน !goodjob
ตอบแบบคร่าวๆ ดีกว่านะคับ
เริ่มกรุงเทพฯ (ถ้าเป็นผมวิ่งแบบชิว) ไม่รีบก็
บางบัวทอง - สุพรรณฯ - ชัยนาท-เข้า นครสวรรค์ ผ่านสะพาน - เลี้ยวขวามุ่งหน้าพิจิตร - พิษณุโลก-อุตรดิตถ์-แพร่-เชียงราย
หรือแล้วแต่บางคนจะถนัดนะคับ  ที่ใช้เส้นนี้เพราะผมวิ่งบ่อย คุ้นทาง
แต่ถ้าจะวิ่งกำแพงเพชร - ตาก - ลำปาง - แพร่ ก็ได้ แต่ถนนเส้นกำแพงเพชร - ตาก ยังไม่ค่อยสมบูรณ์เท่าไหร่

Khunchay AU
สองล้อคู่กาย

ดังแต่ท่อ ล้อไม่หมุน............

« ตอบ #51 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2010, 07:25:41 PM »

สุดยอดเลยครับ น่าจะแวะที่เขื่อนหลัง มอ  แม่ฟ้าหลวงนะ บรรยากาศนี่สุดยอดอะครับ
ถ้าไปครั้งหน้า ผมอยากไปด้วยจัง อยากกลับไปเชียงรายอีก
jowteam_14
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

"ชุน" คนใต้ใจถึง รักจริง

« ตอบ #52 เมื่อ: 08, มิถุนายน 2010, 05:08:30 AM »

เจ๋งครับ

ขอยืนยันอีกคนว่า CBR 150 ของเรานี่สุดยอดจริง

วิ่งทีนึงเกือบ 1000 กิโล ไม่มีบ่นซักคำอะ

การที่จะยืนอยู่เหนือจิตใจคนให้ได้นั้น จะต้องมีทั้งฝีมือในการสร้างพระเดช และความเมตตาเอื้อเฟื้อในการสร้างพระคุณ ลำพังฝีมืออันเก่งกล้าสามารถอย่างเดียวไม่สามารถเอาชนะใจใครได้หรอก
number11pyx
รถแรงไม่เท่าไหร่ แต่ใจแรงเกินไมด์ รถครับพี่น้อง

We're the new tranning

number11-us@hotmail.com number11-us@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #53 เมื่อ: 08, มิถุนายน 2010, 10:30:59 AM »

อยากไปTrip ไกลๆบ้างจังเลยครับ คงจะสนุก และ ก็เมื่อยก้นน่าดูเลยครับ( แต่ขนาดคุณลุง 500 ยังทำได้เลย ทำไมเราจะทำไม่ได้อะเน๊อะ) ถ้าท่านใดไม่รู้จักร ลอง เข้าไปดูที่  <a href="http://www.youtube.com/v/v72lZCX4RZ8" target="_blank">http://www.youtube.com/v/v72lZCX4RZ8</a>   น๊ะครับ

austin

« ตอบ #54 เมื่อ: 10, มิถุนายน 2010, 06:49:47 PM »

ตอนนี้กำลังคิดโครงการใหญ่คับพี่น้อง
กทม.(ประเทศไทย)  -  เข้าหนองคาย ข้ามฝั่ง ไปลาว  เวียงจันทน์ - เลาะขึ้นหลวงพระบาง- ขึ้นสายลาวเหนือไปเลย  ไปเรื่อยๆ มุ่งหน้าเข้าชายแดนจีน แวะหลวงน้ำทา  กระเถิบต่อไปที่ปลายเส้น เชียงรุ้ง ชายแดน ลาว-จีน   และก็เลาะกลับ มาห้วยทราย  ข้ามมาเชียงของ  ระยะทางไม่ต้องสืบ  บอกแค่ได้ว่า คำว่าตูดไว้ทำอะไรได้มากกว่า......
กำลังหาแนวร่วมอยู่คับ  โครงการนี้เป็นไปได้น่าจะหลังปีใหม่ หรือช่วงปีใหม่   ใครสนใจ ลองตั้งกระทู้ดูมั้ยคับ 
ครั้งหนึ่งในชีวิตต้องทำให้ได้
เพราะตอนทำงานที่เชียงของ เห็นไอ้พวก รถ BMW บิ๊กไบค์คันใหญ่ๆ  ไปกันถึง จีนขึ้นไปถึง ทิเบต  แล้วทำไม  น้อง CBR ของเราๆ จะทำไม่ได้ใช่ป่ะ  อีแค่นี้เอง  l6

Khunchay AU
สองล้อคู่กาย

ดังแต่ท่อ ล้อไม่หมุน............

