CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้รู้หน่อย  (อ่าน 861 ครั้ง)
bmm
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 19, กันยายน 2013, 02:41:24 AM »

cbr รุ่นแรก มีเสียงดังแกร้กๆๆมาจากฝั่งจานไฟเป็นครั้งคราว
เกิดจากอะไรได้บ้าง(เพิ่งทำลูกกับวาวล์มา ตอนทำเสร็จใหม่ๆไม่ดัง)

zunojang
เราจะก้าวผ่านไปด้วยกัน...
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #1 เมื่อ: 19, กันยายน 2013, 04:26:17 PM »

:D :D :D...ผมว่าน่าจะเกิดจากตัวดันโซ่วาล์วคับน่าจะเสียแล้วนะคับ ลองไปเช็คตรงจุดนี้ดูคับ... :D
 !weedwiew !weedwiew วิธีเช็ค ถอดออกมาแล้วเอาค้อนพลาสติกเคาะดูตรงแกนดันโซ่คับ ถ้าแกนตัวดันโซ่ยุบตัวลงแสดงว่าเสียแล้วคับ !weedwiew !weedwiew

2ล้อล่อทุกถนน
bmm
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 20, กันยายน 2013, 03:23:20 AM »

ขอบคุณมากครับ แล้วตัวนี้ค่าตัวมันเท่าไหร่
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์