CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Michelin Pilot Spoty วิ่งลงร่องถนน แล้วสะบัดครับ  (อ่าน 9537 ครั้ง)
Ravy 9
Electrical Engineer
I'm CBRsCLUB

โ X u' J

keratiwut@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #20 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2009, 05:09:57 PM »

เจอร่องลึก ยางยี่ห้ออะไรก้อไม่เหลือครับ !sadsad

ร่องลึกตรงไหนอ่ะ ถ้าร่องลึกลับบางที่ อาจจะเดินไม่ออกก็ได้  ;D ;D ;D

ไหนๆ ใครคิดไปไกล หมายถึงร่องน้ำอ่ะ ร่องน้ำ :-\ :-\ จริงๆนะ ร่องน้ำเจงเจงงงงง !>>) !>>)

เจ้าบร้าโต้เดี๋ยวกระทู้กลายพันธุ์จนได้

:P :P :P

ในร่องมีน้ำด้วยหรอ แถมยังลึกอีก  คุ้นๆๆน่ะ

;D ;D ;D

Arruk

085-8827778

« ตอบ #21 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2009, 06:43:06 PM »

;D ;D

Kris
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #22 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2009, 06:49:13 PM »

เจอสาเหตุ แล้วครับ ทางร้านที่เปลี่ยนยางให้มา เติมลมหน้า 16 หลัง 13 เหอๆๆ ยังไม่ถึงครึ่งเลย!sadsad !sadsad !sadsad
ถึงว่าเวลาเข้าโค้งมันโหนๆ ยังไงชอบกล แถมใส่ยางหน้าสลับด้านกันอีก เซ็งจิต ไอเราก็ไว้ใจช่างนะเพราะคุยดีตลอดร้านนี้

ต้องเก็บไว้พิจาณา >:( >:( >:(

ต้องขอบคุณพี่น้อง ในCBR Club อีกครั้งครับ
Kris
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #23 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2009, 06:50:09 PM »

ผมหมายถึงร่องถนน อะครับ มันก็ไม่มีน้ำขังนะ ทำไมหลายท่านมีน้ำด้วยล่ะ
 ??? ??? ??? ;D ;D ;D
tonkissme
อยากแรงต้องแซงทางโค้ง

รักทุกคน รัก CBR

tonkissme@hotmail.com tonkissme00@yahoo.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #24 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2009, 08:02:21 PM »

:D

มันเป็นอาการที่พูดยากครับ เพราะบางคนเป็น บางคนไม่เป็น เส้นขาวมีหลายแบบครับ เส้นบางชนิดลื่น บางชนิดก็ไม่ลื่นครับ

ถ้าถามผม ผมว่าเลี่ยงได้ก็อย่าไปเหยียบมันดีกว่านะครับ ถ้าจำเป็นก็ช้าๆไว้ก่อนจะได้ปลอดภัยครับ

*-* tonspeedking.hi5.com  ???

CBR CLUB

ผู้หญิง ชอบคนดี    รักคนเลว  แต่แต่งกับคนรวย   
eard

eard_78@hotmail.com
« ตอบ #25 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2009, 08:18:58 PM »

:D

มันเป็นอาการที่พูดยากครับ เพราะบางคนเป็น บางคนไม่เป็น เส้นขาวมีหลายแบบครับ เส้นบางชนิดลื่น บางชนิดก็ไม่ลื่นครับ

ถ้าถามผม ผมว่าเลี่ยงได้ก็อย่าไปเหยียบมันดีกว่านะครับ ถ้าจำเป็นก็ช้าๆไว้ก่อนจะได้ปลอดภัยครับ

ทำยากครับ เดี๋ยวนี้ขี่ต่ำกว่า 100 km/hr ไม่ค่อยได้แล้ว ไม่รู้ทำมัยกัน โล่งๆทีไรเหลือบมองไมล์ เกิน 100 ทุกที  !ohno

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์