« ตอบ #55 เมื่อ: 11, มิถุนายน 2010, 04:10:31 AM »

ตอนนี้กำลังคิดโครงการใหญ่คับพี่น้อง
กทม.(ประเทศไทย)  -  เข้าหนองคาย ข้ามฝั่ง ไปลาว  เวียงจันทน์ - เลาะขึ้นหลวงพระบาง- ขึ้นสายลาวเหนือไปเลย  ไปเรื่อยๆ มุ่งหน้าเข้าชายแดนจีน แวะหลวงน้ำทา  กระเถิบต่อไปที่ปลายเส้น เชียงรุ้ง ชายแดน ลาว-จีน   และก็เลาะกลับ มาห้วยทราย  ข้ามมาเชียงของ  ระยะทางไม่ต้องสืบ  บอกแค่ได้ว่า คำว่าตูดไว้ทำอะไรได้มากกว่า......
กำลังหาแนวร่วมอยู่คับ  โครงการนี้เป็นไปได้น่าจะหลังปีใหม่ หรือช่วงปีใหม่   ใครสนใจ ลองตั้งกระทู้ดูมั้ยคับ 
เพราะตอนทำงานที่เชียงของ เห็นไอ้พวก รถ BMW บิ๊กไบค์คันใหญ่ๆ  ไปกันถึง จีนขึ้นไปถึง ทิเบต  แล้วทำไม  น้อง CBR ของเราๆ จะทำไม่ได้ใช่ป่ะ  อีแค่นี้เอง  l6

ลองดูสิครับ หลังปีใหม่ เวลาอีกนาน

ครั้งหนึ่งในชีวิต  >yes >yes
number11pyx
รถแรงไม่เท่าไหร่ แต่ใจแรงเกินไมด์ รถครับพี่น้อง

We're the new tranning

number11-us@hotmail.com number11-us@hotmail.com
« ตอบ #56 เมื่อ: 12, มิถุนายน 2010, 08:24:02 AM »

ผมคนหนึ่งหล่ะครับที่จะรออ่ะครับ ยังไงก็อจะรอ ลองทำอะไรสักครั้งหนึ่งในชีวิตครับ <pig
กทม.(ประเทศไทย)  -  เข้าหนองคาย ข้ามฝั่ง ไปลาว  เวียงจันทน์ - เลาะขึ้นหลวงพระบาง- ขึ้นสายลาวเหนือไปเลย  ไปเรื่อยๆ มุ่งหน้าเข้าชายแดนจีน แวะหลวงน้ำทา  กระเถิบต่อไปที่ปลายเส้น เชียงรุ้ง ชายแดน ลาว-จีน   และก็เลาะกลับ มาห้วยทราย  ข้ามมาเชียงของ  ระยะทางไม่ต้องสืบ  บอกแค่ได้ว่า คำว่าตูดไว้ทำอะไรได้มากกว่า......
กำลังหาแนวร่วมอยู่คับ  โครงการนี้เป็นไปได้น่าจะหลังปีใหม่ หรือช่วงปีใหม่   ใครสนใจ ลองตั้งกระทู้ดูมั้ยคับ 

ลองดูสิครับ หลังปีใหม่ เวลาอีกนาน

ครั้งหนึ่งในชีวิต  >yes >yes

popcon

snoopypikky_pop@hotmail.com
« ตอบ #57 เมื่อ: 04, กรกฎาคม 2010, 04:55:11 AM »

http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=18798.0

ฝากด้วยนะ ครับ พี่

ป๊อป ครับ

Nick Name น้องไอซ์/ป๊อป ครับ 19 ปี

CBR150R สีดำ ตอนนี้สีขาวละ

ออก 14/11/52 ครับ

เบอร์โทร 087-619-8028 ดีแทค ครับ

snoopypikky_pop@hotmail.com

เบรคสะบัด คลัชเสีย เกียร์หลุด เครื่องสะดุด เพลาหัก สลักหาย หัวเทียนห่าง ยางแฟบ เเหนบติดตาย ไฟไม่จ่าย ไดไม่ชาร์จ สตาร์ทพัง
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์