CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หัวเทียนแบบนี้ มันอาการแบบไหนครับ...(มีภาพ)...  (อ่าน 3829 ครั้ง)
cnsr
คนละรุ่น สายพันธุ์เดียวกัน
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 08, มิถุนายน 2009, 09:28:09 PM »

ถ้าแบบนี้หล่ะท่าน  มันคืออาการแบบไหนครับ สีดำ คราบน้ำมันจับ  เช็ดออกได้  ของผมเองพึ่งถอดมาเปลี่ยนอันใหม่ใส่ 2 หมื่นโลแล้วครับ  ช่วย  แนะนำด้วยนาครับ...ขอบคุณ..
นมหนู 138/45  รอบอากาศ 1 1/2 รอบ

รับเขียนแบบทางเครื่องกล,เครื่องจักร,ชิ้นส่วนอะไหล่ ...โปรเจค http://www.drawing.ob.tc

jackmania
+++!!!ถ้าขี่ไม่สุดก็หยุดอยู่กับบ้าน!!!+++
I'm CBRsCLUB

ppk_jf@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 08, มิถุนายน 2009, 09:39:55 PM »

สองจังหวะรึสี่จังหวะคับ  ถ้า 4จังหวะ น้ำมันหนา รึไม่ก็ ลูกสูบหลวม มีน้ำมันเครื่องขึ้นมา     หรือถ้าใช้เบอร์หัวเทียนตามกล่อง B9ecs น่าจะใช้หัวเทียนเบอร์เย้นไป คับ  งิงิ ถ้าผิดพลาด ขออภัยด้วยคับ  รอท่านต่อไปเลย

!!!CBR150+ คันนี้ไม่ต้องกินข้าวลิง!!!

!!!CBR150CLUB!!!กลุ่มเพื่อแสวงหากำไร(ชีวิต)และแสวงหาผลประโยชน์(ทางด้านจิตใจ)!!!

BIKER จิตวิญญาณของชาวสองล้อ ไม่ว่าจะล้อเล็กหรือล้อใหญ่ จะร้อย จะกี่พัน ซีซี หัวใจของเราชาวสองล้อ ก็ยังจะทุ่มเทให้กับสองล้อที่เรามี แล้วเราจะดูถูกกันเพื่ออะไร ในเมื่อเราก็มีสองล้อเท่าๆกัน
     >>>JackMaNiA<<<

ppk_jf@hotmail.com
http://JackMaNia.hi5.com  (กำลังทำให้มันดูดี)

คำเตือน : " การมียานพาหนะ ทำให้ความสามารถในการดื่มสุราน้อยลง "
tonkissme
อยากแรงต้องแซงทางโค้ง

รักทุกคน รัก CBR

tonkissme@hotmail.com tonkissme00@yahoo.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 08, มิถุนายน 2009, 09:53:59 PM »

???

*-* tonspeedking.hi5.com  ???

CBR CLUB

ผู้หญิง ชอบคนดี    รักคนเลว  แต่แต่งกับคนรวย   
bikeberry
ถ้าคุณแน่!!! อย่าแพ้CB

แรงบิดสูงสุดก็แค่หนึ่งกำมือ

« ตอบ #3 เมื่อ: 09, มิถุนายน 2009, 12:25:05 AM »

รถ nsr หรอครับ

ความแรงไม่ใช่เรื่องสำคัญ   แต่CBRทุกคันเรารับประกันความเท่ห์
cnsr
คนละรุ่น สายพันธุ์เดียวกัน
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09, มิถุนายน 2009, 07:57:12 PM »

ครับ NSR 150 rr  เจ้าตัวปัญหา..

รับเขียนแบบทางเครื่องกล,เครื่องจักร,ชิ้นส่วนอะไหล่ ...โปรเจค http://www.drawing.ob.tc
meengineer2004
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #5 เมื่อ: 09, มิถุนายน 2009, 08:50:00 PM »

ถามก่อนรถควันขาวมากไหมครับ........
เพราะตามภาพการเผาไหม้ไม่สมบูรณ์เลย.....
ถ้าตั้ง2tแล้วควันยังมาก
อาจเป็นที่ ซีลข้างข้อ......เพราะรุ่นนี้เป็นกันมาก
ไงขอลายละเอียดมากกว่านี้หน่อยครับ
levis702
CBR Szone

levis702@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 09, มิถุนายน 2009, 10:31:23 PM »

ลักษณะแบบนี้ ปรับโหมด มาโครสิครับ หรือไม่ก็โหมดถ่ายอดอกไม้ เราจะได้เห็นรายละอีกมากขึ้นกว่านี้ครับ เพราะรูปนี้มันไปโฟกัสกล่องหัวเทียนซะงั้น  :-X 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์